Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kilimo cha mahindi kwa njia ya umwagiliaji inawezekana?

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by My Mud, Mar 14, 2013.

  1. M

    My Mud Member

    #1
    Mar 14, 2013
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    habari
    zenu wapendwa,nimekuwa na shauku ya kulima mahindi kama robo heka kwa
    njia ya umwagiliji wa kutumia maji ya bomba lakini sifahamu namna ya
    umwagiliaji wa mahindi unavo kuwa naomba kujuzwa huu utalaamu kwa yeyote
    anayefahamu,kilimo hiki nataka kufanyia Dodoma.
     
  2. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2013
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,037
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kaka , unalima mahindi ya kutafuna tu au biashara?
     
  3. M

    MZAWA JF JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2015
    Joined: Apr 4, 2014
    Messages: 1,510
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    vipi mkuu my mud hii kitu ulifanikiwa?
     
  4. BUSARA ZANGU

    BUSARA ZANGU Senior Member

    #4
    Jan 25, 2017
    Joined: May 5, 2013
    Messages: 196
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    Yeah tupo wengi tunaotaka kujua kama ulifanikiwa
     
Loading...