Kina baba wakibongo huwa mnaogopa kina mama wajawazito? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kina baba wakibongo huwa mnaogopa kina mama wajawazito?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by FirstLady1, Oct 26, 2009.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Nimekuwa nikiangalia tofauti kati ya wanaume wa kizungu na wa kibongo the way wanavyo wa treat ,care wake ,wachumba au wapenzi wao ktk kipindi chote cha kulea ujauzito...
    Kwanza anafeel kama hiyo Preg iko kwake ...kila sec anamcheck atafanya juu chini uwe na mapumziko ya kutosha ..atapapasa hilo tumbo kama vile sijui liamie kwake kumjali akiumwa kidogo ndo basi utadhani anaumwa yeye kila kona atakopita leo my wife kawa hivi mala vile na hata kazini anaweza shinda kutwa akiongea kuhusu wife ataongelea ujauzito wa mwenzi wake kwa furaha kila mala today 1 month ,2,3, 4,..9 akikaribia kujifungua ndo usiseme na akijifungua sasa mtasimuliwa nyie mpaka loh..!!

    hata siwezi kuielezea hali hii ...

    ila nyie wakibongo huwa mnaogopa kina mama wajawazito au mnaona ni hali ya kawaida tu??
    FL1
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,848
    Likes Received: 14,448
    Trophy Points: 280
    Labda mmeo tu FL1. Mie wife alipokuwa na katumbo, nlikuwa sichezi naye mbali mpaka alipojifungua kabinti ketu. Hakuna raha kama kujivinjari na bibie mjamzito, unajidai naye kinoma. Dunia inajua we rijali bana. Hahahaha! Sijui tutafute katoto kengine(off point hii)
     
  3. M

    Msindima JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,018
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mambo Chriss,kama ni kweli mkuu ulikua unamfanyia hayo mrs wako hongera sana.
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,848
    Likes Received: 14,448
    Trophy Points: 280
    Poa Msindima. Weekend ilikuwaje? Serious! Msizichukulie serious hizi blahblah za humu jamvini. Sisi waume bora kabisa. Wake zetu wako proud na sisi. Najaribu kutafakari labda tufanye mpango wa kengine. Problem uchumi. Mtu unashindwa hata kunywa kabia kwa sababu ya malezi ya watoto. Lol!
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    hapa siongelei swala la ngono bwana hilo lipo tu ..naongelea vile unavyofeel mwenzio akiwa mjamzito kuna wengine utakuta anamfokea ,hathamini ile hali aliyo nayo anaona kawaida tu na mengineyo
    [​IMG]
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,848
    Likes Received: 14,448
    Trophy Points: 280
    Hebu soma post yangu vizuri uone kama kuna sehemu nimeongelea ngono!
     
  7. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 2,036
    Likes Received: 1,256
    Trophy Points: 280
    Ni kweli FL1 ila tatizo linalojitokeza mpaka iwe hivyo ni kwamba baadhi ya mimba huwa haziwapendi waume yaani mke akipata mimba mume akirudi mama anachukia mara hiki mara kile mara nataka mahindi yakuchoma wakati ni kiangazi mara mlenda mara unanuka mara sitaki hata kukuona.

    Yaani unakuta ni vurugu mai.
    We acha tu tofauti na wao sijui ni kasumba au lahh
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    [​IMG] yukos so happy na mwenzio
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    asante basi mie nilivyosoma nikajua ni hivo

    haya nambie how do you feel wife anapokuwa na preg ..
    maana kuna mmoja hapa nilimuona alichanganyikiwa wife alivyomwambia ana mimba ..

    ilikuwa ni kama kuimba wimbo wa Taifa kila inaposhushwa bendera
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,848
    Likes Received: 14,448
    Trophy Points: 280
    Hahahaha! Nakumbuka nilishaamshwa saa sita za usiku nikamtafutie mamsap mahindi ya kuchoma. Bahati nzuri nilikuwa na stock ndani, ingekula kwangu. Hahaha! Mimba bana! Acheni mwanamke aitwe mama. Ndio maana mapenzi yangu kwa wanawake hayatakaa yaishe. I love them all.
     
  11. M

    Msindima JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,018
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Weekend ilikua poa kabisa,jana nilienda kuwasalimia wazazi wangu,kwa hiyo nilipotoka tu kanisani nikaenda,kwa ushauri ongeza kengine haraka.
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    kweli chaku
    mie zama hizo nilkuwa na ka mood kangu leo nimeamka na furaha kesho nimenuna kila kitu kibaya mradi visa tu ...
    mala mzee ashindwe kutabiri nyakati
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,848
    Likes Received: 14,448
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Lol! Haka kamoja tu jasho linantoka. Ngoja kwanza tumalizie honeymoon yetu na mamsap. Honeymoon kwanza then malezi yatafuata.
     
  14. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #14
    Oct 26, 2009
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,322
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145

    Ha hahaaaaaaaaaa,
    ulilianzisha kabla ya honeymoon, nini! maana wababa wa siku hizi ndo zenu
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,848
    Likes Received: 14,448
    Trophy Points: 280
    Actually tulipanda madhabahuni tukiwa watatu. Si unajua mambo ya kutest zali? Sasa tunachumbiana upya. Hahahaha!
     
  17. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #17
    Oct 26, 2009
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,322
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Ila sometimes tunaamuaga tu kuwakomesha hawa wababa, hakuna cha kamood wala nini (ingawa kuna ambao waka vimood vya kikweli kweli), ili wajue tupo kazini.
    Kuna rafiki yangu huwa ananihadithia kwamba mumewe huwa hana time naye, kwa hiyo anapokuwa preg ndo ana-take advantage ya kuwa spoiled na husband wake, kwa hiyo anahakikisha miezi yote 9 anadeka kikweli kweli
     
  18. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #18
    Oct 26, 2009
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,322
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145

    ha ha haaaaaaaaaaaa, afadhali lakini uliamua kujisalimisha madhabahuni mkiwa 3, wengine wana-produce tu wala hawakumbuki kama kuna kwenda madhabahuni. Hongera sana
    Ila sasa unaona madhara yake? huyo mtoto anahitaji care yenu, nyie mpo busy kumalizia honeymoon
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    [/QUOTE] Wanawake Ni Wasanii?
    PakaJimmy [​IMG] 31st July 2009, 07:41 AM
    Awali nilikuwa naambiwa, lakini baadaye nikaja kuhakikisha kwamba Wanawake pindi wawapo wajawazito huwa wasumbufu saana, na wanadeka ajabu!

    Mwanamke mmoja akaja kunambia kwamba huwa wanafanya hayo mambo makusudi, maana ni nafasi yao ya pekee ya kutesa, kuomba kila watakacho, na kuwaonyesha mabwana zao kwamba ile shughuli ya kubeba mimba ni ya pekee, maana wanajua kwamba wanaume hawana uzoefu, na wala hawatakaa waijue!

    Ni kweli mara chache huwa wanaumwaumwa, lakini asilimia kubwa huwa ni matatizo ya kupangwa na yanaandaliwa na kupikwa kitaalam!

    Je wanaJF, tudhibiti vipi hii hali ya kuonewa na hawa raia wa kike?
    [/QUOTE]
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,848
    Likes Received: 14,448
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Kabinti kanaweza kujifunza tabia mbaya! Manake bado tunabebana mgongoni na kukimbizana kama paka na panya!
     
Loading...