Kimuundo ccm bado imara si ya kubeza!


U

utiyansanga

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2010
Messages
214
Likes
0
Points
0
U

utiyansanga

JF-Expert Member
Joined May 19, 2010
214 0 0
INGAWAJE NINA UHAKIKA KUNA WATU HAWATAPENDA KUSIKIA HII,LAKINI NI LAZIMA KUMJUA ADUI YAKO KATIKA VITA! PAMOJA NA MAPUNGUFU YOTE KIMUUNDO WA KITASISI CCM WANATISHA .KUMBUKA WANA VIONGOZI KILA MTAA!NA WATU HAWA PENGINE WANAFANYA KAMA NI WATUMISHI WA UMMA!KWA NHIYO TUNAPOTAFAKARI HATMA YETU NI LAZIMA KUANGALIA UIMARA HUU WA CCM KIMUUNDO WAKIBADILIKA KIDOGO TU KUWANG'OA NI TABU.
HII NI CHANGAMOTO KUBWA KWA CHADEMA ,ANGALIA HATA KURA WALIZOPATA ZINALINGANA NA IDADI YA WANA CHAMA WAO M5! INAWEZEKANA WALIOPIGA KURA HIZO ZA USHINDI NA KUCHAKACHUA NI WANACHAMA WA WAO.
dk hakuna kulala tuijenge CHADEMA kitasisi kuanzia kesho! hebu fikiria nani alilinda kura kule ambako hakukua na wagombea wa chadema! tutafakari tuchukue hatua!
 
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
8,387
Likes
5,199
Points
280
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
8,387 5,199 280
INGAWAJE NINA UHAKIKA KUNA WATU HAWATAPENDA KUSIKIA HII,LAKINI NI LAZIMA KUMJUA ADUI YAKO KATIKA VITA! PAMOJA NA MAPUNGUFU YOTE KIMUUNDO WA KITASISI CCM WANATISHA .KUMBUKA WANA VIONGOZI KILA MTAA!NA WATU HAWA PENGINE WANAFANYA KAMA NI WATUMISHI WA UMMA!KWA NHIYO TUNAPOTAFAKARI HATMA YETU NI LAZIMA KUANGALIA UIMARA HUU WA CCM KIMUUNDO WAKIBADILIKA KIDOGO TU KUWANG'OA NI TABU.
HII NI CHANGAMOTO KUBWA KWA CHADEMA ,ANGALIA HATA KURA WALIZOPATA ZINALINGANA NA IDADI YA WANA CHAMA WAO M5! INAWEZEKANA WALIOPIGA KURA HIZO ZA USHINDI NA KUCHAKACHUA NI WANACHAMA WA WAO.
dk hakuna kulala tuijenge CHADEMA kitasisi kuanzia kesho! hebu fikiria nani alilinda kura kule ambako hakukua na wagombea wa chadema! tutafakari tuchukue hatua!
Amini amini nakuambia! CCM sio imara! System ya uchaguzi Tz ndio inawabeba!!
 

Forum statistics

Threads 1,237,568
Members 475,562
Posts 29,293,840