Kinana asubiriwa kwa hamu na wananchi mkoani mbeya.


Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,701
Likes
8
Points
135
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,701 8 135
Wanabodi

Wananchi mkoani mbeya na hasa jijini mbeya na wilaya za mbozi,momba,tukuyu na kyela wamehamasika sana baada ya kutangazwa jina la ndugu kinana kuwa katibu mkuu wa CCM.Mazungumzo mengi ya wananchi wa mkoa huu ni kuhusu ziara zinazoendelea za ndugu kinana mikoani.

Wananchi wa mbeya wana hamu katibu mkuu huyo wa CCM atembelee mkoa huu ili kujionea hali halisi ya mkoa huu kisiasa ambapo CCM ilishakufa kabisa katika maeneo ya wilaya nilizotaja na kuja kumuonyesha kwamba uteuzi wake kuwa katibu mkuu hauwezi kufufua matumaini ya wanaCCM wa mkoa huu wa Mbeya mkoa ambao wananchi wake karibu asilimia 90 ni wanamabadiliko.

Vile vile wananchi wa mkoa huu wana maswali mengi ya kumuuliza ndugu Kinana kuhusiana na tuhuma juu yake kwamba anajihusisha na ujangili.ushahidi wa tuhuma hizo ni pamoja na meno ya tembo yaliyokamatwa Hong kong yakiwa kwenye meli anayoimiliki.

Wananchi wa mkoa huu wamechukizwa sana na jinsi viongozi wa CCM wanavyoendelea kuitafuna nchi hii baada ya kashfa za ufisadi za Richmond,meremeta,kagoda,deep green(EPA) Kutofanyiwa chochote na sasa hii ya Ujangili wa kutisha ikiwemo kutorosha wanyama hai.hivyo ndivyo ndugu kinana anavyosubiriwa mkoani hapa.

Nawasilisha!
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,056
Likes
42
Points
145
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,056 42 145
HATARI: Weka mbali na TEMBO.
 
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
5,382
Likes
42
Points
135
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2012
5,382 42 135
Ohoooooo, tutaona mengi na huyo jamaa.
 
kawakama

kawakama

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,303
Likes
25
Points
145
kawakama

kawakama

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,303 25 145
asisahau kuvaa helmet maana ABHANAFYALE wale ni balaa
hawachelewi kumpopoa..amuulize USTADH JK na sheikh NAHODHA
Jamaa wale hawatakakgi ujinga ujinga wala hawataki masihala wanataka ukweli na ndo maana ni wawazi sana na wachapa kazi sana kama DR MWAKYEMBE,PROF.MWANDOSYA,muingereza PHILIPO MULUGO,GODFREY ZAMBI
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,701
Likes
8
Points
135
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,701 8 135
asisahau kuvaa helmet maana ABHANAFYALE wale ni balaa
hawachelewi kumpopoa..amuulize USTADH JK na sheikh NAHODHA
Jamaa wale hawatakakgi ujinga ujinga wala hawataki masihala wanataka ukweli na ndo maana ni wawazi sana na wachapa kazi sana kama DR MWAKYEMBE,PROF.MWANDOSYA,muingereza PHILIPO MULUGO,GODFREY ZAMBI
Umemsahau first lady alirushiwa makopo ya maji mwanjelwa na kurushiwa mawe tunduma.
 
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2010
Messages
3,729
Likes
96
Points
145
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2010
3,729 96 145
asisahau kuvaa helmet maana ABHANAFYALE wale ni balaa
hawachelewi kumpopoa..amuulize USTADH JK na sheikh NAHODHA
Jamaa wale hawatakakgi ujinga ujinga wala hawataki masihala wanataka ukweli na ndo maana ni wawazi sana na wachapa kazi sana kama DR MWAKYEMBE,PROF.MWANDOSYA,muingereza PHILIPO MULUGO,GODFREY ZAMBI
Umemsahau Le General SUGU!!!
 
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
5,812
Likes
388
Points
180
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
5,812 388 180
Wana hamu ya kumtandika mawe?
 
K

kigoda

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
1,782
Likes
6
Points
135
K

kigoda

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
1,782 6 135
Huyo jangiri naona hajui kusoma nyakati! Huku sio dar ohoo!
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,215
Likes
4,144
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,215 4,144 280

tahadhari mbeya
!!!
 
