King of East Africa (bilashaka huu ndiye anayeongoza


The 13

The 13

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2018
Messages
908
Points
1,000
The 13

The 13

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2018
908 1,000
hili swala usilichukulie simple MI ya jw ni ya hovyo saana toka zamani
mfano eneo aliloteka idd amin kwa dk 25 jw walitumia wiki kama sita kulikomboa

uchumi ni muhimu nyie ni majirani
Kwa hiyo unataka kusema Rwanda ina uchumi mkubwa kuliko Tz.
 
The 13

The 13

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2018
Messages
908
Points
1,000
The 13

The 13

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2018
908 1,000
Acha utani mkuu unataka kusema tulipigana golila war.
tz ilikuwa inakuwa kwa kasi kabla ya vita ya kagera vita hyo haikuwa na sababu ya maana zaidi ya ubabe wa kijamaa wa mwalimu ndiye aliyeanzisha chokochoko

vita iliwasababishia hasara ya matrilion kisa akili finyu ya majasusi wenu

kwanini msingesapoti waasi tu ?

chaguo lenu alikuwa ni kichwa maji obote ila mkauzuga mseven ndomaana baada ya kuiteka nchi kuna briged ilichapana na mseven

vita ile mlishinda coz raia wa uganda walikuwa upande wenu mlikuwa mkitegewa ambush wanawaambia that why maeneo ya porini mlikuwa mnachakazwa vibaya
 
The 13

The 13

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2018
Messages
908
Points
1,000
The 13

The 13

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2018
908 1,000
K
pk anamaadui pande zote lkn vita yake sio simple kivile maana kapo vzr kiasi chake
Kam vita sio simple kwa nn iwe simple kwa Rwanda kuipiga Tanzania yenye misingi imara kuliko Rwanda.pia lazima ujue hii nchi haikuota kama uyoga ni nchi iyo undwa kwa makafala na damu za watu.mwambie pk aache kuota Tz sio Burundi wala Rwanda.na ikitoke ntakuwa mstari wa mbele kuja kubaka dada zenu
 
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2018
Messages
2,701
Points
2,000
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2018
2,701 2,000
KKam vita sio simple kwa nn iwe simple kwa Rwanda kuipiga Tanzania yenye misingi imara kuliko Rwanda.pia lazima ujue hii nchi haikuota kama uyoga ni nchi iyo undwa kwa makafala na damu za watu.mwambie pk aache kuota Tz sio Burundi wala Rwanda.na ikitoke ntakuwa mstari wa mbele kuja kubaka dada zenu
misingi imara ni nini?

vita ni mipango,mbinu na teknolojia sio ukubwa wa eneo wala maneno
 
BAFA

BAFA

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2011
Messages
2,987
Points
2,000
BAFA

BAFA

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2011
2,987 2,000
Kagame ni mama tu mbele ya tz lbda huyo jiwe ndio anaempa umaarufu na intelligence community ya tz ishamuonya jiwe
 
smaki

smaki

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2019
Messages
230
Points
250
Age
30
smaki

smaki

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2019
230 250
Kwa awamu hii hakuna mwanajeshi mwenye moyo wa kwenda kupigana. wengi mabishoo. jiwe hakubaliki nchini, labda wazembe wa Chato tuuu, Wakongwewa vita tokea enzi za K.A.R.-- Tarime,Mugumu, mmmm yaani wakurya woote watamuunga mkono Kagame kuiondoa CCM madarakani
 
BUSH BIN LADEN

BUSH BIN LADEN

Member
Joined
Mar 16, 2019
Messages
16
Points
75
BUSH BIN LADEN

BUSH BIN LADEN

Member
Joined Mar 16, 2019
16 75
Sijui nani alimsanua kwenye mvutano wake na JK maana tayari vifaa na mitambo mizito ya kivita ilikua imeshasogezwa Benako ikisubir amri yai Amiri jeshi mkuu. Wenyeji wa Ngara tunajua kilichokua kinaendelea. Kwa mitambo na vifaa vilivyokua Benako, tulikua tunaingia Kigali muda wa breakfast
 
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2018
Messages
2,701
Points
2,000
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2018
2,701 2,000
Kumbe na wewe huwa unapiga FIX?
Sijui nani alimsanua kwenye mvutano wake na JK maana tayari vifaa na mitambo mizito ya kivita ilikua imeshasogezwa Benako ikisubir amri yai Amiri jeshi mkuu. Wenyeji wa Ngara tunajua kilichokua kinaendelea. Kwa mitambo na vifaa vilivyokua Benako, tulikua tunaingia Kigali muda wa breakfast
Sent using my iPhone using jamiiforum app
 
S

Somi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2009
Messages
1,130
Points
2,000
S

Somi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2009
1,130 2,000
mwakibolwa alifanya nini

unafki wa wacongo kivip akati camp ipo porini kbs

back ilikuta tayari wameshaondoka

na kwanini south aligoma kupeleka bac up on time?

sema tu mjipe moyo kuwa askari walionesha uwezo wa kimedani kias fran
Wewe ni mshabiki wa vita au mtaalamu wa jeshi?
 
JustDoItNow

JustDoItNow

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
2,762
Points
2,000
JustDoItNow

JustDoItNow

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2013
2,762 2,000
Kipindi kile analeta chokochoko na Tz (wakati wa JK) nilipatwa na hasira naye huyu jamaa.

Nilienda kwenye page yake ya FB nikamwandikia ujumbe ambao sijui kama aliusoma. Na kama aliusoma basi huwenda ndiyo ulimfanya anyong'onyee.
Kwa Tanzania ni mtu mdogo sana huyu. Sasa inakuwaje awe king of east Africa. TZ ikikooa tu basi yeye kushnei
 

Forum statistics

Threads 1,285,027
Members 494,367
Posts 30,847,695
Top