Kinachowapagawisha marijali kwa wanawake ni kipi hasa kati ya hivi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinachowapagawisha marijali kwa wanawake ni kipi hasa kati ya hivi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by la Jeneral, Mar 13, 2012.

  1. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wadau wa jf napenda kujuwa je ni kipi hasa kinachowapagawisha wanaume hasa wa kibongo wamwangaliapo mwanamke je ni makalio,matiti,shape,rangi ya mwili,kimo,tabia,nawasilisha
     
  2. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,385
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 160
    Hiyo ya mwisho ''nawasilisha''
     
  3. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,756
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Hakipo hapo.Cjui kwanini umekiacha!
     
  4. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Shepu bana, mambo nidhamu badae sana!
     
  5. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5,783
    Likes Received: 2,173
    Trophy Points: 280
    Mhhh hata cjui napenda nn...
     
  6. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    unyayo tena wa mguu wa kushoto..
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Makalio,matiti,rangi na shape.over
     
  8. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,031
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kidole Gumba cha mguu.
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Ni jirani yake.
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    PHAT GYAL + Rangi Soft isiyo chunusi natural color chotara mng'avung'avu maji ya kunde kaenda hewani sekunde.
     
  11. S

    SI unit JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,938
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Huu ni ubaguzi, mbona hujasema wanawake wanapenda nini
     
  12. mtoto mpole

    mtoto mpole JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    maumbile yote ya kike ndo yavutiayo.
     
  13. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hayaaaaaaaaaaaa wanaume themeni yanao wavutia mthifiche tusikie...............
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,717
    Trophy Points: 280
    hawana lolote....umbea wao tu...
     
  15. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,727
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    kila mwanamme ana vivutio vyake tofauti tofauti tofauti lakini mimi umbo, sura,chuchu ndogo,tabia mbeleni ntamrekebisha
     
  16. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wangu aliniambia ni makengeza...hasa time ya kufika kileleni
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    ndo maana nikasema wanavutiwa na jirani yko zaidi ya wewe.

    Wanaishi na wewe kwa sababu jirani alichelewa kujitokeza.

     
  18. d

    dav22 JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    vyote vyote tu hapo
     
  19. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,927
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    Kitovu cha kubonyea ndani..
     
  20. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    naunga mkono hoja mia kwa mia..
     
Loading...