Kilio cha kukosa huduma ya TANESCO kwa wananchi kitaisha lini?

lonely man

Member
Sep 30, 2021
12
45
Bora hata Tanesco kuna hawa watu idara ya maji wao muda wote wamelala na nyumba zinazidi kuongezeka na hawaoneshi dalili zozote za kupanua huduma yao hasa hawa wa Mwanza ( mwawasa)
TANESCO nikilio kikubwa kwa hapa Tanzania
 

dongbei

Member
Jan 18, 2013
78
95
Mimi TANESCO sina hamu nao kabisa. Too much talks bila vitendo. Mimi nimehangaika nao toka mwaka jana December hadi leo sijapata umeme. Nilipeleka maombi maalumu kwa maana umeme ninauhitaji kwa sababu urgent sana ila hadi sasa bado wanazungusha tu. Hii nchi hii, basi tu. Tunalo tatizo sana kama taifa. Hatujui nini tunataka na wapi tunaenda. Mungu atusaidie kwakweli!
 

elvischirwa

JF-Expert Member
Jan 26, 2013
10,637
2,000
Kila Mahali wananchi wanaendelea kulia bila Msaada wa viongozi kuhusu kukoswa huduma ya Tanesco kama.

1) kukoswa huduma ya surveyor

2) zaidi ya wananchi 210,000/=walio lipia huduma ya kuunganishiwa umeme , Hawajaunganishiwa kwa sababu ya upungufu wa meter,nyaya na watu wakuunganisha umeme.

3) Matatizo ya Luku.

4) Umeme Kukatika.

Hali Hii inakua kwa kasi sana Huku viongozi wa nchi wako kimya.

Je, hili tatizo litaisha lini?
Zaidi ya wananchi 210,000/=! Hapo ndipo umeniacha hoi kuwathamanisha watu na pesa!
 

Ndokeji

JF-Expert Member
Jun 9, 2011
671
500
Kila Mahali wananchi wanaendelea kulia bila Msaada wa viongozi kuhusu kukoswa huduma ya Tanesco kama.

1) kukoswa huduma ya surveyor

2) zaidi ya wananchi 210,000walio lipia huduma ya kuunganishiwa umeme , Hawajaunganishiwa kwa sababu ya upungufu wa meter,nyaya na watu wakuunganisha umeme.

3) Matatizo ya Luku.

4) Umeme Kukatika.

Hali Hii inakua kwa kasi sana Huku viongozi wa nchi wako kimya.

Je, hili tatizo litaisha lini?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom