Kilolo:mwenyekiti wa baraza la wazee wa chadema avamiwa na wanaccm na kujeruhiwa sana


M

Mbunge wa ilula

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2012
Messages
211
Likes
1
Points
35
M

Mbunge wa ilula

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2012
211 1 35
Ni kata ya ngangange katibu wa ccm wa wilaya akishirikiana na wezake wamemvamia Mzee Nyaulingo na kumvunja mkono na
 
Domhome

Domhome

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2010
Messages
2,209
Likes
1,409
Points
280
Domhome

Domhome

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2010
2,209 1,409 280
Kuchanya Kutali, hasi padinde!! CCM yaelekea kuna wanachokitafuta na soon watakipata!!
 
M

Mbunge wa ilula

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2012
Messages
211
Likes
1
Points
35
M

Mbunge wa ilula

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2012
211 1 35
Pia wamemjeruhi kichwani na kumpasua mzee wa watu,hapa ngangange kuna kampeni za uchaguzi wa diwani wa kata,inauma sana
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
9,022
Likes
7,076
Points
280
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
9,022 7,076 280
Leo ni siku ya shetani,ccm wanaua watu vibaya sana leo!!!! KESHO asubuhi kutakuwa na maiti nyingi na majeruhi wengi watakaotokana na kazi ya mikono ya ccm,CCM wameapa kumwaga damu iwezekanavyo usiku huu wa leo,wakazi wa Arusha kaeni chonjo[source protected]
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,611
Likes
6,127
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,611 6,127 280
Kova nikiandika maneno hapa utasema mimi mchochezi ila huu upuuzi wa ccm hautavumiliwa,hii ni taarifa tuu kwako
 
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,364
Likes
21
Points
135
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,364 21 135
Tunakoelekea uzalendo utatushinda,kila kukicha kiongozi au mwanachama wa chadema anauwawa,mara avunjwa miguu,mikono,achomewa nyumba,asweka ndani,na sasa tuna mda hatujasikia kada wa ccm apigwa na mashabiki wa cdm kila siku kada wa chadema atekwa ni zaidi ya miaka 5 sasa,ndiyo kusema ccm mnataka kumwaga damu? kuweni na huruma na watanzania wenzenu,miaka 52 ya manyanyaso haitoshi mwataka kuendelea kunyanyasa watoto wa masikini?
 
M

Mbunge wa ilula

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2012
Messages
211
Likes
1
Points
35
M

Mbunge wa ilula

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2012
211 1 35
Samahani jf natumia simu ndogo ndo maana nawaletea habari nusu lakini kesho ntawatumia picha kwa sasa niko huku porini
 
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
4,940
Likes
381
Points
180
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
4,940 381 180
Kova unaagizwa kufanya kazi yako. kama uwezi waacheni cdm wajilinde wajuavyo. hali hii haivumiliki. wpte ni watanz wenye haki sawa ya kulindwa, kupiga kura, kuchagua na kuchaguliwa.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,553
Likes
2,374
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,553 2,374 280
Ni kukosa hoja na kuamua kutumia mabavu, kweli CCMwewe wanaelekea kuzikwa kabisa ndo maana wameamua kutumia vitisho (argumentum ad bacculum)
 
M

Mbunge wa ilula

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2012
Messages
211
Likes
1
Points
35
M

Mbunge wa ilula

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2012
211 1 35
Ndugu zanguni wanajf tukio hili limetokea wilaya ya kilolo mkoani Iringa katika kata ya ng'ang'ange
 
U

ulimbo lunopo

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
243
Likes
2
Points
0
Age
29
U

ulimbo lunopo

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
243 2 0
mbunge wa ilula tunashukuru kwa taarifa!!! Naomba pia utujulishe tathimini ya harakati pande izo!! NGULUVI YIKUTANGAGE
 
M

Mbunge wa ilula

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2012
Messages
211
Likes
1
Points
35
M

Mbunge wa ilula

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2012
211 1 35
Mpaka sasa katibu wa ccm wa wilaya ya kilolo bw.Kimaro bado hajakamatwa na polisi pamoja na kuhusika kwake kujeruhi
 
M

Mbunge wa ilula

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2012
Messages
211
Likes
1
Points
35
M

Mbunge wa ilula

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2012
211 1 35
Hali nzuri kwa cdm ndo maana ccm wameamua kujeruhi lkn sasa wananchi wameshindwa kuhudhuria kampeni kwa kuogopa polisi
 
M

Mbunge wa ilula

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2012
Messages
211
Likes
1
Points
35
M

Mbunge wa ilula

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2012
211 1 35
Sasa hivi Chiku Abwao anaunguruma jukwaani na amewaambia wananchi wajionee uuaji wa ccm kama huu
 
B

Brahnman

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
1,717
Likes
853
Points
280
Age
37
B

Brahnman

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
1,717 853 280
Kila mara mi huwa nasema wanasiasa ndo wanaotuharibia nchi,hasa hawa CCM!
 
monongo

monongo

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2011
Messages
381
Likes
33
Points
45
monongo

monongo

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2011
381 33 45
sasa hii dola ni ya upande mmoja ? Serikali imekaa kimya tu,jamani kumbukeni damu inayomwagika hapa kwenye arthi ya Tanzania,itafikia wakati italia.Maana watanzania wasio na hatia wanauawa na ccm,na hakuna anayeuliza ambaye ni serikali,Mungu amekaa kimya anayaona madudu ambayo watu wake wanafanyiwa.Ipo siku isio na jina mambo yote yata-change,
 
M

Mbunge wa ilula

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2012
Messages
211
Likes
1
Points
35
M

Mbunge wa ilula

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2012
211 1 35
Mpaka sasa polisi wanamshikilia katibu wa ccm wa kata ya ng'ang'ange lkn bw.Kimaro katibu ccm wilaya bado hajakamatwa
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,724
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,724 21 135
CCM wanapambana na wakati na wakati ni ukuta!!
 

Forum statistics

Threads 1,273,086
Members 490,268
Posts 30,470,815