Kim poulsen afukuzwe haraka kunusuru soka letu


L

lifeline

Member
Joined
Sep 10, 2013
Messages
64
Likes
1
Points
0
L

lifeline

Member
Joined Sep 10, 2013
64 1 0
Nimemfuatilia kocha wa timu yetu ya taifa kwa muda naona Hana jipya.Malinzi muondoe haraka sana.
 
bampami

bampami

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2011
Messages
5,089
Likes
1,677
Points
280
bampami

bampami

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2011
5,089 1,677 280
kwani vipi tumefungwa tena na sudan ama?
 
T

Thegame

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
2,086
Likes
1,605
Points
280
T

Thegame

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
2,086 1,605 280
Watu kama wewe nawashangaa sana! Afukuzwe Kwasababu tumefungwa na Kenya nusu fainali??
Au kuna sababu nyingine??
Afukuzwe halafu nani aajiriwe awe Kocha mpya??
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,350
Likes
5,509
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,350 5,509 280
!
!
Asifukuzwe, apigwe maana tumeshachoka
 
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,393
Likes
251
Points
160
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,393 251 160
Nimekutafutia tusi nimekosa kwani kocha ndiye alikuwa anapiga hizo penati timuimepiga mpaka penati saba halafu unalaumu kocha kwa nini usilaumu wachezaji waliokosa penati hasa ngasa na yondani kwenda zako.
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
19,959
Likes
2,480
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
19,959 2,480 280
Mi naona afadhali hata huyu wa sasa kuliko Maximo Maxime
 
Box 2

Box 2

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
506
Likes
15
Points
35
Box 2

Box 2

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
506 15 35
Afukuzwe amekosa penati ya ngapi na afukuzwe kwa lipi,ebu tuambie mkuu?
 
Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
3,841
Likes
468
Points
180
Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
3,841 468 180
Afukuzwe amekosa penati ya ngapi na afukuzwe kwa lipi,ebu tuambie mkuu?
Mkuu, hawa ndio wale kasuku wa Kaseja kama hufahamu, hapa anampigia debe kipa wao huyu ili achaguliwe tena timu ya taifa.
 
mwangalingimungu

mwangalingimungu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
1,196
Likes
346
Points
180
mwangalingimungu

mwangalingimungu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
1,196 346 180
Mi naona afadhali hata huyu wa sasa kuliko Maximo Maxime
Ili awe hivyo, tusubiri hadi naye aipeleke Taifa Stars CHAN.
 
K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
700
Likes
7
Points
35
K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
700 7 35
Mi naona afadhali hata huyu wa sasa kuliko Maximo Maxime
Maximo alitufikisha hadi 84 kutoka kwenye 120 hivi katika viwango vya FIFA, huyu Paulsen katurudisha kulekule na sasa tupo 124--majanga! Hata kama Maximo hakuwa mzuri kivile, lakini huyu ni majanga zaidi. Takwimu hizo hapo!
 
K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
700
Likes
7
Points
35
K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
700 7 35
Afukuzwe amekosa penati ya ngapi na afukuzwe kwa lipi,ebu tuambie mkuu?
Alipokuja alipewa jukumu la kutupeleka world cup, kashindwa! Yeye mwenyewe akaahidi atatupeleka AFCON, kashindwa! Akaahidi atatupeleka CHAN, kashindwa! Majuzi tu akaahidi atarejea na kombe la challenge, kashindwa! Kama huyaoni makosa, labda tutafute msaada wa miwani!!
 
R

rsvp

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2012
Messages
586
Likes
277
Points
80
R

rsvp

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2012
586 277 80
Maximo alikuwa anapewa mechi za majaribio ambazo zilipangwa kufuata lkalenda ya FIFA.

Sasa hivi,kipindi cha Kim Paulsen TFF haitafuti mechi za majaribio za kutosha kwa ajili ya Timu ya Taifa.Tena TFF imekosa kuweka malengo kwa ajili ya timu ya TAIFA.

Wakati wa MAXIMO angalau kulikuwa na lengo la kuipeleka Taifa Stars kombe la Dunia.

Wakati wa Kim Paulsen malengo hayasimamiwi na TFF,kwa kuhamasisha washabiki wala kuiandaa timu kwa kupambana na timu zenye uwezo wa kuipima timu ya Taifa.

Sasa Jamal Malinzi, kipimo chake ni kusimamia malengo ya muda mfupi na muda mrefu,ili kuleta matokeo mazuri kwa Timu ya Taifa na soka kwa ujumla.

Tumeona wakati wa Maximo,TFF ikipanga,ikishirikisha wadau,wafadhili na kama nchi inawezekana.

Tuache,kauli zenye mwelekeo wa ushabiki wa timu kongwe ,eti mchezaji akikosa nidhamu,tunahoji ni kwanini kocha amemuacha.na washabiki kulazimisha fulani lazima acheze hata kama hana nidhamu.

Huwezi kuvuna kama haujapanda,lazima washabiki wavumilie na wafahamu udhaifu wa soka la Tanzania unachangiwa na vilbu vyetu kushindwa kuwa na mipango endelevu,kuwekeza vya kutosha, kukuza vipaji,miundo mbinu hata katika kuimarisha uongozi wa timu.
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
Sijui kama yuko visonary, wenzetu wamepeleka vijana sisis mazee
 
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2010
Messages
8,482
Likes
2,802
Points
280
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2010
8,482 2,802 280
Hatuna talent. Period!
Hata Malinzi akimleta Arsene Wenger ni kazi ya bure tu sababu hatuna talent. Soccer imetushinda. Riadha zimetushinda. Labda tuanze mkakati wa kuimba ndio fani yetu
 

Forum statistics

Threads 1,252,124
Members 481,989
Posts 29,796,401