Kilwa Masoko, Lindi: Zaidi ya Tani moja ya Dawa za Kulevya yakamatwa

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
105,690
2,000
Nyie si ndio wale hamjielewi kama sigara kali aka oya oya ,mnawashwa mbele na nyuma na akili zenu za kushikiwa.
Asifuye mvua imemnyeshea naona inajipigia promo , bahati mbaya huu ni mwezi mtukufu watu hawana time na hiyo biashara yako.
 

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
105,690
2,000
ukitukana na kukejeli unapata nafuu sana mkuu? mambo mengine usipoyaelewa unayaacha tu yapite na muda ambao unautumia kuyaangalia unautumia kwa kazi nyingine!
Wewe ni mushuti kwenu ni rwanda
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom