Kinachoendelea Kenya kumbe Ulimboka ilikuwa sawa kushambuliwa


technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,448
Likes
18,834
Points
280
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,448 18,834 280
Kenya madaktari wameamua kuua watu kwa kugoma nchi nzima kuanzia zahanati mpaka hospitali kubwa ya Kenyatta .

Watu karibia 50 wamekufa ndani ya week moja kwa kukosa huduma .

Masikini watoto wadogo ndio wamekufa sana.

Wamama wanaojifungua pia wamekufa kweli.

Huu ni uharifu kwa hawa binadamu wasio na hatia, sasa nimeanza kuelewa kwanini kipindi kile Ulimboka watu walipata kumshugulikia kama mtu mmoja ili kuokoa maisha ya watu zaidi ya Milioni 50.

Kiukweli ni bora sometime mtu mmoja ashugulikiwe ili kuwaokoa watu wengine walio wengi.

Madaktari nchi nyingi wanalipwa pesa nyingi sana lakini wala hawaoni hatari kuitisha migomo isiyo na tija wakati walimu waliowafundisha wanalipwa mshahara kidogo kuliko wao .

Hawa watu ni sahihi wanatakiwa kushugulikiwa au kupelekwa kwenye mahakama ile ya uharifu wa kibinadamu ICC kama wanavyofanywa wanasiasa.
 
DAFU NA NDIMU

DAFU NA NDIMU

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
2,737
Likes
3,471
Points
280
DAFU NA NDIMU

DAFU NA NDIMU

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2016
2,737 3,471 280
"My neighbours gather around,
Listen to my cry and tell me please,
When the hammer pounds the nail
And the nail bites mercilessly into the wood,
Who is the wood to blame?"
By Richard Mabala.
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,710
Likes
18,528
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,710 18,528 280
Kenya madaktari wameamua kuua watu kwa kugoma nchi nzima kuanzia zahanati mpaka hospitali kubwa ya Kenyatta .

Watu karibia 50 wamekufa ndani ya week moja kwa kukosa huduma .

Masikini watoto wadogo ndio wamekufa sana.

Wamama wanaojifungua pia wamekufa kweli.

Huu ni uharifu kwa hawa binadamu wasio na hatia, sasa nimeanza kuelewa kwanini Serikali kipindi kile iliamua kumshugulikia mtu mmoja ili kuokoa maisha ya watu zaidi ya Milioni 50.

Kiukweli ni bora sometime mtu mmoja ashugulikiwe ili kuwaokoa watu wengine walio wengi.

Madaktari nchi nyingi wanalipwa pesa nyingi sana lakini wala hawaoni hatari kuitisha migomo isiyo na tija wakati walimu waliowafundisha wanalipwa mshahara kidogo kuliko wao .

Hawa watu ni sahihi wanatakiwa kushugulikiwa au kupelekwa kwenye mahakama ile ya uharifu wa kibinadamu ICC kama wanavyofanywa wanasiasa.

Na yule aliyekuwa anaongoza Mgomo ili Watanzania wafe ndiyo leo Katibu Mkuu wa Chadema eti naye anataka kuwa Raisi wa nchi hii, nchi ambayo alikuwa tayari kuwauwa Wananchi wake kwa kuhimiza mgomo ili tu kuishinikiza Serikali!
 
C

crocodile

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,013
Likes
1,299
Points
280
C

crocodile

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,013 1,299 280
Kuna kitu kinaitwa Serikali na kiko kuu ya CCM na upinzani. Wengi hawajui hilo wanafikiri ni kitu kimoja. Bahati mbaya CCM wanajua vizuri sana lakini wale wengine hawajui..wanaangalia mambo Ki-Arusha.
 
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
91,371
Likes
844,865
Points
280
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
91,371 844,865 280
Matembo wawili wakipigana nyasi hunyauka . ...hii ni LAANA PASE
 
M

MABAKULI

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
989
Likes
668
Points
180
Age
52
M

MABAKULI

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
989 668 180
Na yule aliyekuwa anaongoza Mgomo ili Watanzania wafe ndiyo leo Katibu Mkuu wa Chadema eti naye anataka kuwa Raisi wa nchi hii, nchi ambayo alikuwa tayari kuwauwa Wananchi wake kwa kuhimiza mgomo ili tu kuishinikiza Serikali!
HAMIS KIGWANG NILIMSIKIA KAMA ALIKUWA ANAWAUNGA MKONO KAMA MAFURU NA NDULU WANAVYOUNGA MKONO KUFIX ALL GOVERNMENT EARNINGS KWENYE AKAUNT YA BANK NA KUTUDANGANYA MAPATO YAMEPANDA KUMBE MAPATO YANAYOPANDA NI RIBA KAMA ZA VICOBA KUTOKA KWENYE HIYO BANGE
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,083
Likes
16,612
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,083 16,612 280
Kenya madaktari wameamua kuua watu kwa kugoma nchi nzima kuanzia zahanati mpaka hospitali kubwa ya Kenyatta .

