King'amuzi cha Azam vipi leo?


noiselessly hunter

noiselessly hunter

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2013
Messages
2,447
Points
2,000
noiselessly hunter

noiselessly hunter

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2013
2,447 2,000
Habari za muda huu

Wakuu, leo tangu asubuhi kila nikitaka kuangalia habari kwenye luninga yangu chanels hazisomi,nilidhani tatizo la muda,nimekwenda kwenye mihangaiko yangu,nimerudi bado, hamna kitu,sasa ni mimi tu au na wengine?

Tujuzane mwenye ufahamu zaidi.
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
25,016
Points
2,000
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
25,016 2,000
Navyoandika hapa naangalia Tv kupitia azam king'amuzi, kipo poa chaneli zote! labda ni ishu ya ufundi kwako!
 
noiselessly hunter

noiselessly hunter

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2013
Messages
2,447
Points
2,000
noiselessly hunter

noiselessly hunter

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2013
2,447 2,000
Kwangu mpaka jana saa saba usiku nakwenda lala ilikua poa sana,longolongo imeanza leo mkuu
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
25,016
Points
2,000
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
25,016 2,000
Kwangu mpaka jana saa saba usiku nakwenda lala ilikua poa sana,longolongo imeanza leo mkuu
Kwa hiyo ktk screen kinonekana kitu gani yaani maandishi yoyote au ni giza tuu?
Labda zima kabisa kisha kianzishe upya! zima switch ya umeme kisha washa!
 
IL Capitano

IL Capitano

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2014
Messages
216
Points
225
IL Capitano

IL Capitano

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2014
216 225
walau ulitakiwa kusema uko wapi!!kuna vitu 2: dishi linaweza kuwa limecheza..kitu cha kawaida hasa kipind hiki cha kipupwe km muwekaji hakulikaza kitu kingne inaweza kuwa muda ule wa wiki 3 umeisha wa kuona local channels baada ya kuisha kifurushi chako...km vyote hakuna emu ongea na watoa huduma kwa namba hii -0784 108 000‬
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
25,016
Points
2,000
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
25,016 2,000
walau ulitakiwa kusema uko wapi!!kuna vitu 2: dishi linaweza kuwa limecheza..kitu cha kawaida hasa kipind hiki cha kipupwe km muwekaji hakulikaza kitu kingne inaweza kuwa muda ule wa wiki 3 umeisha wa kuona local channels baada ya kuisha kifurushi chako...km vyote hakuna emu ongea na watoa huduma kwa namba hii -0784 108 000‬
Siku hizi local chanels hazilipiwi! kifurushi kikiisha zenyewe bado zinapeta kama startimes!
 
noiselessly hunter

noiselessly hunter

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2013
Messages
2,447
Points
2,000
noiselessly hunter

noiselessly hunter

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2013
2,447 2,000
Picha inakuja then inakatakata,nipo kitunda kati dar.
Jana mimelipia kifurushi cha 10,000
 
IL Capitano

IL Capitano

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2014
Messages
216
Points
225
IL Capitano

IL Capitano

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2014
216 225
Siku hizi local chanels hazilipiwi! kifurushi kikiisha zenyewe bado zinapeta kama startimes!
Aksante kwa taarifa nilidhan bado wanatumia utaratibu huo km kabla maana hiyo taratibu iliishawahi kunikuta
 
Ukwaju

Ukwaju

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
9,466
Points
2,000
Ukwaju

Ukwaju

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
9,466 2,000
Piga sasa hivi AZAM TV kwa namba 0784-108000 kabla ua saa 11 jioni
yupo Dada anakusubiri
mtajie namba yako ya malipo (hiyi kadi ya Azam Tv)
 
Kitang'wa1

Kitang'wa1

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2014
Messages
461
Points
250
Kitang'wa1

Kitang'wa1

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2014
461 250
Hello Wadau!
Nipo Tabata, King'amuzi cha Startimes, tangu asubuhi, channel tatu tu za STARTV, ITV na EATV, hazionyeshi. Ila local channel zote zinaonekana. Kuna aliyekumbana na hili? Ama kama kuna mtu anatazama habari muda huu na anazipata hizo channel?! Mnijuze plz!
N:B
Nimezima na kuwasha zaidi ya mara mbili, na ku-search automatic, ila bado tu.
 
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2013
Messages
7,523
Points
2,000
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2013
7,523 2,000
Angalia dish lako hasa kwenye nyaya,za Ndani,upande wa Dikoda na TV.
Maana kama sehem ya TV table haina utulivu zile nyanya kuna kupindi zinakuwa loose.
Issue ni Nyaya tu hapo mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,285,394
Members 494,584
Posts 30,860,410
Top