Kilimo cha hiriki cardamoms

G8M8

G8M8

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
259
Points
250
G8M8

G8M8

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
259 250
Msaada
Mpela mpela tu mpaka kieleweke mkuu

Ova
Mkuu nataka nianze biashara ya kununua mazao nataka kuanza na iliki sasa naomba maongez binafsi na ww nipe namba yako tuwasaliane
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
39,050
Points
2,000
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
39,050 2,000
Msaada Mkuu nataka nianze biashara ya kununua mazao nataka kuanza na iliki sasa naomba maongez binafsi na ww nipe namba yako tuwasaliane
Msimu umeshaisha sahv mkuu
Sana sana shambani wanauza kg 1 20000 shambani iliki kavu

Ova
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
39,050
Points
2,000
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
39,050 2,000
Kwa debe bei gani
Sasa pm nakutumia namba yangu
Tubonge mm ntakulink kwa wakulima moja kwa moja hko usambara mountain's
Ambao hao wananikusanyiaga na mm

Usijali mm syo mchoyo wa connection

Ova
 
G8M8

G8M8

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
259
Points
250
G8M8

G8M8

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
259 250
Sasa pm nakutumia namba yangu
Tubonge mm ntakulink kwa wakulima moja kwa moja hko usambara mountain's
Ambao hao wananikusanyiaga na mm

Usijali mm syo mchoyo wa connection

Ova
Nitashukuru Sana kwa kweli
 
kinywanyuku

kinywanyuku

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2015
Messages
1,336
Points
2,000
kinywanyuku

kinywanyuku

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2015
1,336 2,000
Karibu

Ova
mkuu samahani naomba unielekeze mashamba ya hiriki vp wanakodishaje,je ukitaka kuwa middlemen vijiji vipi vizuri huko tanga ambavyo vipo karibu
 
M

Mokaze

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2018
Messages
2,001
Points
2,000
M

Mokaze

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2018
2,001 2,000
Duh bei ni 14000 mpk 15000 sahv kununua!
Hao waliwapiga labda wameona mlitaka ya matumizi binafsi

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app

Siyo, wao walienda huko wakiwa wamevaa mikufu na hereni za Gold na "makeup" kibao. 😁😁

Wakulima nao huwa wanaangalia hali za wateja (personality).
 
rommy shabby

rommy shabby

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2017
Messages
274
Points
250
rommy shabby

rommy shabby

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2017
274 250
Ntakunganisha na jamaa zangu wa shambani usiogope......
Hata mm nimeuza sana mombasa na kampala

Ova
Mkuu samahani kipindi unafanya kusafirisha ulitumia maloli au mabasi ya abiria je kuna ushuhuru wowote au documents ambazo unatakiwa uwe nazo msaada pls
 
M

Mokaze

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2018
Messages
2,001
Points
2,000
M

Mokaze

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2018
2,001 2,000
Mdingi wako si ndio mganga wangu kakudokoleza.nn umejuajeeeπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

Iliki ya kijani??!!, wewe ndiye mtu wa kwanza duniani kutaka iliki ya kijani.

Ushauri:- chukua mbegu za iliki tafuta shamba upande na kabla hazija komaa (bado zikiwa kijani) vuna.

Lakini ukitaka mkulima akulimie iliki ya kijani hiyo ni "uphill task", na hilo sharti la kupata utajiri kutoka kwa huyo mganga wako ni gumu.😁😁😁
 
P

puruwanji

Member
Joined
Sep 22, 2018
Messages
71
Points
95
P

puruwanji

Member
Joined Sep 22, 2018
71 95
Iliki ya kijani??!!, wewe ndiye mtu wa kwanza duniani kutaka iliki ya kijani.

Ushauri:- chukua mbegu za iliki tafuta shamba upande na kabla hazija komaa (bado zikiwa kijani) vuna.

Lakini ukitaka mkulima akulimie iliki ya kijani hiyo ni "uphill task", na hilo sharti la kupata utajiri kutoka kwa huyo mganga wako ni gumu.😁😁😁
Ndugi yangu acha ushamba iliki za kijani zipo na nyingi zao hutoka india ila nimesikia tanzania wameanza kulima na wao na kama hujii iliki kijani ina bei kubwa kushinda hii ya kawaida
 
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
8,865
Points
2,000
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
8,865 2,000
Milima ya Uluguru Morogoro inalimwa sana, kwa kuwa bei hushuka na kupanda, pia kukosekana kwa sera ya ushawishi kuhusu iliki wakulima wamepunguza kulima. Linastawai milimani, kwenye mvua ya wastani wa 1,500mm hadi 2,000mm. Udongo mweusi.Inaitaji kivuli na vizuia upepo(Shed and wind breaker).
Kwenye hekari moja unaweza kuzalisha kiasi gani?
 

Forum statistics

Threads 1,304,159
Members 501,282
Posts 31,504,846
Top