Kinana ahutubia wana CCM pekee Singida

rosemarie

JF-Expert Member
Mar 22, 2011
6,840
2,000
hivi ni kwa nini mikutano ya Kinana wanaohudhuria ni wana CCM peke yao?wananchi wasio wananchama wa CCM hawaalikwi au inakuwaje?mbona mikutano ya upinzani wanahudhuria wananchi wote,,,kuna nini hapo?

1. Kinana akihutubia mkutano wa hadhara kwenye Uwanja Relini, Itingi wilayani Manyoni Manyoni mk.jpg
 

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
6,068
2,000
leo umewahi kuanika ukweli. MwanaDiwani atakuja na kusema wameitikisa singida.waongo sana hawa maccm
 
Last edited by a moderator:

manning

JF-Expert Member
Apr 1, 2013
3,524
1,250
wamewachoka mkuu bila kuwasomba na kuwapa posho nani ataenda ?!!!
 

mmaranguoriginal.

JF-Expert Member
Jan 1, 2014
4,058
1,195
kuna thread nilishawahi tuma hapa kwanini mikutano ya ccm inakosa vijana.makada wenzangu kama kina ifweero,msalani,abakorakamo wakaanza kunishambulia kwa maneno badala ya kujua jinsi ya kukusaidia chama.
 

manning

JF-Expert Member
Apr 1, 2013
3,524
1,250
Kinana pesa alimalizia kwenye gongo Tabora. Hana fedha sasa ya kuwapa na kuwasomba
 

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Jan 31, 2012
8,614
2,000
kuna thread nilishawahi tuma hapa kwanini mikutano ya ccm inakosa vijana.makada wenzangu kama kina ifweero,msalani,abakorakamo wakaanza kunishambulia kwa maneno badala ya kujua jinsi ya kukusaidia chama.

Tehe tehe,subiri MSALANI aliyevimbiwa gongo za MATEJOO aje kukukana.

Ukweli ni kuwa bila milioni 80 magamba hawawezi kufanya mkutano wowote.
 

kibogo

JF-Expert Member
Apr 1, 2012
9,727
2,000


CCM Kibanda Maiti Zanzibar hali inajionyesha ni maCCM tu yaliyojaa




UKAWA Kibanda Maiti Zanzibar hapa ni mchanganyiki inawezekana hata wasio na vyama hapa wapo.
 
  • Thanks
Reactions: prs

josaya

JF-Expert Member
Jan 20, 2013
387
250
hivi zile porojo kuhusu dr slaa na gongo nahisi zitaziona tena maana kinana na nape wamekunywa gongo tabora
 

BOSCO OJA

JF-Expert Member
Oct 22, 2011
345
250
ifweero nalizaboni wakija hapa utasikia "kwanini ccm wanapendwa sana na watz! hawa jamaa nawapenda sana kama wanakuwa upande wako.yaani kwa ccm wao hakuna kibaya.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom