Kinana na Nape wapo tayari kumpigia kampeni Lowassa 2015?


Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
428
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 428 180
Baada ya "wateule" wengine kushindwa kufua dafu mbele ya Mzee wa Monduli, sasa Nape na Kinana wanaonekana wakimnadi Migiro, kama the best alternative na kufuatia maagizo kutoka "juu".
Lakini Lowassa (akisaidiwa vyema na mafisadi wenzake), anaonekana bado atamuacha kwa mbali mama huyu kimvuto ndani ya muda mfupi.
Ndio maana Mwigulu akitambua hilo na akizingatia msemo kuwa "kama huwezi kuwashinda, basi jiunge nao", mapema ameamua kujiunga kambi ya Lowassa. Hii imemfanya kwa sasa kuwekwa pembeni kwenye ziara za akina Kinana.

Ugumu upo kwa Nape, ambaye anaamini kambi yake iliyokuwa chini ya akina Sitta itapeta kama mama Migiro akichukua, lakini kwa Kinana wataalamu wa mambo wanasema anacheza karata zake vizuri, akiuma na kupuliza kote kote.

Swali ni kwamba nini kitatokea kwa Nape na kundi lake siku mamvi akikabidhiwa rasmi bendera ya kijani kupigania kwenda magogoni?
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Likes
18
Points
135
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 18 135
Wezi ni rahisi sana kuungana na kufanya jambo kwa haraka kuliko watu wema wanaojizatiti kuhakikisha kuna ishara za haki katika jambo wanalolikusudia.
 
la cezz

la cezz

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
250
Likes
118
Points
60
la cezz

la cezz

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
250 118 60
Dhambi ya ufisadi na makundi inawatafuna!
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,279
Likes
3,609
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,279 3,609 280
...
Swali ni kwamba nini kitatokea kwa Nape na kundi lake siku mamvi akikabidhiwa rasmi bendera ya kijani kupigania kwenda magogoni?
Watarudi CCJ, au CHAUMA cha ZZK
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Likes
54
Points
145
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 54 145
ccm ni chama kongwe barani afrika,kina viongozi waliojaliwa busara,ccm wataungana na watapiga kazi,tofauti na huyo makengeza wenu asiye juwa maana ya demokrasia amekalia kitu miaka nenda rudi hataki kuacha demokrasia ichukue mkondo wake!!!!
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,286
Likes
30,401
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,286 30,401 280
Mkuu Tuko, EL ni Yohana Mbatizaji akiyanyoosha tuu mapito ya yule yuajaye!.
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
428
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 428 180
Mkuu Tuko, EL ni Yohana Mbatizaji akiyanyoosha tuu mapito ya yule yuajaye!.
Kama yupo mkuu kuliko EL, sipati picha ana "ukubwa" kiasi gani...
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
428
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 428 180
ccm ni chama kongwe barani afrika,kina viongozi waliojaliwa busara,ccm wataungana na watapiga kazi,tofauti na huyo makengeza wenu asiye juwa maana ya demokrasia amekalia kitu miaka nenda rudi hataki kuacha demokrasia ichukue mkondo wake!!!!
Kama demokrasia ni kuachiana kiti, basi hata CCM inatakiwa iachie kiti chama kingine kitawale..
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,286
Likes
30,401
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,286 30,401 280
Kama yupo mkuu kuliko EL, sipati picha ana "ukubwa" kiasi gani...
Ndani ya CCM kuna cha ukubwa!, kuna kitu kinachoitwa "the choosen one" akiwa ni mdogo na mwepesi, anaweza kupigwa vikumbo na kina Sitaa na Membe, kwa vile EL nae ni kigogo, harakati zake zote ni kuwepo ili tuu kusafisha njia kwa kupigana vikumbo na the giants, akiisha vidondosha na kuviweka pembeni, mtashuhudia njia nyeupe, na hapo ndipo "the chosen one" atakapofichuliwa na kujipitia kwa ulani!.

Pasco.
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,853
Likes
1,101
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,853 1,101 280
Baada ya "wateule" wengine kushindwa kufua dafu mbele ya Mzee wa Monduli, sasa Nape na Kinana wanaonekana wakimnadi Migiro, kama the best alternative na kufuatia maagizo kutoka "juu".
Lakini Lowassa (akisaidiwa vyema na mafisadi wenzake), anaonekana bado atamuacha kwa mbali mama huyu kimvuto ndani ya muda mfupi.
Ndio maana Mwigulu akitambua hilo na akizingatia msemo kuwa "kama huwezi kuwashinda, basi jiunge nao", mapema ameamua kujiunga kambi ya Lowassa. Hii imemfanya kwa sasa kuwekwa pembeni kwenye ziara za akina Kinana.

Ugumu upo kwa Nape, ambaye anaamini kambi yake iliyokuwa chini ya akina Sitta itapeta kama mama Migiro akichukua, lakini kwa Kinana wataalamu wa mambo wanasema anacheza karata zake vizuri, akiuma na kupuliza kote kote.

Swali ni kwamba nini kitatokea kwa Nape na kundi lake siku mamvi akikabidhiwa rasmi bendera ya kijani kupigania kwenda magogoni?
Baada ya mgombea kupitishwa na Mkutano Mkuu, makundi yote yanaungana na kuwa kundi moja dhidi ya wagombea wa vyama vya upinzani Tuko
 
Last edited by a moderator:
W

wauwau

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
705
Likes
0
Points
33
W

wauwau

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
705 0 33
If you can't fight him/her join him/her. Naona the opposition kuchoka kabla ya mechi, hasa wale wa kaskazini
 
M

mwanasayi

Member
Joined
Nov 26, 2013
Messages
38
Likes
0
Points
0
Age
44
M

mwanasayi

Member
Joined Nov 26, 2013
38 0 0
kama ni makengeza mbona baba yako anayo lakini hatusemi kwenye media, kinachomata ni hekima tatizo si wewe bali shule yako ndogo ndo maana unapima utu wa mtu kupitia disability yake.
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
428
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 428 180
Ndani ya CCM kuna cha ukubwa!, kuna kitu kinachoitwa "the choosen one" akiwa ni mdogo na mwepesi, anaweza kupigwa vikumbo na kina Sitaa na Membe, kwa vile EL nae ni kigogo, harakati zake zote ni kuwepo ili tuu kusafisha njia kwa kupigana vikumbo na the giants, akiisha vidondosha na kuviweka pembeni, mtashuhudia njia nyeupe, na hapo ndipo "the chosen one" atakapofichuliwa na kujipitia kwa ulani!.

Pasco.
Watu sasa hivi wamekazia macho vita inayoendelea CDM. But I am sure cdm wana nafasi ya kurecover kabla ya uchaguzi 2015. CCM wanaahirisha tu matatizo lakini kishindo cha cha vita yake ni kikubwa. Na kwa bahati mbaya kitakuja kwa kuchelewa...
 
M

mwanasayi

Member
Joined
Nov 26, 2013
Messages
38
Likes
0
Points
0
Age
44
M

mwanasayi

Member
Joined Nov 26, 2013
38 0 0
Aa wapi usitudanganye ,ndani maccm ni ukubwa wa pochi yako tu basi !!!!!!!
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
59,073
Likes
24,454
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
59,073 24,454 280
Baada ya "wateule" wengine kushindwa kufua dafu mbele ya Mzee wa Monduli, sasa Nape na Kinana wanaonekana wakimnadi Migiro, kama the best alternative na kufuatia maagizo kutoka "juu".
Lakini Lowassa (akisaidiwa vyema na mafisadi wenzake), anaonekana bado atamuacha kwa mbali mama huyu kimvuto ndani ya muda mfupi.
Ndio maana Mwigulu akitambua hilo na akizingatia msemo kuwa "kama huwezi kuwashinda, basi jiunge nao", mapema ameamua kujiunga kambi ya Lowassa. Hii imemfanya kwa sasa kuwekwa pembeni kwenye ziara za akina Kinana.

Ugumu upo kwa Nape, ambaye anaamini kambi yake iliyokuwa chini ya akina Sitta itapeta kama mama Migiro akichukua, lakini kwa Kinana wataalamu wa mambo wanasema anacheza karata zake vizuri, akiuma na kupuliza kote kote.

Swali ni kwamba nini kitatokea kwa Nape na kundi lake siku mamvi akikabidhiwa rasmi bendera ya kijani kupigania kwenda magogoni?
Ufataani si mzuri. Ni wapi Kinana na Nape walipomnadi Asha?
 

Forum statistics

Threads 1,238,695
Members 476,123
Posts 29,326,700