Kinachoendelea Palestina(Gaza) sio Waislamu pekee wanaopaswa kulaani

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
121,467
2,000
Katika mwezi huu wa Ramadhani, na katika kumi hili la mwisho


Ghafla vyanzo mbalimabali vya habari na mitandao vimekuwa vikirusha taarifa za Israel kufanya tena mashambulizi dhidi ya Palestina

Nadhani wengi wetu tumelisikia (tumelishuhudia) hili kwenye mitandao yetu, kwa namna moja au nyingine.

Binafsi clip ya kwanza kuhusu mashambulizi haya ya Maboom nliiona jinsi.
Shambulizi zilivyoelekezwa katika msikiti mtukufu wa Aqsa.

Kwa mtazamo wa kawaida tu na mauwaji ya Raia wasio hatia, watoto na wengineo .
SI WAISLAMU TU ULIMWENGUNI WALIIPASWA KULAANI , baali dunia nzima kwa ujumla.

Kama tulivyoolaani mauwaji ya Mtu mweusi kule marekani , Vivyo hivyo wanaoteketea na kuangamia pale gaza kwa uhaini huu wa Israel ni Watu wasio na Hatia hata kama taifa lao (paleatina) limejawa na waislamu.

View attachment 1782175


WHO CARES???

View attachment 1782173



LETS PRAY FOR PALESTINE πŸ™
 

Mlaleo

JF-Expert Member
Oct 11, 2011
12,248
2,000
Katika mwezi huu wa Ramadhani, na katika kumi hili la mwisho

Ghafla vyanzo mbalimabali vya habari na mitandao vimekuwa vikirusha taarifa za Israel kufanya tena mashambulizi dhidi ya Palestina

Nadhani wengi wetu tumelisikia (tumelishuhudia) hili kwenye mitandao yetu, kwa namna moja au nyingine.

Binafsi clip ya kwanza kuhusu mashambulizi haya ya Maboom nliiona jinsi.
Shambulizi zilivyoelekezwa katika msikiti mtukufu wa Aqsa.

Kwa mtazamo wa kawaida tu na mauwaji ya Raia wasio hatia, watoto na wengineo .
SI WAISLAMU TU ULIMWENGUNI WALIIPASWA KULAANI , baali dunia nzima kwa ujumla.

Kama tulivyoolaani mauwaji ya Mtu mweusi kule marekani , Vivyo hivyo wanaoteketea na kuangamia pale gaza kwa uhaini huu wa Israel ni Watu wasio na Hatia hata kama taifa lao (paleatina) limejawa na waislamu.

View attachment 1782175


WHO CARES???

View attachment 1782173



LETS PRAY FOR PALESTINE πŸ™
Kwa Jf am sure utawapata wapumbavu wakuunge mkono... maana game yako ipo upande mmoja inamaana Israel kaamua tu kuwaua Wapalestina waliokuwa wametulia bila hata uchokozi????? Pumbavu kweli wewe...
 

NAWATAFUNA

JF-Expert Member
Nov 14, 2019
10,934
2,000
Wapalestina wajipange vema kujitetea dhidi ya unyama wa Israel,kama wanajua hawawawezi basi wakae watulie wajipange, kuliko kuwarushia mawe wakati Muisrael anarusha makombora mfululizo tena bila huruma yeyote ile.
 

Father of All

JF-Expert Member
Feb 26, 2012
4,601
2,000
Ila ukisikioa w
Katika mwezi huu wa Ramadhani, na katika kumi hili la mwisho

Ghafla vyanzo mbalimabali vya habari na mitandao vimekuwa vikirusha taarifa za Israel kufanya tena mashambulizi dhidi ya Palestina

Nadhani wengi wetu tumelisikia (tumelishuhudia) hili kwenye mitandao yetu, kwa namna moja au nyingine.

Binafsi clip ya kwanza kuhusu mashambulizi haya ya Maboom nliiona jinsi.
Shambulizi zilivyoelekezwa katika msikiti mtukufu wa Aqsa.

Kwa mtazamo wa kawaida tu na mauwaji ya Raia wasio hatia, watoto na wengineo .
SI WAISLAMU TU ULIMWENGUNI WALIIPASWA KULAANI , baali dunia nzima kwa ujumla.

Kama tulivyoolaani mauwaji ya Mtu mweusi kule marekani , Vivyo hivyo wanaoteketea na kuangamia pale gaza kwa uhaini huu wa Israel ni Watu wasio na Hatia hata kama taifa lao (paleatina) limejawa na waislamu.

View attachment 1782175


WHO CARES???

