Kinana aitesa CHADEMA, avuna Katibu wao Chunya na wanachama zaidi ya 86


Taswira

Taswira

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2012
Messages
1,198
Likes
12
Points
0
Age
28
Taswira

Taswira

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2012
1,198 12 0

Ridhiwani Kikwete


OPERATION VUA GWANDA VAA UZALENDO......IMEANZA UPYA

Katibu wa ile Ngo inayoitwa CHADOMO wilaya ya chunya brayson mwansimba akirudisha kadi kijiji cha lupa na Kujiunga rasmi na CCM leo.

Wewe mzalendo unasubiri nini? Njoo kwenye Chama kinachokujali,kinachokutumikia na kinachoangalia mustakabali ya Uhuru wetu na Mshikamano kwa mapana..." kuna tofauti kubwa kati ya kutenda na kupiga kelele."

Katibu huyo hajaenda pekee yake CHADEMA,Kinana amepokeza wanachama zaidi ya 80 kutoka CHADEMA na wachache wakiwa wa CUF hii leo.Kitendo hiki ni wazi kuwa CHADEMA imefika ukomo kwenye maisha yake ya kisiasa,Huku wengine wakijiuzul,MWENYEKITI Taifa akipambana kulinda kiti chake,wengine wakitoa matamko,CCM chini ya Kinana kazi yake ni kuvuna tu wanachama wanao tambua kuwa ndani ya tanzania chama ni kimoja tu chenye mtazamo wa kitaifa,chenye misingi imara bila ubaguzi wa dini au kabila.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,843
Likes
99
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,843 99 145
Nawaonea huruma siku watu wana anza kazi .Jamaa ataluwa kesha chukua chake mapema .Mbona hajawapa na magwanda ? CCM ni mafundi wa kuwanunua wananchi mie sina shaka .Wacha baada ya wiki ijayo tutajua ukweli .Mtu anacukua kadi a CCM na gwanda ? Haya wacha tuone .
 
Micro E coli

Micro E coli

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2011
Messages
942
Likes
9
Points
35
Micro E coli

Micro E coli

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2011
942 9 35
Wait tuone kama itayumba haijaanza Leo watu kuhama vyama.
 
N

Naghenjwa

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2013
Messages
724
Likes
3
Points
0
N

Naghenjwa

JF-Expert Member
Joined May 10, 2013
724 3 0
Huyu ni mhemuko tu ngoja operation sangara ikianza atajuta kama akina shonza
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,807
Likes
701
Points
280
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,807 701 280
mbona hajarudisha kadi ya cdm.
ina maana hapo palikuwa na wana cdm 80 tu?
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
527
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 527 280
Chadema imekufa mapema kuliko muda aliotabiri Wassira...
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,652
Likes
48,555
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,652 48,555 280
kwa Mbeya , Kinana anapoteza muda wake tu labda aende iramba .
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,652
Likes
48,555
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,652 48,555 280
mbona hajarudisha kadi ya cdm.
ina maana hapo palikuwa na wana cdm 80 tu?
mjomba ccm imekataliwa kila mahali , huyo jamaa ameponzwa na umasikini wa kipato .
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
kwa jisni Mbeya ilivyopauka ni wazi kuwa wanaharakati na wanaHARAKATWA ni wengi vilevile.CCM walipaswa jua jinsi wameharibu nchi.
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,373
Likes
190
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,373 190 160
brayson mwansimba alishafukuzwa kwy chama siku nyingi kwa matumizi mabaya ya fedha kama kawaida ccm imekuwa ni chama cha kukumbatia wabadhirifu bwana mmoja humu humu ametoa taarifa kuhusu huyu Bwana anakusanya michango hatoi hesabu alipoitwa akakimbia kwenda chama ulicho belong chama cha mafisadi
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,373
Likes
190
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,373 190 160
watu 80 ni weng mbona hatuwaoni ?? hao watu wote ukiwahesabu hawafiki 80 hao 80 wa cdm pekee yao wako wapi??
 
J

jay jay okocha

New Member
Joined
Dec 1, 2013
Messages
2
Likes
0
Points
0
Age
37
J

jay jay okocha

New Member
Joined Dec 1, 2013
2 0 0
wale wale sipendi hivi vyama vyenu.mnatulaghai wananchi kisha mwaingia mitini.
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
77
Points
145
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 77 145
Kakiuzulu kipindi sana huyo cdm hatufugi wezi mwache aende kwa maccm akaungane na wezi wenzake
 
M

mchengeli

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
341
Likes
0
Points
33
M

mchengeli

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
341 0 33
Wakuuu itizameni hii picha kwa umakiniii sanaa.... Mnaona nini?!!! Haya nayo maajabu huyu kamanda (gamba) kavaa gwanda juu ya Tshirt ya Chama sikivuu (CCM)!! Ukistaajab ya Musa utayaona ya firaunii..

Huyu karudi alikotokaa c
 
WAITARA

WAITARA

Member
Joined
Sep 23, 2013
Messages
68
Likes
0
Points
0
WAITARA

WAITARA

Member
Joined Sep 23, 2013
68 0 0
Ndugu wana jamvi kuna taarifa tajwa hapo juu ambazo ningependa kutoa ufafanuzi hapa.ndg Bryson Masinga aliwahi kuwa katibu wetu hadi tarehe 15.09.2013 alipoondolewa na Baraza la Mashauriano Mkoa wa Mbeya kwa makosa mbali mbali.tuhuma nyingi jana nilizitoa kwenye ukurasa wa facebook na kwa mantiki hiyo huyu si kiongozi wa chadema na alikuwa mwananchi wa kawaida tu.ushauri wa bure ni kwamba watu wawe wakweli kwa mambo ambayo mwisho wa siku yatafahamika.
 
J

Juliana Shonza

Verified Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
2,007
Likes
536
Points
280
Age
31
J

Juliana Shonza

Verified Member
Joined Dec 19, 2012
2,007 536 280
Huyu ni mhemuko tu ngoja operation sangara ikianza atajuta kama akina shonza
Hahaaaa mkuu utakua unaota ndoto za mchana wewe,sijawahi juta na wala sitojuta kwa uamuzi wangu wakurudi nyumbani ccm.
Mtajuta Nyie mnaokimbiwa na watu makini Kila iitwapo Leo,chadema inakufa kifo cha mende miguu juu.
Usicheze na shoka na nyundo.Huo mziki wa comrade kinana ni Amsha Amsha popooo(chadomo)mpaka 2015 .
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Kwahiyo tufanyeje sisi????
 
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4,014
Likes
103
Points
160
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
4,014 103 160
https://www.jamiiforums.com/jukwaa-...ekuwa-katibu-wa-wilaya-ya-chunya-chadema.html

Hizi kelele zote kutoka ccm dhidi ya CHADEMA ni dhahiri kuwa ccm wameshikwa na uoga mkubwa wa kupoteza madaraka. Hata hivyo ieleweke kuwa wananchi wanapenda kuona mbadiliko halisi kaika maisha yao, na si nani karudisha kadi na kachukua ipi. Kama kweli ccm wanataka kuiteka mioyo ya wananchi waache kufanya michezo ya kuigiza na wawatendee Watanzania haki yao.
 

Forum statistics

Threads 1,252,210
Members 482,049
Posts 29,800,593