Watu karibia 50 wamekufa ndani ya week moja kwa kukosa huduma .

Masikini watoto wadogo ndio wamekufa sana.

Wamama wanaojifungua pia wamekufa kweli.

Huu ni uharifu kwa hawa binadamu wasio na hatia, sasa nimeanza kuelewa kwanini Serikali kipindi kile iliamua kumshugulikia mtu mmoja ili kuokoa maisha ya watu zaidi ya Milioni 50.

Kiukweli ni bora sometime mtu mmoja ashugulikiwe ili kuwaokoa watu wengine walio wengi.

Madaktari nchi nyingi wanalipwa pesa nyingi sana lakini wala hawaoni hatari kuitisha migomo isiyo na tija wakati walimu waliowafundisha wanalipwa mshahara kidogo kuliko wao .

Hawa watu ni sahihi wanatakiwa kushugulikiwa au kupelekwa kwenye mahakama ile ya uharifu wa kibinadamu ICC kama wanavyofanywa wanasiasa.
Serikali haikuwai kumgusa ulimboka na haiwezi fanya hivyo kwa raia wake...labda wewe kama una ushahidi na ulicho kiandika.....
 
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
91,371
Likes
844,865
Points
280
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
91,371 844,865 280
Mwenye Enzi Mungu atuongoze milele
 
Rogart Ngaillo

Rogart Ngaillo

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2013
Messages
637
Likes
995
Points
180
Rogart Ngaillo

Rogart Ngaillo

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2013
637 995 180
Kenya madaktari wameamua kuua watu kwa kugoma nchi nzima kuanzia zahanati mpaka hospitali kubwa ya Kenyatta .

Watu karibia 50 wamekufa ndani ya week moja kwa kukosa huduma .

Masikini watoto wadogo ndio wamekufa sana.

Wamama wanaojifungua pia wamekufa kweli.

Huu ni uharifu kwa hawa binadamu wasio na hatia, sasa nimeanza kuelewa kwanini Serikali kipindi kile iliamua kumshugulikia mtu mmoja ili kuokoa maisha ya watu zaidi ya Milioni 50.

Kiukweli ni bora sometime mtu mmoja ashugulikiwe ili kuwaokoa watu wengine walio wengi.

Madaktari nchi nyingi wanalipwa pesa nyingi sana lakini wala hawaoni hatari kuitisha migomo isiyo na tija wakati walimu waliowafundisha wanalipwa mshahara kidogo kuliko wao .

Hawa watu ni sahihi wanatakiwa kushugulikiwa au kupelekwa kwenye mahakama ile ya uharifu wa kibinadamu ICC kama wanavyofanywa wanasiasa.
Kumbe ile shughuli ilifanywa na SERIKALI??...Nilikuwa sijui aisee!
 
MAHANJU

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2014
Messages
4,971
Likes
5,419
Points
280
MAHANJU

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2014
4,971 5,419 280
Wana usalama nadhani ni wakati wa kuonesha cyber crime iko hai!Huyu akamatwe afikishwe mahakamani akaeleze ni kwa namna gani serikali inahusika kuteka na kutesa raia wake!Hii ni tuhuma nzito!
Sio usalama tu, hata TCRA waliripoti hili mahala husika, huyu anaweze kua shahidi mzuri. Anataka kutuambia kua serikali huteza na kuumiza raia wake. Naweza kua miongoni mwa watakaoenda kushinikiza huyu mleta mada akamatwe.
 
double R

double R

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
1,754
Likes
1,197
Points
280
double R

double R

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2011
1,754 1,197 280
Yaani hii laana inayotolewa kwa madaktari wakigoma wakati wabunge wakijiongezea mshahara na kwa rais ambaye kaacha kuajiri madaktari vijana 2000 hatulamiki,
Vifo na magonjwa ya kipuuzi ni halali yetu.
Wacha wanaojielewa wakatibiwe ulaya.
 

Forum statistics

Threads 1,275,230
Members 490,947
Posts 30,536,270