Kilimanjaro music tour-moshi, leo kikwekwetu

Advocate J

JF-Expert Member
May 24, 2012
3,892
2,000
Maandalizi ya kilimanjaro music tour 2014 leo yanafanyika moshi-ushirika stadium kila kitu kipn tayari ni wasanii tu ndo wanasubiriwa
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
34,623
2,000
Msalimie mpiga Msuli nasikia inafanyika chuo chao cha kata ushirika......Mwambie Azungushe kikwetukwetu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom