Kilimanjaro yaongoza Wanaume kuadhibiwa na wake zao

Kasomi

JF-Expert Member
Sep 3, 2014
11,069
2,000
Mkoa wa Kilimanjaro umekuwa kinara kwa wanaume kuadhibiwa na wake zao.

Mkoa huo umekuwa maarufu kwa wanawake kuwaadhibu waume zao pindi wanapokosea pia kati ya wilaya zake zote wilaya ya Moshi ndio kabisa inaongoza kwa wanaume kuadhibiwa na wake zao.

Hii ni kwamjibu wa Mtandao wa kutoa huduma ya msaada wa kisheria Tanzania (TANLAP)
View attachment 2085064
 

Behaviourist

JF-Expert Member
Apr 8, 2016
38,591
2,000
fJPl.jpg
 

Agogwe

JF-Expert Member
Feb 20, 2013
2,569
2,000
Mkoa wa Kilimanjaro umekuwa kinara kwa wanaume kuadhibiwa na wake zao.
Mkoa huo umekuwa maarufu kwa wanawake kuwaadhibu waume zao pindi wanapokosea pia kati ya wilaya zake zote wilaya ya Moshi ndio kabisa inaongoza kwa wanaume kuadhibiwa na wake zao.
Mleta mada katumwa na wale jamaa wa kutoka kule Kashozi na mto ngono
 

Lovebird

JF-Expert Member
Sep 27, 2012
4,055
2,000
Kibosho na machame au
Wewe ndo umesema, at ukiwa kule hai ukisima ukitizama mlima kilimanjaro kushoto kwako kutakuwa wakazi wa west kilimanjaro.

anyway kikubwa ni mwanaume kupigwa na mke/mpenz wake, wachaga katafteni helaaa mkirudi nazo hawatawapigaa tena
 

Mwamba 777

JF-Expert Member
Nov 23, 2020
1,549
2,000
Mkoa wa Kilimanjaro umekuwa kinara kwa wanaume kuadhibiwa na wake zao.
Mkoa huo umekuwa maarufu kwa wanawake kuwaadhibu waume zao pindi wanapokosea pia kati ya wilaya zake zote wilaya ya Moshi ndio kabisa inaongoza kwa wanaume kuadhibiwa na wake zao.

Hii ni kwamjibu wa Mtandao wa kutoa huduma ya msaada wa kisheria Tanzania (TANLAP)
mtu unakunywa pombe unalegea kama mlenda, mpaka nguvu za kiume zinakuishia, kama wa rombo unategemea nini?

ili mwanamke awe mpole, mwanaume uwe mkakamavu, na mabavu na nguvu hasa za kiume,

mwanamke ukimtafuna vzr na kumgeuza kibabe au kwa kupenda yeye mpaka aumie na kutoa uharo, hapo ndo utaheshimiwa. Ukijilegeza lazma upewe adhabu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom