Kilimanjaro: CHADEMA Arusha kupandisha bendera ya CHADEMA na M4C.


Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Points
1,250
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 1,250
Baraza la vijana wa CHADEMA mkoani Arusha wamedhamiria kupandisha bendera ya CHADEMA na M4C kwenye kilele cha mlima Kilimanjaro kwenye safari itakayoanza siku ya jumamosi, tarehe 25/11/2012 mkoani Arusha. Lengo la shughuli hiyo ni kuudhihirishia ulimwengu kwamba vijana wapo tayari kwa mabadiliko. Kutakuwa na viongozi wa dini mbalimbali watakaofanya swala baada ya bendera hizo kusimikwa rasmi kileleni humo. Safari itaanzia Arusha na inaratibiwa na Bavicha Arusha kwa gharama ya 50,000 ambayo ni gharama za chakula na viingilio. Shughuli hiyo ipo wazi kwa yeyote anayetaka kwenda na wanaotaka kuwagharamia wale walioshindwa kulipia gharama ila wangependa kwenda. Kwa yeyote anayetaka kwenda au kutoa sapoti au ushauri awasiliane na m/kiti wa Bavicha Arusha, mh. Nanyaro Ephata.
Nawasilisha.
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Points
1,250
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 1,250
Ahsante sana Bavicha Arusha, Lazima bendera ya chama ipandishwe katika kilele cha mlima Mrefu Barani Africa...
Mkuu hizi ni habari nje sana! Najua sintaweza kwenda ila nimelipa gharama za kufaninisha kamanda mmoja kwenda.
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
15,275
Points
2,000
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
15,275 2,000

Mimi nitabeba rocket nikifika juu nyie mlioko chini nitafutieni target ya
jangili la pembe za ndovu wetu!!
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Points
1,250
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 1,250
Najua member wa Arusha watajitokeza kwa wingi tu. Kama sio kwenda, basi watawasapoti makamanda wanaotaka kwenda. Nasubiri pia wana waarusha wanamaoni gani. Akina Preta PakaJimmy, Mzee wa Rula, Erickb52, marejesho, Mungi, Blaki Womani, Crashwise, sweetlady, LiverpoolFC na wengineo
 
Last edited by a moderator:
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 1,225
Safi sana ni mpango mzuri sana!naona mambo ya ubunifu wa hari ya juu!
 
N

Noboka

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
1,184
Points
1,250
N

Noboka

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
1,184 1,250
Kiukweli CDM Arusha ni wabunifu na hivi ndivyo inatakiwa kuwa, hongereni sana, wengine tutawasupport kwa maombi ili mpande na mrudi salama.
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,700
Points
1,195
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,700 1,195
Inapendeza sana,mwanga wa matumaini upo jirani kwa watanzania wote.ukombozi wa nchi hii upo karibu sana tusikate tamaa,tuwe pamoja katika kipindi hiki kigumu cha kuondoa utawala dharimu madarakani.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,180
Points
1,250
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,180 1,250
filip suala lako nimelinote.

Suala la msingi ni hili, hao watu wanaotaka kupandisha hiyo bendera ya M4C wanauzoefu wa kupanda mlima???? Wasije wakaishia njiani halafu ikawa aibu. Hilo ndilo angalizo kuu.

Mengine itifaki itazingatiwa.
 
Last edited by a moderator:
Medical Dictionary

Medical Dictionary

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
1,052
Points
1,195
Medical Dictionary

Medical Dictionary

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
1,052 1,195
serekali ya magamba haina dogo,unaweza shangaa wakasema hairuhusiwi kupandisha bendera yoyote tofauti na ya taifa katika mlima huo
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,017
Points
1,250
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,017 1,250
Filipo

Tunashukuru sana kwa hili!
Na bila shaka ni wakati wa mabadiliko!

Viva CDM!
 
Last edited by a moderator:
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,638
Points
2,000
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,638 2,000
Hili ni jambo jema sana!!
Mimi ntamchangia kamanda mmoja ili aweze kutekeleza yaliyokusudiwa na Vijana!
Filipo ntakupatia mchango wangu Jumanne!!
 
Last edited by a moderator:
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Points
1,250
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 1,250
Hili ni jambo jema sana!!
Mimi ntamchangia kamanda mmoja ili aweze kutekeleza yaliyokusudiwa na Vijana!
Filipo ntakupatia mchango wangu Jumanne!!
nimekupata my dia. J4 nitafuatilia na nitawakilisha!
 
Last edited by a moderator:
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Points
1,250
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 1,250
filip suala lako nimelinote.

Suala la msingi ni hili, hao watu wanaotaka kupandisha hiyo bendera ya M4C wanauzoefu wa kupanda mlima???? Wasije wakaishia njiani halafu ikawa aibu. Hilo ndilo angalizo kuu.

Mengine itifaki itazingatiwa.
usihofu Mkuu! Vigezo na masharti kuzingatiwa!
 
Last edited by a moderator:
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,266
Points
2,000
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,266 2,000
all the best makamanda chini ya Nanyaro,tunataka dunia ijue na mafisadi wote wajisalimishe kabla ya 2014
 

Forum statistics

Threads 1,284,776
Members 494,236
Posts 30,839,458
Top