View attachment 1782173



LETS PRAY FOR PALESTI

Katika mwezi huu wa Ramadhani, na katika kumi hili la mwisho

Ghafla vyanzo mbalimabali vya habari na mitandao vimekuwa vikirusha taarifa za Israel kufanya tena mashambulizi dhidi ya Palestina

Nadhani wengi wetu tumelisikia (tumelishuhudia) hili kwenye mitandao yetu, kwa namna moja au nyingine.

Binafsi clip ya kwanza kuhusu mashambulizi haya ya Maboom nliiona jinsi.
Shambulizi zilivyoelekezwa katika msikiti mtukufu wa Aqsa.

Kwa mtazamo wa kawaida tu na mauwaji ya Raia wasio hatia, watoto na wengineo .
SI WAISLAMU TU ULIMWENGUNI WALIIPASWA KULAANI , baali dunia nzima kwa ujumla.

Kama tulivyoolaani mauwaji ya Mtu mweusi kule marekani , Vivyo hivyo wanaoteketea na kuangamia pale gaza kwa uhaini huu wa Israel ni Watu wasio na Hatia hata kama taifa lao (paleatina) limejawa na waislamu.

View attachment 1782175


WHO CARES???

View attachment 1782173



LETS PRAY FOR PALESTINE πŸ™
Ila ukiwasikiliza viongozi wao na wa kiarabu, wanaongelea waarabu kwanza na pili waislam siyo wanadamu wala watu. Sisi waswahili tunapenda kujipendekeza. Wakati wenzetu wa CAR wakiuana tena kwa sababu za ukoloni wa kikiristo na kiislam, husikii waarabu wakilaani wala hao waislam. Hiyo ni vita yao na marafiki zao wa kizungu waliosaidiana kuwauza waswahili utumwani ukiachia mbali kuendelea kutubagua. Nilipokuwa Ulaya, kuna mzungu alimwambia mpalestina rafiki yangu kuwa mimi ni ndugu yake, jamaa aliruka futi mia kuonyesha asivyo na udugu na mtu mweusi japo mimi ni maji ya kunde. Hivyo, mie wakinyiongana naona sawa tu. Nakumbuka wakati wa awamu ya kwanza hawa wapalestina walituuzia ndege mbovu pia wengine walikamatwa wakiwasaidia wanajeshi wa nduli Amin kwa vile alikuwa muislam.
 

lunatoc

JF-Expert Member
Aug 16, 2017
1,483
2,000
Halafu nchi za Kiarabu ambazo zina utajiri mubwa sana UAE, Kuwait, Saudi Arabia, Qatar na nyingine nyingi hata kukemea zimeshindwa achilia mbali kuwapa msaada hawa wanaoishi katika mateso makubwa ya hao dhalimu wa Israel.
Nenda ujitolee
 

Fadhilim

JF-Expert Member
Feb 3, 2013
355
500
Hayo mauaji ya hao wapalestina yanatia simanzi. Ikizingatiwa kuwa huo mgogoro na Israeli ni wa miaka mingi na hakuna uelekeo wa suluhisho mpaka leo.
 

Van De Beek

JF-Expert Member
Sep 9, 2017
1,273
2,000
usiombe uo mzozo uishe mapema hata kidgo maana biblia inasema vita dhidi ya Israel itapoisha kutatokea njaa kali dunia yote kwa mda wa miaka kadhaa baadae mpinga kristo ataishika dunia kwa kuwapa watu chakula kwa kuwachapa alama ya 666....
Porojo
 

Juma1967

JF-Expert Member
Jun 27, 2012
16,562
2,000
Katika mwezi huu wa Ramadhani, na katika kumi hili la mwisho

Ghafla vyanzo mbalimabali vya habari na mitandao vimekuwa vikirusha taarifa za Israel kufanya tena mashambulizi dhidi ya Palestina

Nadhani wengi wetu tumelisikia (tumelishuhudia) hili kwenye mitandao yetu, kwa namna moja au nyingine.

Binafsi clip ya kwanza kuhusu mashambulizi haya ya Maboom nliiona jinsi.
Shambulizi zilivyoelekezwa katika msikiti mtukufu wa Aqsa.

Kwa mtazamo wa kawaida tu na mauwaji ya Raia wasio hatia, watoto na wengineo .
SI WAISLAMU TU ULIMWENGUNI WALIIPASWA KULAANI , baali dunia nzima kwa ujumla.

Kama tulivyoolaani mauwaji ya Mtu mweusi kule marekani , Vivyo hivyo wanaoteketea na kuangamia pale gaza kwa uhaini huu wa Israel ni Watu wasio na Hatia hata kama taifa lao (paleatina) limejawa na waislamu.

WHO CARES???



LETS PRAY FOR PALESTINE πŸ™
Mossad kiboko ya wavaa Kobazi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom