Kinana: Unayakumbuka haya maneno wakati unaga'atuka


Nicazius

Nicazius

Senior Member
Joined
Feb 6, 2008
Messages
143
Likes
6
Points
35
Nicazius

Nicazius

Senior Member
Joined Feb 6, 2008
143 6 35
1. Mjumbe wa CCM miaka 25
2. Kuachana Kweka na siasa hakutakuwa na madhara kwa chama chake, kwani CCM ina hazina kubwa ya viongozi ambao wana sifa na wanaweza kuongoza chama hicho kuelekea Uchanguzi wa 2015
3. "Uongozi ni kupokezana vijiti, wako wanaCCM wazuri, walio na uwezo mkubwa na sifa za kutosha kuongoza"
4. Anajivunia kufanya kazi na marais wote kuanzia mwalimu hadi JK kwa uadilifu mkubwa na kuheshimiana.

Ushauri wake kwa Viongozi wapya
1. Viongozi wapya ambao wanatarajia kuchaguliwa ndani ya chama chake, iwapo wataona upungufu wake wausahihishe
2. Viongozi wasiwaze nani anafaa kuwa mgombea urasi bali washughulikie kero za wananchi

Nini atafanya baada ya kustaafu
1. Kuona kama anaweza kufundisha
2. Kusoma katika mojawapo ya vyuo vikuu vyetu.

Sasa, imekuwa vipi tena unarudi Jukwaani na kuanza kutuhubiri ulichoamua kukiacha september 2012?

Kweli siasa tamu sana.
 

Attachments:

Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,701
Likes
12
Points
135
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,701 12 135
Kilichomrudisha ni tembo ili asifuatiliwe mambo yake.
 
S

Seny Rutta

Member
Joined
Nov 8, 2011
Messages
6
Likes
0
Points
0
S

Seny Rutta

Member
Joined Nov 8, 2011
6 0 0
Hata mimi ninakumbuka sana maneno yake hayo sasa ameona nini na ninatumaini hata wanaccm wamelala ila kwa viongozi wa juu wanamlinda kwa mambo ya meno ya tembo sikutegemea kama jamaa atarudi tena kwenye uongozi ccm je wanaccm mko sawa sawa kweli sidhani kama mnakumbuka maneno ya viongozi wenu au mkivalishwa mashati, tshirt,kofia basi akili inasahau inasikitisha sana.
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,102
Likes
229
Points
160
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,102 229 160
... Huyu ZILIZOPENDWA amekuja kuhujumu pembe za ndovu tu, na kuchukua alivyokuwa hajapata. Hule wakati wake wa miaka 47, hii sera mpya ya CHUKUA CHAKO MAPEMA,ilikuwa bado haijaanza kutekelezwa.
 
mangikule

mangikule

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2012
Messages
3,326
Likes
1,353
Points
280
mangikule

mangikule

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2012
3,326 1,353 280
1. Mjumbe wa CCM miaka 25
2. Kuachana Kweka na siasa hakutakuwa na madhara kwa chama chake, kwani CCM ina hazina kubwa ya viongozi ambao wana sifa na wanaweza kuongoza chama hicho kuelekea Uchanguzi wa 2015
3. "Uongozi ni kupokezana vijiti, wako wanaCCM wazuri, walio na uwezo mkubwa na sifa za kutosha kuongoza"
4. Anajivunia kufanya kazi na marais wote kuanzia mwalimu hadi JK kwa uadilifu mkubwa na kuheshimiana.

Ushauri wake kwa Viongozi wapya
1. Viongozi wapya ambao wanatarajia kuchaguliwa ndani ya chama chake, iwapo wataona upungufu wake wausahihishe
2. Viongozi wasiwaze nani anafaa kuwa mgombea urasi bali washughulikie kero za wananchi

Nini atafanya baada ya kustaafu
1. Kuona kama anaweza kufundisha
2. Kusoma katika mojawapo ya vyuo vikuu vyetu.

Sasa, imekuwa vipi tena unarudi Jukwaani na kuanza kutuhubiri ulichoamua kukiacha september 2012?

Kweli siasa tamu sana.
Ulinzi wa Tembo na Faru umeimarishwa sana Nitakufa njaa! Ninahitaji kichaka cha majambazi wenzangu ili kufanikisha mauaji ya Faru na tembo! Selous imekuwa sana!! Nitapata safari za kikazi kusini ili nipitie Selous kwa ile kazi yangu kuu UJANGIRI
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,116
Likes
3,961
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,116 3,961 280
Kilichomrudisha ni tembo ili asifuatiliwe mambo yake.
HAWEZI KUFANYA DILI LA KITAIFA KM hilo alafu awe peke yake....thubutuuu...........HUMO LAZIMA KIKWETE YUMO TU.
 
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
4,143
Likes
82
Points
145
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
4,143 82 145
hawa jamaa mtashuhudia kwa sasa wakirejea wengi, nia yao sio kujineemesha kama walivyoingia mara ya kwanza bali ni kutafuta protection ya vile walivyokwisha jikusanyia.
Kasi ya mageuzi inafanya wasimwamini mtu hivyo kujilinda wenyewe. Lakini ndio hivyo tena,wind of change is already here!
 
S

swrc

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2012
Messages
442
Likes
1
Points
0
Age
48
S

swrc

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2012
442 1 0
wananchi tulio wengi hatuoni na wala hatusikii. mtu kama huyu ni kete nzuri sana ya kukichukia chama hicho, iweje wampe ukatibu mtu ambaye ana kashfa nyingi tena mbaya, na isitoshe alishaamua kustaafu siasa? Bado tu tunajiunga na lichama linalotufanya sisi ni mafala wa kutupwa. Hii kweli ni Ajabu.
 
S

Starn

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2011
Messages
397
Likes
5
Points
35
S

Starn

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2011
397 5 35
1. Mjumbe wa CCM miaka 25
2. Kuachana Kweka na siasa hakutakuwa na madhara kwa chama chake, kwani CCM ina hazina kubwa ya viongozi ambao wana sifa na wanaweza kuongoza chama hicho kuelekea Uchanguzi wa 2015
3. "Uongozi ni kupokezana vijiti, wako wanaCCM wazuri, walio na uwezo mkubwa na sifa za kutosha kuongoza"
4. Anajivunia kufanya kazi na marais wote kuanzia mwalimu hadi JK kwa uadilifu mkubwa na kuheshimiana.

Ushauri wake kwa Viongozi wapya
1. Viongozi wapya ambao wanatarajia kuchaguliwa ndani ya chama chake, iwapo wataona upungufu wake wausahihishe
2. Viongozi wasiwaze nani anafaa kuwa mgombea urasi bali washughulikie kero za wananchi

Nini atafanya baada ya kustaafu
1. Kuona kama anaweza kufundisha
2. Kusoma katika mojawapo ya vyuo vikuu vyetu.

Sasa, imekuwa vipi tena unarudi Jukwaani na kuanza kutuhubiri ulichoamua kukiacha september 2012?

Kweli siasa tamu sana.
Kama wewe ni mfanyakazi jaribu kustaafu kama mwezi mmoja tu harafu atokee mtu akupe kazi uone kama hutokimbilia kwenye kazi hiyo kwa gharama yoyote. Kukaa benchi si mchezo.
 
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2010
Messages
2,979
Likes
1,555
Points
280
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2010
2,979 1,555 280
Jumuiya ya Wanyama Walao Nyasi (JWWN), Bw Tembo amemtangaza Kinana ni most wanted kitaka hifadhi zote nchini.
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
49
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 49 0
wakuu tujadilini hoja, tuache mizaha! kweli kinana ni JANGILI, lakini, kama ni suala la Tembo lijadiliwe kivyake! sio kila thread ya kinana, ni TEMBO, TEMBO , TEMBO..tusiige CCM style of discussion, we are the great thinkers you know?
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
310
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 310 180
Kurudi kwa Kinana inawezekana ni kwa ajili ya "kulinda maslahi" lakini kurudi kwa P. Mang'ula ni kitendawili kigumu zaidi...!
 
