Kinana kachelewa sana kukiri na kuomba msamaha kwa wananchi kwa ufisadi


Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,516
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,516 280
Akihutumia wananchi ktk mkutano kule mbele.Kinana alianza kuomba msamaha na kukiri kuwa CCM walifuja hela(UFisadi) ndio maana maendeleo yapo nyuma kiasi hiki.Na km si ufisadi basi Nchi ingekuwa mbali sana.

Alikuwa akitumia lugha ya kujisafisha hadi kufikia mahali pa kukosa maneno ya kusema.Ila pia kasahau kuwa kukosa welezdi kwa CCM napo ni hasara sana kwa nchi hii.

Kwa ujumla jamaa kachelewa sana.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,516
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,516 280
KML

KML

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
863
Likes
6
Points
35
KML

KML

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
863 6 35
hahahaha...tanzania raha sana
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,516
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,516 280
Bishara ya Kinana imekwisha
 

Forum statistics

Threads 1,261,553
Members 485,226
Posts 30,095,217