King of East Africa (bilashaka huu ndiye anayeongoza


Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
17,487
Points
2,000
Age
76
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
17,487 2,000
Kipindi kile analeta chokochoko na Tz (wakati wa JK) nilipatwa na hasira naye huyu jamaa.

Nilienda kwenye page yake ya FB nikamwandikia ujumbe ambao sijui kama aliusoma. Na kama aliusoma basi huwenda ndiyo ulimfanya anyong'onyee.
 
majutobeach

majutobeach

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2016
Messages
203
Points
250
Age
50
majutobeach

majutobeach

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2016
203 250
Kipindi kile analeta chokochoko na Tz (wakati wa JK) nilipatwa na hasira naye huyu jamaa.

Nilienda kwenye page yake ya FB nikamwandikia ujumbe ambao sijui kama aliusoma. Na kama aliusoma basi huwenda ndiyo ulimfanya anyong'onyee.
huyo jamaa ndoto yake siku moja aje apige kwetu atajuta kuthubutu
 
LOVE U JF

LOVE U JF

Member
Joined
Dec 16, 2018
Messages
82
Points
150
LOVE U JF

LOVE U JF

Member
Joined Dec 16, 2018
82 150
Kipindi kile analeta chokochoko na Tz (wakati wa JK) nilipatwa na hasira naye huyu jamaa.

Nilienda kwenye page yake ya FB nikamwandikia ujumbe ambao sijui kama aliusoma. Na kama aliusoma basi huwenda ndiyo ulimfanya anyong'onyee.
Huyu ndye kiumbe muuaji nimchukiaye ktk sayari hii ya wana wa Adam & Eva,Baada ya uadui na Burundi , Congo ,Tanzania na Uganda sasa kana ugomvi na South Africa
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
17,487
Points
2,000
Age
76
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
17,487 2,000
Jamaa aliniboa sana kuchezea sharubu za JK aliona JK siyo mzungumzaji akaamua amtikise.
Huyu ndye kiumbe muuaji nimchukiaye ktk sayari hii ya wana wa Adam & Eva,Baada ya uadui na Burundi , Congo ,Tanzania na Uganda sasa kana ugomvi na South Africa
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
17,487
Points
2,000
Age
76
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
17,487 2,000
kwanini ajute?

jamaa ni military genius

that why anawaburuza mpaka south africa
Hawezi kujaribu kuiyumbisha Tanzania hilo akae na asahau.

Asumbue wapuuzi wenzake wakina Kongo na Burundi. HAWEZI KULETA UBABE WAKE TANZANIA.
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
17,487
Points
2,000
Age
76
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
17,487 2,000
Hata awe MILITARY PROF. hawezi kuja kutetemesha hii nchi.

Siku akijaribu ataponza watu wake maana nitaenda Rwanda kubaka kwanza kabla sijaanza ngumi.

jamaa ni military genius huyo anajua jinsi ya kudili na tz lkn kivyovyote vile hawezekaniki
 
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2018
Messages
2,701
Points
2,000
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2018
2,701 2,000
Hata awe MILITARY PROF. hawezi kuja kutetemesha hii nchi.

Siku akijaribu ataponza watu wake maana nitaenda Rwanda kubaka kwanza kabla sijaanza ngumi.
mara ngapi sasa anajipigia askari wenu
 

Forum statistics

Threads 1,285,040
Members 494,423
Posts 30,848,041
Top