Kingamuzi cha continental,ni majanga,arusha,(tcra) ingilieni kati,


PRINCE CROWN

PRINCE CROWN

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
4,622
Likes
1,774
Points
280
Age
43
PRINCE CROWN

PRINCE CROWN

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
4,622 1,774 280
Ndugu wana jf na wale wa tumiaji wa kingamuzi cha continental, arusha, ni miezi 3 sasa huduma ya matangazo ya continental, hatujui hatima yetu, tumekua tukipata matangazo kwa shida sana,picha zimekua na michirizi,hata ham ya kutazama hupati,tume lalamika, kwa uongozi wa startv grop, kila siku wanatuambia wanatengeneza,sasa tunajiuliza ni matengenezo gani kwa miezi 3???? Tunaomba, tcra itusaidie, tume teseka vya kutosha, kama hawawezi waturudishie pesa zetu.

CC: TCRA
 
Last edited by a moderator:
PRINCE CROWN

PRINCE CROWN

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
4,622
Likes
1,774
Points
280
Age
43
PRINCE CROWN

PRINCE CROWN

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
4,622 1,774 280
Swali kwa wale wa mikoa mingine, je! Tatizo kama hili nawao wanalipata????
 
M

mwitu

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2012
Messages
857
Likes
22
Points
0
M

mwitu

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2012
857 22 0
sasa tafuta cha azam tv
 

Forum statistics

Threads 1,272,939
Members 490,212
Posts 30,465,192