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,175
Likes
50
Points
145
Age
46
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,175 50 145
wakuu tujadilini hoja, tuache mizaha! kweli kinana ni JANGILI, lakini, kama ni suala la Tembo lijadiliwe kivyake! sio kila thread ya kinana, ni TEMBO, TEMBO , TEMBO..tusiige CCM style of discussion, we are the great thinkers you know?
sawa kabisa mkuu tujadili mada hii ambayo 100% ni kweli hayo alioyasema ni kweli kabisa sasa sijui CCM hawalijui hilo. na hao viongozi aliowasema hawapo mwenyewe kinana alitakiwa aseme nani anafaa kuwa katibu nae akae pembeni lakini inaonyesha yeye mwenyewe hana maamuzi na asimamii maamuzi yake je anafaa kuwa kiongozi tena wajuu wa chama. hakika sisiem ni walewale
 
Mzalendo wa ukweli

Mzalendo wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
559
Likes
1
Points
0
Mzalendo wa ukweli

Mzalendo wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
559 1 0
1. Mjumbe wa CCM miaka 25
2. Kuachana Kweka na siasa hakutakuwa na madhara kwa chama chake, kwani CCM ina hazina kubwa ya viongozi ambao wana sifa na wanaweza kuongoza chama hicho kuelekea Uchanguzi wa 2015
3. "Uongozi ni kupokezana vijiti, wako wanaCCM wazuri, walio na uwezo mkubwa na sifa za kutosha kuongoza"
4. Anajivunia kufanya kazi na marais wote kuanzia mwalimu hadi JK kwa uadilifu mkubwa na kuheshimiana.

Ushauri wake kwa Viongozi wapya
1. Viongozi wapya ambao wanatarajia kuchaguliwa ndani ya chama chake, iwapo wataona upungufu wake wausahihishe
2. Viongozi wasiwaze nani anafaa kuwa mgombea urasi bali washughulikie kero za wananchi

Nini atafanya baada ya kustaafu
1. Kuona kama anaweza kufundisha
2. Kusoma katika mojawapo ya vyuo vikuu vyetu.

Sasa, imekuwa vipi tena unarudi Jukwaani na kuanza kutuhubiri ulichoamua kukiacha september 2012?

Kweli siasa tamu sana.


Madaraka na pesa ni vitu vitamu sana jaman,mwacheni ale fungu lake as you know utaratibu ni chukua chako mapema!!!!!!
 
V

victor kilauo

Member
Joined
Nov 9, 2012
Messages
37
Likes
1
Points
15
V

victor kilauo

Member
Joined Nov 9, 2012
37 1 15
Ninaamini hakuna kisichojulikana kwa ccm kwa kumchagua Kinana ila kila mmoja ana madhambi yake wanaangalia ni nani ana uafadhali. Wameona Kinana ni afadhali kwakuwa yeye aliamua kuingia porini kupambana na Tembo. Wengine wakaamua kuingia mikataba mibovu na wengine mabenki ilimradi kila mmoja amepata chaka lake na hakuna kugusana mikono wakati wa ulaji.
 
Ally Kanah

Ally Kanah

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
1,464
Likes
162
Points
160
Ally Kanah

Ally Kanah

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
1,464 162 160
safi sana.....kazi nzuri sana.....haya chapa lapa UFIPA kachukua chako
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
hawa jamaa mtashuhudia kwa sasa wakirejea wengi, nia yao sio kujineemesha kama walivyoingia mara ya kwanza bali ni kutafuta protection ya vile walivyokwisha jikusanyia.
Kasi ya mageuzi inafanya wasimwamini mtu hivyo kujilinda wenyewe. Lakini ndio hivyo tena,wind of change is already here!
Ni kweli usemayo. Mkapa pia anataka sana kurejea ili kupata ulinzi wa uchafu aliyofanya, sema tu anaona haya. Hivyo anafanya hivyo through proxies. Na kila mara utamuona anaingia au anachungulia jikoni kuangalia mambo yanavyokwenda ili asishtukiziwe bila taarifa.
 
M

marikiti

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
2,714
Likes
325
Points
180
M

marikiti

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
2,714 325 180
Yaonyesha mnamuogopa sanaaa acheni woga kuweni majasiri
 
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
2,015
Likes
78
Points
145
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
2,015 78 145
hehehehe so kumbe wanatafuta they called AMNESTY
 

Forum statistics

Threads 1,236,774
Members 475,220
Posts 29,268,064