Kilio chetu wafanyabiashara ya baa

Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
3,729
Points
2,000
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2009
3,729 2,000
kwanza tunaomba kuruhusiwa kuuza masaa 24 kwani tunapokua na mauzo mengi TBL/SBL faida inakuwa kubwa kwahiyo makusanyo serikalini yanaongezeka.


Sitaki kusema sana hasa kuhusu wale askari wanaozunguka usiku kudhibiti mabar yafungwe saa sita.
 
STRUGGLE MAN

STRUGGLE MAN

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2018
Messages
1,803
Points
2,000
STRUGGLE MAN

STRUGGLE MAN

JF-Expert Member
Joined May 31, 2018
1,803 2,000
TUTAKUPA LESENI YA KUUZA MASAA 24 LAKINI TUKUHAMISHE WILAYA UWENDE KUUZIA ROMBO
 
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2018
Messages
4,052
Points
2,000
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2018
4,052 2,000
Mimi kama mnywaji naunga mkono hoja haya mambo ya saa 6 mwisho yamepitwa na wakati hatuwezi kumsikiliza mnywa soda ya 500 kwa sababu ana lala mapema ukaacha wa 2000 mpaka million serikali inakosa mapato
 
chichiboy1

chichiboy1

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2015
Messages
543
Points
500
chichiboy1

chichiboy1

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2015
543 500
Hilo wazo murua Kabisa ukizingatia kuwa barmaids nao ni wafanyakazi na hapa ni kazi tu
 
M

Mfiaukweli

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2018
Messages
3,215
Points
2,000
M

Mfiaukweli

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2018
3,215 2,000
kwanza tunaomba kuruhusiwa kuuza masaa 24 kwani tunapokua na mauzo mengi TBL/SBL faida inakuwa kubwa kwahiyo makusanyo serikalini yanaongezeka.


Sitaki kusema sana hasa kuhusu wale askari wanaozunguka usiku kudhibiti mabar yafungwe saa sita.
Naona unataka kula vya wenzako 24/7 :D:D
 
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
3,526
Points
2,000
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
3,526 2,000
Hamna kamjii nilikachukia kama Bunda, saa tano na nusu polisi wanaaza kuzurura kukamata watu
 
D

Deceiver

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2018
Messages
1,377
Points
2,000
D

Deceiver

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2018
1,377 2,000
kwanza tunaomba kuruhusiwa kuuza masaa 24 kwani tunapokua na mauzo mengi TBL/SBL faida inakuwa kubwa kwahiyo makusanyo serikalini yanaongezeka.


Sitaki kusema sana hasa kuhusu wale askari wanaozunguka usiku kudhibiti mabar yafungwe saa sita.
Je nyie mnavyonyanyasa ma barmaid? Mshahara wa 70,000 ukivunja glass unakatwa. Ukiondoka na mteja unakatwa kana kwamba mwenye bar na anachukuliwa na mteja. Kaunta ni mke wa pili wa mwenye bar. Matron chakula ya meneja. Mlaaniwe wenye bar wote. Watoto wa watu wakitoka singida lazima muwaonje nyie kwanza kabla wateja hawajaonja. Mmelaaniwa washenzi nyie
 
Tate Mkuu

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
1,090
Points
2,000
Tate Mkuu

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
1,090 2,000
Tinywe mpaka ti...
Wasambaa msisbae. Jibuni hoja
Wasambaa huwa hatukeshi vilabuni! Ikifika saa tatu usiku huku milimani tunakoishi, vilabu vyote vinakua vimeshafungwa ili kesho tuwahi mashambani kulima ngogwe! Boha, denge, mnazi, kangaa, gongo, nk. hizo ndiyo pombe zetu. Wasambaa ni watu wa kazi.
 
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
3,729
Points
2,000
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2009
3,729 2,000
Je nyie mnavyonyanyasa ma barmaid? Mshahara wa 70,000 ukivunja glass unakatwa. Ukiondoka na mteja unakatwa kana kwamba mwenye bar na anachukuliwa na mteja. Kaunta ni mke wa pili wa mwenye bar. Matron chakula ya meneja. Mlaaniwe wenye bar wote. Watoto wa watu wakitoka singida lazima muwaonje nyie kwanza kabla wateja hawajaonja. Mmelaaniwa washenzi nyie
ni wivu tu
 
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
3,729
Points
2,000
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2009
3,729 2,000
Wasambaa huwa hatukeshi vilabuni! Ikifika saa tatu usiku huku milimani tunakoishi, vilabu vyote vinakua vimeshafungwa ili kesho tuwahi mashambani kulima ngogwe! Boha, denge, mnazi, kangaa, gongo, nk. hizo ndiyo pombe zetu. Wasambaa ni watu wa kazi.
Huku mjini ni tofauti na shamba
 
N

Natasha Ismail

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2008
Messages
605
Points
500
N

Natasha Ismail

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2008
605 500
Je nyie mnavyonyanyasa ma barmaid? Mshahara wa 70,000 ukivunja glass unakatwa. Ukiondoka na mteja unakatwa kana kwamba mwenye bar na anachukuliwa na mteja. Kaunta ni mke wa pili wa mwenye bar. Matron chakula ya meneja. Mlaaniwe wenye bar wote. Watoto wa watu wakitoka singida lazima muwaonje nyie kwanza kabla wateja hawajaonja. Mmelaaniwa washenzi nyie
Barmaid anakuwa na amani sana akigongwa na bosi.
 

Forum statistics

Threads 1,316,145
Members 505,520
Posts 31,880,519
Top