Kiongozi anedhibiti wapinzani na vyombo vya habari mara nyingi huwa na element za wizi na ufisadi


S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,842
Likes
65,125
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,842 65,125 280
Ukiona kiongozi yoyote yule duniani katika Taifa lolote anatumia nguvu nyingi kudhibiti vyombo vya habari na wapinzani wake ujue mara nyingi anafanya hivyo ili kuficha maovu yake kama vile uminyaji wa haki za rai,utesaji wa raia pamoja na wizi na ufisadi.

Na pia kiongozi asietaka uwazi katika serikali yake mimi huwa sina imani nae kabisa maana ni lazima mtu ujiulize anaficha nini wakati yote anayoyafanya anayafanya kwa niaba yenu kupitia dhamana mliomkabidhi sasa iweje awafiche?

Mara nyingi viongozi wa aina hii duniani huwa wagumu kuachia madaraka na wakiamua kuachia madaraka basi huhakikisha wanarithiwa na vibaraka wao watakaolinda maovu yao pamoja na mali zao walizochuma kifisadi.

Mifano ya viongozi hawa ni kama Mobutu wa Zaire,Idd Amini Dada wa Uganda,Napoleon wa Ufaransa na wengineo wengi.

Kiongozi mwingine wa aina hii alikuwa ni Benito Mussolini aliekuwa kiongozi wa Italia ambae unaweza kumsoma kupitia hii link HAPA

Ukimsoma huyo utapata somo zuri sana na utagundua jambo muhimu sana maana mtawala huyu mwanzoni alifanyia kazi malalamiko ya wanachi na kujizolea sifa kibao lakin baadae ikawa kinyume chake.

Ogopeni sana viongozi wa aina hii maana watawaacha mlio wengi mkiwa masikini huku wao na washirika wao wa karibu wakijineemesha kwa kutumia jasho lenu.
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,296
Likes
7,477
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,296 7,477 280
Salary Slip hivi ulishawahi kutoa salary slip yako hadharan km ulivyo ahidi?
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,338
Likes
17,333
Points
280
Age
18
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,338 17,333 280
Kwani ulikuwa wapi mkuu kujua hilo? Check huyo jamaa SISONJE ndio utajua kuwa ulichoandika ni sawa.



Swissme
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,194
Likes
9,194
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,194 9,194 280
Mifano ya viongozi hawa ni kama kina Mobutu wa Zaire,Idd Amini Dada wa Uganda na wengineo wengi..
Umekuwa mwogamwoga sana siku hizi. Why, kwa ninii? Nasikia huko kwenu mzee mwenyewe ananegoshieti tender za kununua ndege, train za kutumia umeme usiokuwepo na ujenzi wa viwanja vya ndege.
 
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
5,435
Likes
4,238
Points
280
Age
29
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
5,435 4,238 280
Tutajie kiongizi ambae si mwizi hapa tz
 
mhugo hantish

mhugo hantish

Senior Member
Joined
Apr 21, 2015
Messages
134
Likes
25
Points
45
mhugo hantish

mhugo hantish

Senior Member
Joined Apr 21, 2015
134 25 45
Hilo ni sahihi. Tutegemee kuliona mbele ya safari.
 
P

pilipili kichaa

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
8,644
Likes
3,759
Points
280
Age
51
P

pilipili kichaa

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
8,644 3,759 280
Sina shaka na hili, umenena vyema.
 
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
110,779
Likes
483,450
Points
280
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
110,779 483,450 280
Usijali ipo siku atahamia upande uliopo ili muwasunte wanaomtetea saiv wakihoji wizi na ufisadi wake
 
M

mshumbue-soi

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2013
Messages
1,847
Likes
793
Points
280
Age
34
M

mshumbue-soi

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2013
1,847 793 280
Takwimu takwimu takwimu za uchumi
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,275
Likes
30,645
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,275 30,645 280
Tutajie kiongizi ambae si mwizi hapa tz
Naam umekuja vizuri sana. Kwa hiyo unataka kutuambia umekubali kuwa viongozi wote wa Tanzania ni wezi ndio maana unasaka asiye mwizi?

Swali zuri sana. Sasa tuwaache hawa viongozi wa vyama ambao hayo yao ni makundi ambayo yanapaswa kudhibitiwa na hao wanao wahusu. Twende kwenye serikali yetu sote.

Kama viongozi wote wa serikali ni wezi (according to your point) hiyo serikali haitufai kabisa bora tutafute nyingine kwa kutafuta hao wasio wezi kama ulivyo uliza.
 
K

Kuntakint

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
1,464
Likes
941
Points
280
K

Kuntakint

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
1,464 941 280
Ukiona kiongozi yoyote yule duniani katika Taifa lolote anatumia nguvu nyingi kudhibiti vyombo vya habari na wapinzani wake ujue mara nyingi anafanya hivyo ili kuficha maovu yake kama vile uminyaji wa haki za rai,utesaji wa raia pamoja na wizi na ufisadi.

Na pia kiongozi asietaka uwazi katika serikali yake mimi huwa sina imani nae kabisa maana ni lazima mtu ujiulize anaficha nini wakati yote anayoyafanya anayafanya kwa niaba yenu kupitia dhamana mliomkabidhi sasa iweje awafiche?

Mara nyingi viongozi wa aina hii duniani huwa wagumu kuachia madaraka na wakiamua kuachia madaraka basi huhakikisha wanarithiwa na vibaraka wao watakaolinda maovu yao pamoja na mali zao walizochuma kifisadi.

Mifano ya viongozi hawa ni kama Mobutu wa Zaire,Idd Amini Dada wa Uganda,Napoleon wa Ufaransa na wengineo wengi.

Kiongozi mwingine wa aina hii alikuwa ni Benito Mussolini aliekuwa kiongozi wa Italia ambae unaweza kumsoma kupitia hii link hapa chini:



https://www.google.com/url?sa=t&sou...sATAf&usg=AOvVaw0SsywSLdfJ74I8XZoyYdIm&ampcf=

Ukimsoma huyo utapata somo zuri sana na utagundua jambo muhimu sana.

Ogopeni sana viongozi wa aina hii maana watawaacha mlio wengi mkiwa masikini huku wao na washirika wao wa karibu wakijineemesha kwa kutumia jasho lenu.
Wengine ni Mugabe wa Zimbabwe, Magufuli wa Tanzania, Kagame wa Rwanda, Nkuruzinza wa Burundi, Museveni wa Uganda, Kabila wa Congo na Bashite wa Dar es salaam
 
H

hakika utakufa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2016
Messages
1,791
Likes
814
Points
280
Age
41
H

hakika utakufa

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2016
1,791 814 280
Wala tusizunguke hata sisi tumo humo kwa kina mseven na hao wengine
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,962
Likes
17,722
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,962 17,722 280
lowassa alikuwa anadhibiti wapinzani?
 
Tindikali

Tindikali

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2010
Messages
1,021
Likes
888
Points
280
Tindikali

Tindikali

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2010
1,021 888 280
255f0310a03c0946962283ec65697b8c--star-gaze-military-cap.jpg


Baba Jesca wa Zabanga Kuku Ngbendu
 
herzegovina

herzegovina

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
1,559
Likes
1,917
Points
280
herzegovina

herzegovina

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
1,559 1,917 280
MTU anayefichaficha mambo, huyo ni mwizi tu....tena mwizi kwelikweli....

Tunadanganyana eti ana mshahara mdogo, kwani anategemea mshahara????
 
M

mwingereza2

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2017
Messages
213
Likes
108
Points
60
M

mwingereza2

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2017
213 108 60
My God. What an analysis! Kwa hiyo tutawaliwe na mkoloni tena kama alivyosema Trump basi.
 
M

mwingereza2

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2017
Messages
213
Likes
108
Points
60
M

mwingereza2

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2017
213 108 60
Nilishangaa kusikia nchi za SADC eti zinauliza wanajeshi wa Zimbabwe wafuate katiba inasema nini. Mbona hawakuuliza wakati Mugabe akivunja katiba.
 
W

wanaojulikana

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2017
Messages
577
Likes
854
Points
180
W

wanaojulikana

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2017
577 854 180
Ufisadi ukiyofanyika awamu hii haujawahi kutokea hapa Tanzania tena wa wazi mchana kweupe
 

Forum statistics

Threads 1,237,398
Members 475,533
Posts 29,287,085