Kilimanjaro yaongoza Wanaume kuadhibiwa na wake zao

28October

JF-Expert Member
Aug 26, 2020
285
500
1642428880472.png
 

DATAZ

JF-Expert Member
May 25, 2012
1,674
2,000
Hizi habari za wanaume wa Kilimanjaro zinakuwaga Kama za uchonganishi hivi, Mara waseme Wanawake wa Rombo wanakodi wakenya kuwashughulikia, Sasa Ni Wanawake kutembeza vichapo kwa waume zao. Kama Ni kweli Kuna mahala wanaume wanakwama
 

Deceiver

JF-Expert Member
Apr 19, 2018
8,818
2,000
Hizi habari za wanaume wa Kilimanjaro zinakuwaga Kama za uchonganishi hivi, Mara waseme Wanawake wa Rombo wanakodi wakenya kuwashughulikia, Sasa Ni Wanawake kutembeza vichapo kwa waume zao. Kama Ni kweli Kuna mahala wanaume wanakwama
Ukiona wanakusema sema ujue wanakukubali Ila jinsi ya kukufikia ndio shida.
 

Kasomi

JF-Expert Member
Sep 3, 2014
11,069
2,000
Hizi habari za wanaume wa Kilimanjaro zinakuwaga Kama za uchonganishi hivi, Mara waseme Wanawake wa Rombo wanakodi wakenya kuwashughulikia, Sasa Ni Wanawake kutembeza vichapo kwa waume zao. Kama Ni kweli Kuna mahala wanaume wanakwama
Hapa Wachagga inatakiwa watueleze ukweli
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom