Kinondoni: CCM wavamia mkutano wa CUF na kuharibu vyombo vya Muziki


figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,072
Likes
9,308
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,072 9,308 280
Heshima kwenu wakuu,

Nimeshangaa kuona Visasi vya CCM na CUF vikiendelea Kinondoni baina ya CCM na CUF. CCM jana waalivai mkutano wa CUF na kufanya fujo ikiwemo kuharibu vyombo vya mziki na kupasua ngoza za wale vijana wanaopiga ngoma za kiruguai wanamatarumbeta. Kisa bendela yao umezibwa na gari la matangazo.
cuf-jpg.694362

Mkutano ulikuwa unafanyika Kinondoni Kata ya Kigogo Mtaa wa Kigoogo Kati.

Wameiba nyaya za kuunganisha kwenye spika zenye urefu wa mita zaidi ya mia mbili, Wameondoka na simu ya Mpita njia kwa walichodai kwamba alikuwa anawarekodi.

Nashukuru CUF kwa kutoreact. Wamewaachia Polisi wafanye kazi yao.

Leo ntaenda Pale Polisi kuona kama kuna hatua zimechukuliwa.

Isingekuwa Busara za viongozi wa CUF, sasa tungekuwa tunaongea mengine.

Nashauri jeshi la Polisi wawe wanawahi sehemu za mikutano mapema. Jana walikuja lakini kwa kuchelewa.
 
U

UCD

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2012
Messages
4,138
Likes
2,843
Points
280
U

UCD

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2012
4,138 2,843 280
Heshima kwenu wakuu,

Nimeshangaa kuona Visasi vya CCM na CUF vikiendelea Kinondoni baina ya CCM na CUF. CCM jana waalivai mkutano wa CUF na kufanya fujo ikiwemo kuharibu vyombo vya mziki na kupasua ngoza za wale vijana wanaopiga ngoma za kiruguai wanamatarumbeta. Kisa bendela yao umezibwa na gari la matangazo.
View attachment 694362
Mkutano ulikuwa unafanyika Kinondoni Kata ya Kigogo Mtaa wa Kigoogo Kati.

Wameiba nyaya za kuunganisha kwenye spika zenye urefu wa mita zaidi ya mia mbili, Wameondoka na simu ya Mpita njia kwa walichodai kwamba alikuwa anawarekodi.

Nashukuru CUF kwa kutoreact. Wamewaachia Polisi wafanye kazi yao.

Leo ntaenda Pale Polisi kuona kama kuna hatua zimechukuliwa.

Isingekuwa Busara za viongozi wa CUF, sasa tungekuwa tunaongea mengine.

Nashauri jeshi la Polisi wawe wanawahi sehemu za mikutano mapema. Jana walikuja lakini kwa kuchelewa.
Nina wasiwasi na taarifa hii.. tukio la jana linaletwa leo na hatujaliona kwenye vyombo vya habari makini
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
25,510
Likes
16,406
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
25,510 16,406 280
mbona sioni picha za uvamizi?
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,624
Likes
3,786
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,624 3,786 280
Heshima kwenu wakuu,

Nimeshangaa kuona Visasi vya CCM na CUF vikiendelea Kinondoni baina ya CCM na CUF. CCM jana waalivai mkutano wa CUF na kufanya fujo ikiwemo kuharibu vyombo vya mziki na kupasua ngoza za wale vijana wanaopiga ngoma za kiruguai wanamatarumbeta. Kisa bendela yao umezibwa na gari la matangazo.
View attachment 694362
Mkutano ulikuwa unafanyika Kinondoni Kata ya Kigogo Mtaa wa Kigoogo Kati.

Wameiba nyaya za kuunganisha kwenye spika zenye urefu wa mita zaidi ya mia mbili, Wameondoka na simu ya Mpita njia kwa walichodai kwamba alikuwa anawarekodi.

Nashukuru CUF kwa kutoreact. Wamewaachia Polisi wafanye kazi yao.

Leo ntaenda Pale Polisi kuona kama kuna hatua zimechukuliwa.

Isingekuwa Busara za viongozi wa CUF, sasa tungekuwa tunaongea mengine.

Nashauri jeshi la Polisi wawe wanawahi sehemu za mikutano mapema. Jana walikuja lakini kwa kuchelewa.
CUF ya lipumba na ccm ni mtu na dada yake hakuna ugomvi hapo lao ni moja
 
nsharighe

nsharighe

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
698
Likes
573
Points
180
nsharighe

nsharighe

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
698 573 180
Wangese hao, Alafi mama zao wanashindia kaniki wao wanatumika kama vijiko, Fumbafu kabida
 
MWALLA

MWALLA

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2006
Messages
11,610
Likes
4,402
Points
280
MWALLA

MWALLA

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2006
11,610 4,402 280
Heshima kwenu wakuu,

Nimeshangaa kuona Visasi vya CCM na CUF vikiendelea Kinondoni baina ya CCM na CUF. CCM jana waalivai mkutano wa CUF na kufanya fujo ikiwemo kuharibu vyombo vya mziki na kupasua ngoza za wale vijana wanaopiga ngoma za kiruguai wanamatarumbeta. Kisa bendela yao umezibwa na gari la matangazo.
View attachment 694362
Mkutano ulikuwa unafanyika Kinondoni Kata ya Kigogo Mtaa wa Kigoogo Kati.

Wameiba nyaya za kuunganisha kwenye spika zenye urefu wa mita zaidi ya mia mbili, Wameondoka na simu ya Mpita njia kwa walichodai kwamba alikuwa anawarekodi.

Nashukuru CUF kwa kutoreact. Wamewaachia Polisi wafanye kazi yao.

Leo ntaenda Pale Polisi kuona kama kuna hatua zimechukuliwa.

Isingekuwa Busara za viongozi wa CUF, sasa tungekuwa tunaongea mengine.

Nashauri jeshi la Polisi wawe wanawahi sehemu za mikutano mapema. Jana walikuja lakini kwa kuchelewa.
Nani kawaokoa? Mngewaacha wanyooshane
 
U

uungwana vitendo

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2013
Messages
1,157
Likes
261
Points
180
U

uungwana vitendo

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2013
1,157 261 180
Nina wasiwasi na taarifa hii.. tukio la jana linaletwa leo na hatujaliona kwenye vyombo vya habari makini
Habari za cuf zinatolewa gazeti lipi
 
bandamo

bandamo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2017
Messages
1,963
Likes
1,334
Points
280
bandamo

bandamo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2017
1,963 1,334 280
Nadhani siasa zetu zimefika katikati sasa tunaelekea mwisho wa amani niwakumbushe nyie wapiga debe mbunge akiingia bungeni huna unacho pata wewe anakula na familia yake hata lifti hakupi kwenye gari yake huku tutabaki na chuki milele jaribuni kufikili kuepusha vita na visasi
 
Gullam

Gullam

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2013
Messages
3,760
Likes
2,111
Points
280
Gullam

Gullam

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2013
3,760 2,111 280
Pumbu zenu, mjaa uoga kama mashoga ya Zambia!! Hao CCM wanawazidi nini? Mnashindwa kuwakata vichwa!! Siku mtakuja kuingizwa mshudede!!
 

Forum statistics

Threads 1,214,279
Members 462,645
Posts 28,507,468