kilikoni mikutano ya NAPE na KINANA!


swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
3,985
Likes
336
Points
180
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
3,985 336 180
Ni takribani sasa yapata wiki moja nikiwa najitahidi na kuhakikisha sipitwi na habari za kisiasa hasa zinazohusu ziara za makatibu wakuu wa vyama viwili vyenye ushindani nchini kisiasa.mara zote si wafuasi wa CCM wala CDM,wote jambo limekuwa moja wameungana pamoja kumsindikiza dr slaa(gwiji la siasa)hasa katika ziara zake huko kigoma.ninachotaka kujua ni je akina kinana na nape walikoenda hawakufanya la maana?ama je jf mtandao wake ulukuwa na shida ndo maana watu hawakuandika.?
au je hii ni ishara kuwa cdm wana wafuasi wa sili na ccm wana maadui wa siri ili wasipoteze vibarua hawajioneshi waziwazi?bado sielewi huu umoja wa wanachama wa ccm na cdm kufuatilia ziara za dr slaa na kuacha za akina nape zinamaanisha chadema ni kipenzi cha walio wengi au ccm imezoeleka.jamani wale wanaoweza kufuatilia za akina nape wekeni ili kuwe na usawa maana naona slaa ametawala vyombo vya habari karibu vyote bila kujali kuwa ziara zake zaidi ni kwa faida ya nani!
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,241
Likes
23,804
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,241 23,804 280
Kinana kaambulia aibu mikoa ya Nyanda za juu kusini, kaamua kurudi Daslam
 
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2011
Messages
4,151
Likes
3,002
Points
280
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined May 27, 2011
4,151 3,002 280
@Mnawia watu wanadai picha za Kinana
 
M

mwitu

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2012
Messages
857
Likes
22
Points
0
M

mwitu

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2012
857 22 0
tembo wamepona kweli huko mikoa ya kusini?
 
B

BALAKI

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
373
Likes
1
Points
0
B

BALAKI

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
373 1 0
Kwa wachambuzi wa siasa wanawezaipa sura tofauti hili ambalo linatokea. Kuna mahali nimesema kua ukarimu unaoonyeshwa na wanaccm kwa chadema ni wa kutisha. Wanasahau hata kuujuza umma juu ya ziara iyo na yalo Jiri katika ziara ya kiongozi mwandamizi wa chama!!!! Hili linaonyesha nguvu wanayoitumia kwa upande wa wapinzani wao kuwa ni kubwa mno
 

Forum statistics

Threads 1,251,979
Members 481,948
Posts 29,792,185