Kiongozi UVCCM akamatwa na bastola eneo la kupigia kura - Serengeti


Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
Kiongozi wa uv-ccm amekamatwa akiwa na bastola kwenye kuto cha kupigia kura cha Butengi huko serengeti, amekamatwa na kina John Heche na amepelekwa kituo cha polisi.

Wakati huo huo vijana kadhaa wa chadema wamekamatwa na mkuu wa wilaya wa Bunda anaye kaimu wilaya ya serengeti na kupelekwa kusiko julikana, wamekamatwa na kupakiwa kwenye gari namba STK 3048 na gari nyingine toyota land cruiser namba T622BFJ.

Nitaendelea kuwajuza kadri ninavyo pokea updates kutoka kwa John Heche.

More updates kutoka kwa John Heche..

• "Vijana zaidi ya 30 wa chadema wametekwa na wamefungiwa kwenye ya ccm"

• "Pikipiki zetu 5 zimechukuliwa kinguvu na vijana wa green guard na wamezifungia pia kwenye moja ya vyumba kwenye ofisi ya ccm"

• Miongoni mwa majina ya vijana walio tekwa.

1. Barena Maro- Bwitengi
2. Samson Ogao- Rwamchanga
3. ADAM Samson- Bwitengi
4. Emanuel Eliya-Bwitengi
5. Onyango Otaro- Miseke
6. MAnginare Samson- Miseke
7. ELIJA Wilson-miseke
Mengine yanakuja.
8. Banage Nanai- Rwamchanga
9. Matororo Saina-Rwamchanga
10. Pikipiki simba- Rwamchanga
11. JOHN ONINGA-RWAMCHANGA
12. Richard christopher
13. Baraka nestory
14. Mwl makima
Peter john odao

• "Miongoni kuna kijana mmoja alifanikiwa kuwatoroka, wamechania nguo na kumnyang'anya kitambulisho chake cha kupigia kura"

• "Tumeenda kuwaomba Polisi wakatoe msaada ili vijana wetu watoke na kuja kushiriki kwenye zoezi la kupiga kura Polisi wamekataa"

•"Hizi ndio namba za magari yaliyo kuwa yanawateka vijana wa CHADEMA T 286 BFB, T545 BFE, zote Landcruiser za Ccm, na T.352 HAD.

• Zilikuwa zinaendesha Operation kukamata wafuasi wetu na kuwaficha kusikojulikana".

• " Nimeongea na kamanda Andengeye amekubali kupeleka vijana wake kwa ajili ya kwenda kuwa- rescue
vijana wetu wanao shikiliwa kwenye ofisi za ccm"

• "Polisi wamesha wachukua vijana wetu wapatao 100 walio kuwa wameshikiliwa kwenye ofisi ya ccm na sasa wanaandikiisha maelezo kwenye kituo cha polisi".

• "Cha kusikitisha hawa vijana hawezi kupiga kura tena maana muda wa kupiga kura umekwisha, hizi ni hujuma za wazi ili kuhakikisha hatushindi"

• "Vijana waliokuwa wametekwa na kupigwa baada ya kuhojiwa na Polis wamenyimwa PF3 na simu zao walizo nyang'anywa"

» Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums.
 
BEDO NYALUTOGO

BEDO NYALUTOGO

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
1,324
Likes
90
Points
145
BEDO NYALUTOGO

BEDO NYALUTOGO

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
1,324 90 145
hivi ccm walizani watawala mpaka mwisho wa dunia hii nchi ni ya watanzania wote si ccm pekee kama wao wanavyo zani
 
TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2011
Messages
1,934
Likes
13
Points
0
Age
21
TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined May 7, 2011
1,934 13 0
Pamoja sana Mohamedi Mtoi.

TUMBIRI (Kaloleni, Arusha - TANGANYIKA)
 
Last edited by a moderator:
mhindijohn

mhindijohn

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2012
Messages
470
Likes
10
Points
35
mhindijohn

mhindijohn

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2012
470 10 35
anaenda kuwan'goa kucha aisee!!!! tena hadharani bila kificho?
 
Kiwi

Kiwi

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
1,030
Likes
253
Points
180
Kiwi

Kiwi

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2009
1,030 253 180
Hapa tulipofika ni pabaya sana.

Ninaamini kabisa ya kuwa huyo aliyekamatwa na bastola akifikishwa polisi hatachukuliwa hatua yoyote. Hizi ni njama chafu na za kimafia za watawala kulazimisha wabaki madarakani kwa hali yoyote ile.

Wakati umefika kwa watanzania kwa jumla yetu tuanzishe mkakati wa nguvu wa kuwaondoa madarakani ccm. Tusingoje 2015, watatumia mpaka silaha ya sumu kuhakikisha wanaendelea kutawala!
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,350
Likes
6,383
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,350 6,383 280
Sana

Kwa taarifa
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
119
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 119 160
Hali ya ccm ni mbaya sana kiasi kwamba wanalazimika kutumia vyombo vya dola kuhujumu zoezi la upigaji kura. Kimsingi hakuna matarajio ya ccm kushinda Machira pamoja na kutoa rushwa kwa kiwango kikubwa sana.

Huyo kiongozi wa UVCCM atakuwa ni mwenyekiti wao wa wilaya ndiye amekuwa akituhumiwa kuendesha vitendo vya kiharamia huko Serengeti.
 
M

MAWERE

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
453
Likes
4
Points
35
M

MAWERE

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
453 4 35
watashindwa hapa tulipo ni kwa neema tu..thanks
 
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,364
Likes
21
Points
135
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,364 21 135
mohamedi mtoi Kura zinalindwa? ama mkiwakamata hao wanaoruhusiwa kwenda na bastola maeneo ya uchaguzi mnawasindikiza mpk kituoni kisha kurejea lindoni? ama mnajigawa?
 
E

Elinewinga

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2011
Messages
632
Likes
83
Points
45
Age
44
E

Elinewinga

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2011
632 83 45
Watu siku hizi wameelimika wanakula ccm wanalala chadema,chadema watapeta sana kipindi hiki,haya ndio matunda ya mtu kujua ukweli wake
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Ndio tabia za viongozi wa kiCCM. Mawazo yao yako kutoa uhai wa Watu tu.

Huo mchezo wa kutembea na bastola alianza Ole Sendeka, Kisha marehemu Ditopile, Aden Rage, Hilary Aeshi, Adam Malima, Ridhwan nk.
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,416
Likes
3,937
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,416 3,937 280
CCM hawana tofauti na Interahamwe, sasa nimegundua kwa nini Kikwete na Membe wanawatetea FDLR, kumbe lao moja. Wakati umefika kuanzisha move ya kwenda The Hague kushtaki huu uhalifu dhidi ya binadamu unaofanywa na CCM. Walikubali vipi kuingia kwenye mfumo wa vyama vingi kama hawataki kushindwa??
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
33,427
Likes
73,946
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
33,427 73,946 280
Maadam ni kada wa chama,hapo hamna kesi bali ni kiinimacho tu.
 
minda

minda

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2009
Messages
1,069
Likes
17
Points
135
minda

minda

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2009
1,069 17 135
kama alikuwa anaitumia kutishia wapiga kura atakuwa amejipa matatizo
 
B

Brahnman

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
1,717
Likes
853
Points
280
Age
37
B

Brahnman

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
1,717 853 280
Duuuh! Tanzania tuko mbali sana.
 
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
10,985
Likes
4,046
Points
280
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
10,985 4,046 280
Hayo ni matunda ya M4C watu wameamka na sasa hawataki kusikia CCM!!!
 
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
2,420
Likes
253
Points
180
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
2,420 253 180
Kiongozi wa uv-ccm amekamatwa akiwa na bastola kwenye kuto cha kupigia kura cha Butengi huko serengeti, amekamatwa na kina John Heche na amepelekwa kituo cha polisi.

Wakati huo huo vijana kadhaa wa chadema wamekamatwa na mkuu wa wilaya wa Bunda anaye kaimu wilaya ya serengeti na kupelekwa kusiko julikana, wamekamatwa na kupakiwa kwenye gari namba STK 3048 na gari nyingine toyota land cruiser namba T622BFJ.

Nitaendelea kuwajuza kadri ninavyo pokea updates kutoka kwa John Heche.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums.
mbona hutupi updates za Nassari na yeye kuwa Pistol hapo makuyuni, na kutishia kuua mwananchi mmoja hapo??? au pistol zinaruhusiwa kuwa na wanachadema peke yao?? be realistic my brro
 
Exaud Mamuya

Exaud Mamuya

Verified Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
403
Likes
2
Points
35
Exaud Mamuya

Exaud Mamuya

Verified Member
Joined Jul 26, 2011
403 2 35
Ahsante sana kwa habari kamanda!

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,272,952
Members 490,211
Posts 30,465,665