KILOLO: DC Guninita amweka Lock up Mwenyekiti wa Kijiji bila sababu!

  • Thread starter Mbunge wa ilula
  • Start date

M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2007
Messages
1,705
Points
1,250
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2007
1,705 1,250
Ngoja nisome rasimu ya katiba mpya inasemaje kuhusu hawa viranja wa ccm.
 
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2007
Messages
1,705
Points
1,250
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2007
1,705 1,250
Nimetafuta / search maneno "mkuu wa wilaya" na "mkuu wa mkoa" ktk rasimu ya katiba mpya .... sikupata chochote.
Hii ina maana kuwa hawa watu hawamo tena na wala hawatatambulika tena kikatiba? kAMA NDIO HIVYO, THEN GOOD RIDDANCE !!!
 
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
11,013
Points
2,000
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
11,013 2,000
Hawa ma DC na ma RC ni askari wa CCM.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,993
Points
1,500
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,993 1,500
Huyu Gerald amefikia hatua ya kuwa na akili za matope kuzidi babake! Kweli chura huzaa nyoka kha!
Ukombozi wa Nchii umekaribia!
 
W

wikolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
801
Points
195
W

wikolo

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
801 195
Nimetafuta / search maneno "mkuu wa wilaya" na "mkuu wa mkoa" ktk rasimu ya katiba mpya .... sikupata chochote.
Hii ina maana kuwa hawa watu hawamo tena na wala hawatatambulika tena kikatiba? kAMA NDIO HIVYO, THEN GOOD RIDDANCE !!!
Mzee Warioba alisema katiba za nchi husika (Tanganyika na Zanzibar) ndo zitakazoamua iwapo hao wakuu wa wilaya na mikoa waendelee kuwepo au la.
 
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2007
Messages
1,705
Points
1,250
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2007
1,705 1,250
Mzee Warioba alisema katiba za nchi husika (Tanganyika na Zanzibar) ndo zitakazoamua iwapo hao wakuu wa wilaya na mikoa waendelee kuwepo au la.
Mkuu asante kwa ufahamisho
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,524
Points
1,195
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,524 1,195
Kila mtu ni kamanda pale cdm. Ndo maana mnadharaulika.
 
Kijana leo

Kijana leo

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
2,869
Points
1,225
Kijana leo

Kijana leo

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
2,869 1,225
bado wanazidisha hacra kwa wananchi, huku kwetu mbunge wa jimbo letu vijana hawataki hata kumuona, uonevu umezidi sana jamani.
 
A

A revolutionist

Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
61
Points
70
A

A revolutionist

Member
Joined Mar 1, 2012
61 70
Magamba kama huyu tutayatia adabu yote, tumemtoa m.Kiti wetu wa udekwa leo asubuhi na kesho wakati wa kwenda kuripoti asubuhi tutakwenda kumfungulia kesi ya kumdhalilisha kamanda wetu.
 
M

Mbunge wa ilula

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2012
Messages
211
Points
195
M

Mbunge wa ilula

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2012
211 195
Kama nilivyowaeleza jana kuwa DC wa kilolo bw.Gerald Guninita amemweka ndani mwenyekiti wa kijiji cha udekwa (CHADEMA) bila kosa,lakini madai yake DC yalikuwa ni mwenyekiti huyo kurekodi mazungumzo ya kikao hicho cha DC kwa njia ya simu.Ukitafakari hapa huwezi ona kosa kwani mara nyingi tunavyohudhuria vikao vya serikali huwa tunakuwa na notebook kwaajili ya kuchukua notes za kumbukumbu,hivyo basi nimfahamishe ndugu Dc kwamba kurekodi sauti kwa njia yeyote ile ni njia ya kuhifadhi kumbukumbu kama ilivyo kwa maandishi.

Lakini cha kushangaza leo asubuhi amerudia kauli yake wakati akihojiwa na kituo cha redio cha ebony fm kwamba, amemkamata mwenyekiti huyo kwa kosa la kurekodi kikao chake kwa njia ya simu, huku akisisitiza kwamba hairuhusiwi kurekodi mazungumzo ya DC,akaongeza kuwa anatarajia kumfikisha mahakamani mwenyekiti huyo kwa kosa hilo.Jambo hili limeacha maswali mengi kwa wasikilizaji,je? ni kosa kwa kiongozi wa serikali ya kijiji kurekodi mazungumzo yanayofanyikia ofisini kwake na hususani yale yanayomhusu yeye mwenyewe,je wanaoandika nao wana makosa? na kama hawana kuna tofauti gani kati ya anayerekodi na anayeandika ikizingatiwa kuwa wote wanatunza kumbukumbu za msemaji mmoja.

Hata hivyo vijana wa CHADEMA waliofika kumwekea dhamana ndg,Obadia Lubugo mwenyekiti wa kijiji wameshangazwa pale walipouliza shitaka la mtuhumiwa wakaambiwa na polisi shitaka lake liko kwenye uchunguzi ili hali simu yake alinyang'anywa tangu jana na DC, baadaye wakakabidiwa polisi, hata hivyo amepewa dhamana na ameambiwa aripoti kesho asubuhi kituoni mbigili huku simu yake ikibakia mikononi mwa polisi. Swali hapa ni kwamba kwanini shitaka lake halijajulikana ili hali jana aliambiwa kosa lake ni kurekodi kikao cha DC?
 
M

makotso

Member
Joined
Jun 28, 2010
Messages
41
Points
0
M

makotso

Member
Joined Jun 28, 2010
41 0
Ni muhimu wakati huu kufikiria kwa kina kazi na manufaa ya wakuu wa wilaya ili haya yote tuyatatue! Wakuu wa wilaya ni zaidi ya miungu watu,wanawanyanyasa wananchi over and above,ebu tutoe waliokwenye mabaraza ya katiba watoe maoni ya maana juu ya hawa watu.
 
M

Mbunge wa ilula

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2012
Messages
211
Points
195
M

Mbunge wa ilula

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2012
211 195
Naona mwenyekiti tayari yupo mbigili kwaajili ya kuripoti
 
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
4,167
Points
2,000
Age
58
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2012
4,167 2,000
Matukio kama haya yananitia uchungu wa kufanya chochote chenye manufaa kwa taifa langu. Hakuna aliyejuu ya haki ya mtanzania yeyote kwa njia yoyote ile. Tunaweza kuendelea na ukondoo wetu, lakini Mungu hawezi ruhusu tuonewe na kondoo wenzetu.
huyu sialishawahi kufukuzwa kama sio kusimamishwa kwenye huo mchama anaoupigania miaka ya 90?mbona amejisahau mapema hivyo?
 
fadisoni

fadisoni

Member
Joined
Dec 16, 2012
Messages
87
Points
70
Age
38
fadisoni

fadisoni

Member
Joined Dec 16, 2012
87 70
Wasimbadilishie mashitaka tu maana kesho utaambiwa alikuwa anatakakufanya ugaid
 
U

ulimbo lunopo

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
243
Points
0
Age
29
U

ulimbo lunopo

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
243 0
mbunge uyu hana chake tena!! Sehem kama pomerin, kitowo, ukumbi hawamtaki kabisa!
 

Forum statistics

Threads 1,284,979
Members 494,370
Posts 30,846,399
Top