Kilio chetu wafanyabiashara ya baa

D

Deceiver

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2018
Messages
1,355
Points
2,000
D

Deceiver

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2018
1,355 2,000
Raha ya bar iwe na ma barmaid wengi.
Mimi nikifika bar kwanza naagiza mkia mzima. Halafu namkaribisha yule barmaid aliye kwenye chati. Kila bar yuko mmoja aliye matawi. Tukimaliza kula mkia namuambia alete beer na yeye achukue yake. Nikiagiza ya 2 na ya 3 na yeye vilevile. Tukifika ya 5 au 6. Utasikia anaomba namba ya simu. Mimi badala ya kumpa namba namuambia kirahisi tu aniitie matron au meneja nimalizanennae kisha navuta mzigo kwenda gesti ya karibu.
Huko unapewa penzi la kupitiliza kila uchafu utafanyiwa. ITAENDELEA
 
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
3,723
Points
2,000
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2009
3,723 2,000
Raha ya bar iwe na ma barmaid wengi.
Mimi nikifika bar kwanza naagiza mkia mzima. Halafu namkaribisha yule barmaid aliye kwenye chati. Kila bar yuko mmoja aliye matawi. Tukimaliza kula mkia namuambia alete beer na yeye achukue yake. Nikiagiza ya 2 na ya 3 na yeye vilevile. Tukifika ya 5 au 6. Utasikia anaomba namba ya simu. Mimi badala ya kumpa namba namuambia kirahisi tu aniitie matron au meneja nimalizanennae kisha navuta mzigo kwenda gesti ya karibu.
Huko unapewa penzi la kupitiliza kila uchafu utafanyiwa. ITAENDELEA
ha ha ha ha ha Jombaa umetisha sana
 
stella1975

stella1975

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2018
Messages
226
Points
500
stella1975

stella1975

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2018
226 500
Je nyie mnavyonyanyasa ma barmaid? Mshahara wa 70,000 ukivunja glass unakatwa. Ukiondoka na mteja unakatwa kana kwamba mwenye bar na anachukuliwa na mteja. Kaunta ni mke wa pili wa mwenye bar. Matron chakula ya meneja. Mlaaniwe wenye bar wote. Watoto wa watu wakitoka singida lazima muwaonje nyie kwanza kabla wateja hawajaonja. Mmelaaniwa washenzi nyie
Duuuuuuh
 
92Ubuntu

92Ubuntu

Senior Member
Joined
Jan 8, 2014
Messages
171
Points
250
92Ubuntu

92Ubuntu

Senior Member
Joined Jan 8, 2014
171 250
Raha ya bar iwe na ma barmaid wengi.
Mimi nikifika bar kwanza naagiza mkia mzima. Halafu namkaribisha yule barmaid aliye kwenye chati. Kila bar yuko mmoja aliye matawi. Tukimaliza kula mkia namuambia alete beer na yeye achukue yake. Nikiagiza ya 2 na ya 3 na yeye vilevile. Tukifika ya 5 au 6. Utasikia anaomba namba ya simu. Mimi badala ya kumpa namba namuambia kirahisi tu aniitie matron au meneja nimalizanennae kisha navuta mzigo kwenda gesti ya karibu.
Huko unapewa penzi la kupitiliza kila uchafu utafanyiwa. ITAENDELEA
Bhhhasi umemaliza Kiongozi hakuna haja ya Kuendelea , Ngoja nikaifanyie Testing Theory yako Ntarud kuleta mrejesho.....
 
NYEKUNDU YA BIBI

NYEKUNDU YA BIBI

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
1,722
Points
2,000
NYEKUNDU YA BIBI

NYEKUNDU YA BIBI

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
1,722 2,000
Je nyie mnavyonyanyasa ma barmaid? Mshahara wa 70,000 ukivunja glass unakatwa. Ukiondoka na mteja unakatwa kana kwamba mwenye bar na anachukuliwa na mteja. Kaunta ni mke wa pili wa mwenye bar. Matron chakula ya meneja. Mlaaniwe wenye bar wote. Watoto wa watu wakitoka singida lazima muwaonje nyie kwanza kabla wateja hawajaonja. Mmelaaniwa washenzi nyie
sasa MTU awe Na bucha afu ajiite rasi
 
Sandiego

Sandiego

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2018
Messages
323
Points
500
Sandiego

Sandiego

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2018
323 500
Visiwa gani mkuu mnakokunywa bila kikomo. Mi navyojua hii sheria visiwani ina zaidi ya miaka kumi
Mkuu nakwambia hiyo sheria iko mijini huku visiwani haituusu!!

Yan unaweza kuingia baa asubuhi unagonga maji kutoka ni mpaka uishiwe haijalishi ni saa ngapi
 
D

Deceiver

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2018
Messages
1,355
Points
2,000
D

Deceiver

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2018
1,355 2,000
Bhhhasi umemaliza Kiongozi hakuna haja ya Kuendelea , Ngoja nikaifanyie Testing Theory yako Ntarud kuleta mrejesho.....
Hakika lazima usome gazeti lililo katikati ya miguu. Gazeti lisilo Isha utamu. Gazeti ambalo hata usome miaka 10 bado utapenda usome tena kwani utakua hujaelewa.
 
D

Deceiver

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2018
Messages
1,355
Points
2,000
D

Deceiver

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2018
1,355 2,000
INAENDELEA Juzi niliishia nilipoondoka na yule barmaid matawi. Jana nilifika bar ile ile akaniwahi barmaid mwingine ambae anaonekana umri umeenda. Nikaagiza kuku mzima wa kuchoma na chips 2. Vilivyokuja nikamwambia karibu. Kama kawaida mabarmaid wa Dar ni zaidi ya kunguru. Hawakaribishwi kuku mara 2. Ile kusema tu, keshanawa. Kwa mbali namuona binti matawi anajongea karibu. Mimi sikumkaribisha. Baada ya kula nikaagiza kongoro la kuteremshia na barmaid wangu matawi ya chini akaendea bia. Alipoleta nikamuambia na yeye achukue yake. Pale ndio nilipoona matawi wa juzi alikosa raha kabisa, nahisi alijua kama yeye nilimpa vocha sh 30,000 huenda matawi ya chini nae ataambulia kuku, beer na vocha ya nguvu. ITAENDELEA
 
BUMIJA

BUMIJA

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2011
Messages
3,212
Points
2,000
BUMIJA

BUMIJA

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2011
3,212 2,000
Mabar Maid wanaleta amsha amsha kwenye bar,ila wasiwe wagomvi na wezi,Hapo tutaenda sawa,Kumaliza kg 2 per day ni kawaida
 

Forum statistics

Threads 1,315,320
Members 505,169
Posts 31,853,274
Top