Kiongozi chadema: Ziara ya dr.slaa kigoma,mwanza na tabora, ni woga wa mbowe na slaa.


W

Wisest man

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
995
Likes
88
Points
45
W

Wisest man

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
995 88 45
Upepo wa kisiasa chadema si shwari baada ya maazimio yaliyofikiwa mwezi uliopita
na kamati kuu ya chama hicho ya kuamua kuwavua nafasi zote za uongozi zitto kabwe, na wenzake samson mwigamba pamoja na dr.kitila mkumbo kwa tuhuma za kukihujumu chama kwa kuandaa waraka wa siri unaohimiza kufanyika kwa mageuzi ktk uongozi wa juu chadema na kupewa siku 14 kujieleza ni kwani wazivuliwe kabisa uanachama, baada ya maamuzi hayo ndipo katibu mkuu wa chadema dr.wilbroad slaa kuanza kufanya ziara mikoa ya kigoma,mwanza,shinyanga na tabora kwa kile kinachojulikana kama ziara ya kuimarisha chama, lakini kinachonekana ni mbinu ya dr.slaa na mbowe kupima upepo wa mwanasiasa huyo kijana kama nguvu yake ktk kanda hiyo yanaweza kuathiri maamuzi ya kamati kuu kwani lengo la slaa na mbowe ni kumtimua kabisa zitto, lakini kutokana na matokeo ya ziara hyo inaonekana wazi kuwa hakuna wa kuweza kumfukuza zitto chadema, hii ni kwa mujibu wa taarifa niliyoipata kutoka kwa mmoja wa viongozi waandamizi kutoka makao makuu ya chadema DSM.
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
202
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 202 160
Wajinga wanaweza kuwaza sawa na mtoa mada
 
Kibuja

Kibuja

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2009
Messages
510
Likes
1
Points
35
Kibuja

Kibuja

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2009
510 1 35
Kama ana nguvu amesaidia kupata viti vingapi vya ubunge wa CDM Kigoma? Yeye mwenyewe alishinda kwa asilimia ngapi??
 
W

Wisest man

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
995
Likes
88
Points
45
W

Wisest man

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
995 88 45
Wajinga wanaweza kuwaza sawa na mtoa mada
Ni kweli, kwani hata mwanafalsa maarufu aliyeishi miaka 2000's iliyopita aliyeitwa Socrate licha ya kujulikana kuwa ni miongoni mwa watu wenye hekima kutoka na falsafa zake lakini bado yeye alijiona kuwa yeye ni mjinga kama uliyosema.
"I know that I know nothing"
"I'm the Wisest man alive for I know one thing, and that is that I know nothing".
By socrate.
 
P

Priss

Senior Member
Joined
Dec 24, 2012
Messages
125
Likes
0
Points
0
P

Priss

Senior Member
Joined Dec 24, 2012
125 0 0
huyu aliyeweka mada i.e., west man kweli ni mtu wa magharibi kimtazamo. hakika huyu si mwana chadema hata kwa matope. ni wale wale mamluki wanaopenda na kutafuta namna ya kumwokoa karecho zito msaliti, haini, mzito wa kuona mbali, mgonjwa wa sifa, mpofu wa uzalendo, aliyelaaniwa kama yuda iskarioti, mzee wa kulipuka, mjima wa madaraka, mpenda pesa, mwanachama wa ccm, na kadhalika na kadhalika. jiliwazeni. Mbowe na slaa wanawaumiza sana wanafiki wa mageuzi na wasaliti wa nyerere. MUNGU USIKAWIE KUWALAANI KIZAZI HICHO. WACHA WAPATE MIHELA lakini wafe kwa presha, kisukari, uzito, unene, uzembe, na magonjwa lukuki. pia wapigwe mawe na marungu.
 
M

mwanza_kwetu

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
684
Likes
6
Points
35
Age
40
M

mwanza_kwetu

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
684 6 35
Jinga kubwa
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,502
Likes
3,779
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,502 3,779 280
Mawazo finyu, ina maana kama kuna mgogoro hakuna haja ya kufanya ziara? Maccm kweli mna kazi!
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Ujinga ni Kipaji kama chako
 
W

wauwau

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
705
Likes
0
Points
33
W

wauwau

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
705 0 33
14? days elapse. what is plan B. Coward
 
Alfred Daud Pigangoma

Alfred Daud Pigangoma

Verified Member
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,792
Likes
166
Points
160
Alfred Daud Pigangoma

Alfred Daud Pigangoma

Verified Member
Joined Mar 30, 2009
1,792 166 160
Thibitisha kwa hoja hayo mawazo mfu.
Acha kujipindisha akili kwa kujitumainisha ujinga kwenye hoja mfu. Wewe unapoandika tambua wapi ulipo, upo uwanja wa vita au upo chumbani umejifungia huku ukisimulia yanayotokea eneo la vita. Mimi nipo Tabora na huyo unayezani kuwa ananguvu eneo hilo la kanda si kweli. Tena narudia si kweli! Acha umbumbumbu wa kufikirisha kichwa. Mtu si zaidi ya chama na wala chama hakipo ndani ya mtu ila mtu yupo ndani ya chama.
 
mzee Chibai

mzee Chibai

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2013
Messages
977
Likes
18
Points
35
mzee Chibai

mzee Chibai

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2013
977 18 35
Nenda zako na hizo pumba zako

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 
P

Priss

Senior Member
Joined
Dec 24, 2012
Messages
125
Likes
0
Points
0
P

Priss

Senior Member
Joined Dec 24, 2012
125 0 0
taratibu jamani nyie walumumba. punguzeni hofu na viwewe.
 
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
9,701
Likes
1,217
Points
280
Age
28
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
9,701 1,217 280
Upepo wa kisiasa chadema si shwari baada ya maazimio yaliyofikiwa mwezi uliopita
na kamati kuu ya chama hicho ya kuamua kuwavua nafasi zote za uongozi zitto kabwe, na wenzake samson mwigamba pamoja na dr.kitila mkumbo kwa tuhuma za kukihujumu chama kwa kuandaa waraka wa siri unaohimiza kufanyika kwa mageuzi ktk uongozi wa juu chadema na kupewa siku 14 kujieleza ni kwani wazivuliwe kabisa uanachama, baada ya maamuzi hayo ndipo katibu mkuu wa chadema dr.wilbroad slaa kuanza kufanya ziara mikoa ya kigoma,mwanza,shinyanga na tabora kwa kile kinachojulikana kama ziara ya kuimarisha chama, lakini kinachonekana ni mbinu ya dr.slaa na mbowe kupima upepo wa mwanasiasa huyo kijana kama nguvu yake ktk kanda hiyo yanaweza kuathiri maamuzi ya kamati kuu kwani lengo la slaa na mbowe ni kumtimua kabisa zitto, lakini kutokana na matokeo ya ziara hyo inaonekana wazi kuwa hakuna wa kuweza kumfukuza zitto chadema, hii ni kwa mujibu wa taarifa niliyoipata kutoka kwa mmoja wa viongozi waandamizi kutoka makao makuu ya chadema DSM.
Zitto kwa sasa ni sawa na SHIBUDA unaposema hawana uwezo wa kumtimua sijui unamaanisha nini?
 
S

sukankanwa

Member
Joined
Nov 20, 2013
Messages
92
Likes
1
Points
0
Age
43
S

sukankanwa

Member
Joined Nov 20, 2013
92 1 0
Wewe mtoa mada zito kabwe siyo chadema,chadema ni taasisi hivyo hawezi kuipa hofu cdm wasifanye mikutano kwa ajili ya kujenga chama,zito kwenye jimbo lake ana madiwani wawili sasa umaarufu wake uko wapi.
 
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
1,268
Likes
14
Points
0
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
1,268 14 0
Zitto hawezi kufukuzwa Chadema, na siku 14 zimeshapita tangu apokee barua rasmi tarehe 01.12.2013
 

Forum statistics

Threads 1,273,309
Members 490,351
Posts 30,477,674