Kimenuka wapi? FFU wamepita hapa Tazara na gari tatu na la maji ya kuwasha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kimenuka wapi? FFU wamepita hapa Tazara na gari tatu na la maji ya kuwasha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Baba V, Jun 27, 2012.

  1. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ni kama wanaelekea katikati ya jiji! tujuzane wakuu
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,601
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Wanaenda Muhimbili National Hospital, wametumwa na waziri mkuu wakatibu wagonjwa.
     
  3. Mr. Bigman

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Hao wanalao jambo. They wanna drew first blood;
     
  4. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,568
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Wanaenda kutibu wagonjwa Muhmbili
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ndo style ya LIWALO NA LIWE NINI?
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Inasemekana Muhimbili hali ni tete kuna askari kapokea kichapo alionekana maeneo hayo akiwa na radio call
     
  7. s

    sawabho JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,378
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Welldone !!!
     
  8. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    wanaenda kumuokoa mwenzao kapewa kichapo muhimbili na kapoteza radio call ndo wameenda kutuliza gasia hakuna serikal nchi hii
     
  9. baghozed

    baghozed JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 515
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Madaktari chondechonde Kwani pesa zinatafutwa lakini uhai ni inshuuu
     
  10. l

    lutolucy Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaelekea Muhimbili, Mwenzao mmoja kapigwa na amepoteza Radio call ndio hiyo wanaiitafuta.
     
  11. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,568
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Ndo wanaenda kutafuta radio call yao?
     
  12. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5,778
    Likes Received: 2,162
    Trophy Points: 280
    Good..
     
  13. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,591
    Likes Received: 9,524
    Trophy Points: 280
    wanaelekea muhimbili kutoa dozi ya washawasha
     
  14. cement

    cement JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    safi sana wanafikiri wale ni wanafunzi wa vyuo!!!!!!!!
     
  15. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Duh! yameanzia Muhimbili, yataenea sana. LIWALO NA LIWE
     
  16. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenzao keshaokolewa, kikubwa hapo ni kuhakikisha usalama wa eneo husika kwa jazba na uzuni ilowajaa wauguzi,baadhi ya wananchi na Madaktari kwa kupigwa na kujeruhiwa vibaya kwa kiongozi wa Madaktari Dr.Ulimboka; lkn la muhimu pia ni Radio Call ambayo imepotea na hiyo ni lazma ipatikane kiusalama wa Taifa zima"
     
  17. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,500
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Liwalo na liwe! Wanaeda kutibu wagonjwa mhimbili
     
  18. B

    Baniani Mzuri Senior Member

    #18
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Asante sana
     
  19. awp

    awp JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,715
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wanaanza muhimbili then mtaa kwa mtaa, mwisho wapangaji kwa wapangaji
     
  20. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kama kawa kama dawa LIWALO NA LIWE, Pinda kiboko!
     
Loading...