Kinachowatesa CCM ni hiki................


Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
Kila serikali yao ikifanya jambo fulani, watu wanatafsiri na kuelewa kuwa ni upupu au siyo upupu.


hata wakiongea kitu cha maana lazima kitiliwe mashaka kwanza.

mimi binafsi, tangu 2005, sijawahi kutarajia lolote la maana kutoka kwa kauli za viongozi wa CCM na serikali yao. ndiyo maana sikupata shida kupiga kura kwa Slaa 2010.

hongereni sana Watanzania kwa kufunguka kiakili.

Pamoja tutafika.
 
J

John10

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
357
Likes
0
Points
0
J

John10

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2009
357 0 0
Nenda shule kwanza kabla ya kuandika Nonesense hapa.
 
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2007
Messages
1,674
Likes
187
Points
160
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2007
1,674 187 160
Nyie , john na emma; ni wafaidi wa utawala wa wezi uliopo madarakani; hivyo basi hatushangai na majibu yenu yaliyojaa shibe ya wizi.
 
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2010
Messages
299
Likes
2
Points
0
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2010
299 2 0
Kila serikali yao ikifanya jambo fulani, watu wanatafsiri na kuelewa kuwa ni upupu au siyo upupu.


hata wakiongea kitu cha maana lazima kitiliwe mashaka kwanza.

mimi binafsi, tangu 2005, sijawahi kutarajia lolote la maana kutoka kwa kauli za viongozi wa CCM na serikali yao. ndiyo maana sikupata shida kupiga kura kwa Slaa 2010.

hongereni sana Watanzania kwa kufunguka kiakili.

Pamoja tutafika.
Ina maana Dr. Slaa kashinda?
 

Forum statistics

Threads 1,236,305
Members 475,050
Posts 29,253,542