F

funguotatu

Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
85
Likes
0
Points
0
F

funguotatu

Member
Joined Jul 13, 2012
85 0 0
Mmekosa la kusema, mmeanzisha uzushi kuhusu ujangili na bla bla nyingi. Nakwambia magwana hakuna rangi mtakosa kuiona. Na sasa mnapandikiza watu wa kuzomea na kupopoa mawe. you will be treated accordingly like any other criminals.
 
M

marikiti

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
2,714
Likes
325
Points
180
M

marikiti

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
2,714 325 180
Aibu mnaajiri watu kwa ajili ya kuzomea kweli mmekosa kazi siasa haziendi hivyo nieleleze mbeya kuna majimbo mangapi na nyie mmeshinda mangapi na ni asilimia ngapi mbona hata asiyeenda shule hamuwezi kumdanganya.
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,701
Likes
8
Points
135
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,701 8 135
Aibu mnaajiri watu kwa ajili ya kuzomea kweli mmekosa kazi siasa haziendi hivyo nieleleze mbeya kuna majimbo mangapi na nyie mmeshinda mangapi na ni asilimia ngapi mbona hata asiyeenda shule hamuwezi kumdanganya.
Mbunge kama Mulugo unaweza kujivunia,Uchawi ndio kazi yenu kubwa, na sasa tumeshajua pesa za kununua majimbo mnakozitoa hili la ujangiri tulikuwa hatujajua sasa mtaisoma namba mwaka 2015.
 
W

Welu

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
834
Likes
109
Points
60
W

Welu

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
834 109 60
Aibu mnaajiri watu kwa ajili ya kuzomea kweli mmekosa kazi siasa haziendi hivyo nieleleze mbeya kuna majimbo mangapi na nyie mmeshinda mangapi na ni asilimia ngapi mbona hata asiyeenda shule hamuwezi kumdanganya.
We vipi? kuna mbunge ccm aliyeshinda au unaongelea wizi wa kula kuhonga vibibi tsheti na pombe. Haukua uchaguzi bali uchafuzi.
 
H

hans79

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2011
Messages
3,802
Likes
26
Points
145
H

hans79

JF-Expert Member
Joined May 4, 2011
3,802 26 145
Wanabodi

Wananchi mkoani mbeya na hasa jijini mbeya na wilaya za mbozi,momba,tukuyu na kyela wamehamasika sana baada ya kutangazwa jina la ndugu kinana kuwa katibu mkuu wa CCM.Mazungumzo mengi ya wananchi wa mkoa huu ni kuhusu ziara zinazoendelea za ndugu kinana mikoani.

Wananchi wa mbeya wana hamu katibu mkuu huyo wa CCM atembelee mkoa huu ili kujionea hali halisi ya mkoa huu kisiasa ambapo CCM ilishakufa kabisa katika maeneo ya wilaya nilizotaja na kuja kumuonyesha kwamba uteuzi wake kuwa katibu mkuu hauwezi kufufua matumaini ya wanaCCM wa mkoa huu wa Mbeya mkoa ambao wananchi wake karibu asilimia 90 ni wanamabadiliko.

Vile vile wananchi wa mkoa huu wana maswali mengi ya kumuuliza ndugu Kinana kuhusiana na tuhuma juu yake kwamba anajihusisha na ujangili.ushahidi wa tuhuma hizo ni pamoja na meno ya tembo yaliyokamatwa Hong kong yakiwa kwenye meli anayoimiliki.

Wananchi wa mkoa huu wamechukizwa sana na jinsi viongozi wa CCM wanavyoendelea kuitafuna nchi hii baada ya kashfa za ufisadi za Richmond,meremeta,kagoda,deep green(EPA) Kutofanyiwa chochote na sasa hii ya Ujangili wa kutisha ikiwemo kutorosha wanyama hai.hivyo ndivyo ndugu kinana anavyosubiriwa mkoani hapa.

Nawasilisha!
Wasomi kwa uhalamia sawa na uji kwa mgonjwa, hukumbuki jinsi mbaula(FIAT) walivyokuwa wanauwawa matingo kisa mgao.
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,701
Likes
8
Points
135
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,701 8 135
Wasomi kwa uhalamia sawa na uji kwa mgonjwa, hukumbuki jinsi mbaula(FIAT) walivyokuwa wanauwawa matingo kisa mgao.
mbaya zaidi walipomteua Katibu mkuu hawakujua kama siri itafichuka,China ni nouma wametuonyesha njia watanzania!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,213,113
Members 461,948
Posts 28,467,517