Kimunya-waziri Wa Fedha Akataa Kujiuzulu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kimunya-waziri Wa Fedha Akataa Kujiuzulu

Discussion in 'International Forum' started by Mwikimbi, Jul 5, 2008.

  1. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,740
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Yule Waziri Wa Fedha Kenya Amekataa Kujiuzulu Kwa Madai Kuwa Hakuteuliwa Na Bunge Wala Mtu Yeyote Bali Rais Kibaki!
    Amekataa Hili Licha Ya Kwamba Tume Iliyoundwa Na Waziri Mkuu Raila Odinga Ilipendekeza Awajibishwe.

    Nini Itakuwa Reaction Ya Kibaki? Hiki Kiburi Kimunya Anakipata Wapi?
     
  2. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #2
    Jul 5, 2008
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,604
    Likes Received: 3,609
    Trophy Points: 280
    Huyo anacheza.Sasa kwani katiba hairuhusu bunge kupiga kura ya kuitokua na imani na huyo mheshimiwa? Vipi kama kibaki atashindwa ku-act accordingly?
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,194
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    2days Left Jamani Mwacheni Aongee!!!!!
     
  4. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2008
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,932
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    hawa ndo viongozi ambao wanalipwa zaidi kuliko viongozi wa TANZANIA...!
    (wabunge wetu nao wanaanza kampeni ya chini-chini walipwe kama KENYA)
     
  5. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,622
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Kulipwa kama Kenya si shida lakini ufisadi na kiburi kama Kenya Nooooooooooo.
     
Loading...