Kina Dada...


Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2009
Messages
5,104
Likes
102
Points
0
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2009
5,104 102 0
...ni kweli kwamba mkimpenda kijana (au mwanume) - an yeye akawa hajui kuwa anapendwa huwa mnamuonyesha chuki?

Swali langu linatokana na kisa cha kweli kifuatacho:

Kuna kijana tuliajiriwa nae mahali, bosi wetu akiwa mama mtu mzima. Baada ya muda mfupi mama akaanza kumwandama kijana hata kwa kisa kisichojulikana. Tulianza kumtania tukimwambia kuwa ameongezewa jukumu jipya kwamba "he will be responsible for anything that goes wrong."

Kijana yakamfika shingani, akasema kisa na mkasa? Akaacha kazi. Sasa karibuni naambiwa mama baada ya kuchapa kinywaji aliropoka akasema jinsi alivyokuwa anampenda kijana hadi kuumia!

Kina dada niambieni, yaweza kuwa kweli?
 
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2009
Messages
1,919
Likes
13
Points
135
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2009
1,919 13 135
hayo ni ya maboss, wawe wanawake au wanaume
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
...ni kweli kwamba mkimpenda kijana (au mwanume) - an yeye akawa hajui kuwa anapendwa huwa mnamuonyesha chuki?

Swali langu linatokana na kisa cha kweli kifuatacho:

Kuna kijana tuliajiriwa nae mahali, bosi wetu akiwa mama mtu mzima. Baada ya muda mfupi mama akaanza kumwandama kijana hata kwa kisa kisichojulikana. Tulianza kumtania tukimwambia kuwa ameongezewa jukumu jipya kwamba "he will be responsible for anything that goes wrong."

Kijana yakamfika shingani, akasema kisa na mkasa? Akaacha kazi. Sasa karibuni naambiwa mama baada ya kuchapa kinywaji aliropoka akasema jinsi alivyokuwa anampenda kijana hadi kuumia!

Kina dada niambieni, yaweza kuwa kweli?
Duh mizee mingine bana laana tupu kiruuuuuuuu waiiiiiiii
 
Baiskeli

Baiskeli

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
336
Likes
7
Points
35
Baiskeli

Baiskeli

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
336 7 35
Duh mi kama nampata huyo mama safi sana, anipe kazi maana sina kazi nnampa tu haki yake tena kwa ufundi mkubwa.
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Wamejaa tele wa hivyo. Mie sikufanyii visa nakupa live tu nimekumind mshikaji unasemaje? nitakupa na safari zote za kikazi uende wewe halafu mie nakuja kesho yake au vipi
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
311
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 311 180
Wamejaa tele wa hivyo. Mie sikufanyii visa nakupa live tu nimekumind mshikaji unasemaje? nitakupa na safari zote za kikazi uende wewe halafu mie nakuja kesho yake au vipi
:A S-alert1::embarrassed:
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
103
Points
160
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 103 160
Wamejaa tele wa hivyo. Mie sikufanyii visa nakupa live tu nimekumind mshikaji unasemaje? nitakupa na safari zote za kikazi uende wewe halafu mie nakuja kesho yake au vipi
Halafu nikikataa utafanyaje? Fikiria kwamba mimi ni kijana pengine niliyeoa, ninayejiheshimu na ninakuheshimu wewe bosi wangu kama mamangu pengine. Unafikiri nitakukubalia kiurahisi tu kwamba haya tuendelee kwa vile unanipenda? Thubutu!! Hunipati ng'o!! Lakini sasa ninachojiuliza, nikishakataa hivyo hutanifanyia visa kweli? Maana kutakuwa kuna hali ya kujiona kama umedhalilika na hali ya kutojiamini, lazima tu uanze visa kwa vyovyote vile.
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
Duh mi kama nampata huyo mama safi sana, anipe kazi maana sina kazi nnampa tu haki yake tena kwa ufundi mkubwa.
utakufa siku si zako,
hapo ushawaza kulelewa,jitume uwe na uhuru wa kuwa na umpendae,vijana wa siku hizi bwana kupenda mimama tu!
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Halafu nikikataa utafanyaje? Fikiria kwamba mimi ni kijana pengine niliyeoa, ninayejiheshimu na ninakuheshimu wewe bosi wangu kama mamangu pengine. Unafikiri nitakukubalia kiurahisi tu kwamba haya tuendelee kwa vile unanipenda? Thubutu!! Hunipati ng'o!! Lakini sasa ninachojiuliza, nikishakataa hivyo hutanifanyia visa kweli? Maana kutakuwa kuna hali ya kujiona kama umedhalilika na hali ya kutojiamini, lazima tu uanze visa kwa vyovyote vile.
Ukikataa kinachofata ni hicho kilichompata huyo kijana
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
aaaaaaaaaahhhhhhhhhh bwana mambo ya chuki mi wala siyajui..
ila kuna njia taalum ambazo tunatumi kumaonyesha kwamba tunawapenda..
bila hata ya kusema neno....
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Njia gani hiyo?
aaaaaaaaaahhhhhhhhhh bwana mambo ya chuki mi wala siyajui..
ila kuna njia taalum ambazo tunatumi kumaonyesha kwamba tunawapenda..
bila hata ya kusema neno....
 

Forum statistics

Threads 1,237,207
Members 475,501
Posts 29,281,609