Kilio changu kwa Airtel money Tanzania

rich1

JF-Expert Member
Jul 31, 2015
2,078
2,000
Kwema ndugu,

Leo kilio changu nawapelekea kitengo cha airtel money,,,tunaomba muweke system ambayo itaweza kutofautisha namba ya mteja wa kawaida na namba ya wakala kabla kumuwekea mteja pesa kwenye simu yake ili kuepusha kelele ambazo sio za lazima.

Sent from my SM-A260F using JamiiForums mobile app
 

KENZY

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
19,143
2,000
Mnaotumiaga Airtel nawaonaga Kama binadamu wa zamani sana yani enzi zile za "ati weye ndo mfalme wa wayahudi..? Nae akajibu haswaaa mimi ndie!!"😂
 

rich1

JF-Expert Member
Jul 31, 2015
2,078
2,000
Kuna wimbi kubwa la wateja wa kawaida kutupa namba za wakala wa airtel money bila kujua....tunaomba mlifanyie kazi n kero kubwa sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom