Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinachoniuzi humu kutojua jincia ya mtu mwanamke anatumia jina la ajabu unajua men kumbe jike

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Yona Edson, Nov 26, 2011.

  1. Yona Edson

    Yona Edson JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 1,549
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Naomba kuboreshwe japo hata picha za kila user zweznawekwa.Ni mtamzamo tu
     
  2. JS

    JS JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wewe una tatizo sasa jinsia za watu ili ziweje??
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,369
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    we soma post za watu,utazijua jinsia zao tu au mwenzetu unataka mademu? Nalog off
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,202
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Jinsia za watu unazitakia nini?
     
  5. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wasakaj walo chin ya viwango utawajua tu. Tena wewe ni me bila ubish!
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,142
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 145
    na sie wenye jinsia mbili, tuweke picha gani?
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,072
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Kama unatafuta mchumba anzisha thread! Mambo ya kuzukia watu pm yatakutokea puani,lol! Otherwise siasa hazina jinsia.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,142
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 145
    Siasa zake zimeona jinsia, huoni na jina katumia la kwenye cheti cha ubatizo

     
  9. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,270
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ulijoin jf ili ujue jinsia za members wengine
     
  10. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    na ww mpole ni she
     
  11. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,246
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    post zote hizo za juu ni za jinsia unayoitaka wapo wengi chagua yeyote si unaona wanavyokushobokea tena wepesi sana maji mara1 maharage yanaiva
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,741
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Jinsia za watu kwani wewe unatafuta mchumba?
     
  13. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu nae.
    OTIS
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,984
    Likes Received: 2,091
    Trophy Points: 280
    wengine nusu nusu... na hao waweke nini ??
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,400
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    wewe nawe
     
  16. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,433
    Likes Received: 1,076
    Trophy Points: 280
    mkuu nenda fesbuku..
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wanchekesha
    Source: Faiza Foxy
     
  18. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    wote humu ndani ni madume mkuu! kwani wew ni she!
     
  19. u

    utantambua JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakuunga mkono, jinsia kujulikana muhimu ingawa si lazima. Lakini badala ya kuwekwa picha kuwe na sehemu ya user kuindicate sex yake kama ni M au F.
     
  20. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Jamani msimlaumu huyu, kakimbia Feisibuku alidhani huku kuna ulaji. Kwanza angalieni alijiunga lini. Ikiwa kaja ili aungane na Great Thinkers atazowea tu, vyenginevyo nina wasiwasi kuwa hii itakuwa ndio thread yake ya mwisho.
     
Loading...