Kim Jong un anawachekaaa pro USA waliodhania atavamiwa,

py thon

JF-Expert Member
Sep 11, 2016
2,469
2,000
-Tuliambiwa Mara Navy seals wanafanya mazoezi ya Mara ya mwisho kwenda kumvamia Kim

-Tuliambiwa wale Navy waliomuua Osama wametumwa kuivamia Pyongyang

-Tuliambiwa stealth bombers ndege hatari zimetumwa kufanya kazi kumuondoa incumbent strong leader "Kim" huko NK

-Tuliambiwa nyambizi na vijidege vingine vimeenda kwenye rasi ya Korea kwenda kumaliza kazi .

-meli za kivita zilikuwa zinapambwa sana humu

Wale pro USA njooni mtupe feedback ase
 

Percival

JF-Expert Member
Mar 23, 2010
2,655
2,000
Trump alifyata mkia mwenyewe alikua hajui nini anafanya alifikiria hiyo ni Syria au Iraq akisema jamaa atatetemeka.
 

Al-Watan

JF-Expert Member
Apr 16, 2009
11,934
2,000
-Tuliambiwa Mara Navy seals wanafanya mazoezi ya Mara ya mwisho kwenda kumvamia Kim

-Tuliambiwa wale Navy waliomuua Osama wametumwa kuivamia Pyongyang

-Tuliambiwa stealth bombers ndege hatari zimetumwa kufanya kazi kumuondoa incumbent strong leader "Kim" huko NK

-Tuliambiwa nyambizi na vijidege vingine vimeenda kwenye rasi ya Korea kwenda kumaliza kazi .

-meli za kivita zilikuwa zinapambwa sana humu

Wale pro USA njooni mtupe feedback ase
Mliambiwa na nani? Nyie nani? Kwa niniuchukulie kwa umuhimu habari hizo?
 

sajumo

JF-Expert Member
Nov 20, 2013
1,799
2,000
Hahahahaaa ni ngum marekan anavamia mataifa yenye Mali lakin hayana silahaa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom