Kinachowapa nguvu ya Uchakachuaji Tume Ya Uchaguzi Hii Hapa


C

Crooked I

Member
Joined
Oct 5, 2010
Messages
19
Likes
0
Points
0
C

Crooked I

Member
Joined Oct 5, 2010
19 0 0
Leo wakati naisoma katiba katika ibara inayotoa muongozo wa Tume ya uchaguzi nilikutana na uozo wa karne. Pamoja ya kuwa karibu vipengele vyote vina shida kubwa tu, lakini hii hapa imevunja rekodi.....

......Ibara ya 74 (12) Hakuna mahakama yoyote itakayokuwa na mamlaka ya
kuchunguza jambo lolote lililotendwa na Tume ya Uchaguzi katika
kutekeleza madaraka yake kwa mujibu wa masharti ya Katiba hii......

Hapa ndipo Dr Slaa na CHADEMA walipogonga mwamba, hata kama wangeshinda kura za wananchi, wasingeweza kushinda kura za NEC...!!!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Ayo ndo maeneo ya kuyapangua kwa hii katiba ya Tz,why mahakama isichunguze kama kulikuwa na uzembe does that mean kuwa NEC wako above the law ata kama wakiboronga?
 
MotoYaMbongo

MotoYaMbongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
1,898
Likes
269
Points
180
MotoYaMbongo

MotoYaMbongo

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
1,898 269 180
Leo wakati naisoma katiba katika ibara inayotoa muongozo wa Tume ya uchaguzi nilikutana na uozo wa karne. Pamoja ya kuwa karibu vipengele vyote vina shida kubwa tu, lakini hii hapa imevunja rekodi.....

......Ibara ya 74 (12) Hakuna mahakama yoyote itakayokuwa na mamlaka ya
kuchunguza jambo lolote lililotendwa na Tume ya Uchaguzi katika
kutekeleza madaraka yake kwa mujibu wa masharti ya Katiba hii......

Hapa ndipo Dr Slaa na CHADEMA walipogonga mwamba, hata kama wangeshinda kura za wananchi, wasingeweza kushinda kura za NEC...!!!
Hapo ndo kwenye mgogoro kati ya Chadema na Serikali dhalimu ya CCM.
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Ni ccm tu hao waliopachika hivyo vipengele kwa lengo la kuendelea kutawala nchi hii milele. Nchi wahisani kama Marekani, Uingereza, Japan, Canada, Ujerumani, Nchi za Scandinavia, n..k wangeipitia kwa umakini katiba yote nina mashaka kama wangeendelea kumwaga misaada yao.
 
MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,772
Likes
539
Points
280
MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,772 539 280
Haya sasa...!!!
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,418
Likes
3,926
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,418 3,926 280
Naskia hata mapendekezo ya maneno ya kipengele hicho wakati katiba inachakachuliwa kuruhusu mfumo wa vyama vingi yalitolewa na mbunge wa bwagamoyo bw Jakaya Mrisho Kikwete
 

Forum statistics

Threads 1,238,893
Members 476,226
Posts 29,335,908