Kinana anahusika na kampuni ya Six Telecoms inayoendeshwa na Rashid Shamte | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinana anahusika na kampuni ya Six Telecoms inayoendeshwa na Rashid Shamte

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MtazamoWangu, Oct 21, 2010.

  1. M

    MtazamoWangu JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 313
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hili liko wazi baadhi ya wahusika wakuu wa makampuni ya Six telecoms,Push Mobile na Wia wote wako jengo moja ambao ni Mzee Kinana na Peter Noni.

    Fuatilieni brela na TCRA and connect the dots..
     
  2. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,490
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wanayoyafanya sirini, yanaletwa kwenye nuru tarrrrrrtibu
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,602
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    :A S-smoking::A S-smoking::A S-smoking::angry::angry::fencing::fencing::fencing::nono::nono:
     
  4. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,465
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Na bado...mmoja mmoja wanaanza kuumbuka!
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    dah,me nilidhani ni kila kitu nakuja kujua mahali hapa,but am waiting!keep updating us
     
  6. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tunaomba wenye vielelezo wavibandike tafadhali, ili waumbuke zaidi
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    MtazamoWangu naomba utueleze Kinana ana husika vipi na Six Telecoms
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    We need to see the proof uiweke hapa na sio kuanza kusema connect the dots,maana imeishakuwa kama blah blah every one just talks
     
  9. baina

    baina JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KAMA ANAHUSIKA ILO HALINA HUBISHI LAKINI MWAGA UTHIBITISHO ILI AUMBUKE. HAWA JAMAA SIKU ZAO NDO HIZO ZIMEISHA.:lock1::crazy::flock:
     
  10. m

    mbarbaig Senior Member

    #10
    Oct 22, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 151
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kinana ndio Board Chairman wa WIA na shareholder mkubwa wako 2nd floor Barclays House, same applies to Six telecoms wako pamoja na Peter N oni ambaye ni mkurugenzi mkuu TIB na ndie aliyekuwa BOT na yale matatizo ya EPA kabla hajateuliwa . PUSH Mobile anae i run ni mtoto wa Tenga sio wa TFF wako fifth floor....FYI push mobile waliomba hilo swala pia ZAIN lakini ZAIN waliwagomea cause hawataki mambo ya siasa though mwanzoni walikubali wakkaanza ona backlash inakuwa kubwa kutoka customers especially international org ambazo hazitaki kupata sms kuhusu mambo ya siasa..Nahabarisha tu
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    :nono::nono::nono: Kinana does not have any shares in Six Telecoms
     
  12. Shepherd

    Shepherd JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2016
    Joined: Dec 14, 2012
    Messages: 1,261
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    By the way what happened yesterday at Six telecom even Mejembe faced some confrontation.
     
  13. s

    schlumberger JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2016
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 631
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Hardly to connects dots.
     
  14. mwambojoke

    mwambojoke JF-Expert Member

    #14
    Jan 15, 2016
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 782
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 80
    nimejaribu kukumbuka tu hii!
     
  15. m

    mmbangaya JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2016
    Joined: Jan 16, 2015
    Messages: 545
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 80
    Wanaisoma namba wenyewe tena??????
     
  16. Odhiambo cairo

    Odhiambo cairo JF-Expert Member

    #16
    Jan 15, 2016
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 5,424
    Likes Received: 5,500
    Trophy Points: 280
    Ndio maana meneja wake alijaa kibiri jana
     
  17. G

    Geiglitz Member

    #17
    Jan 15, 2016
    Joined: Nov 19, 2015
    Messages: 66
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 25
    Tatizo la siku hizi watu wa Serikali wakikuingilia ujue hakuna mtu wa kumpigia simu akusaidie kuwasimamisha. Zama zile walikuwa wanapata stop orders wakiwa reception.
     
  18. Jamaa_Mbishi

    Jamaa_Mbishi JF-Expert Member

    #18
    Jan 15, 2016
    Joined: Jun 15, 2013
    Messages: 4,492
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280

    Marafiki wa Kikwete wote ni majambazi, hvi kwa nini?
     
  19. Crocodiletooth

    Crocodiletooth JF-Expert Member

    #19
    Jan 15, 2016
    Joined: Oct 28, 2012
    Messages: 9,556
    Likes Received: 3,307
    Trophy Points: 280
    WATANZANIA TUNAZOGOLEWA TU HALI NIBAYA SANA /
    ALMOST WALE WOTE AMBAO WANA ACT WANATUHURUMIA KUMBE NDO HAO HAO!
    twende wapi???
     
  20. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #20
    Jan 15, 2016
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 8,066
    Likes Received: 1,606
    Trophy Points: 280
    Waende mpaka Vodacom, huko ndio hatari tupu. Hakika nchi itatisika
     
Loading...