Kilichomwangusha Chibu Dangote BET 2016 ni hiki


Baba jay'rose

Baba jay'rose

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2015
Messages
804
Likes
563
Points
180
Baba jay'rose

Baba jay'rose

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2015
804 563 180
Habari,

Ni masikitiko yangu makubwa kuikosa Tuzo hii ya kimataifa kupitia msanii wetu pekee na Brand ya Afrika mashariki.
Bila kupoteza muda
Na hizi ni sababu zilimfanya Chibu Dangote

1) Hakuwa na kazi inayoeleweka ambayo ingemfanya aongeleke au jina lake lizunguke vichwani mwa watu

2) Kumanage wasanii kwake limekua pigo kubwa maana imemfanya aache kusonga mbele akiamini amefika na ni muda wa kusaidia wengine.

3) Kukosa baraka za mzazi mwenzake mama Tiffah kutokana na usaliti aliomfanyia mwenzake.

4) Kurise up kwa Alikiba.

5) Kuridhika na mafanikio

Hivyo Chibu ajipange upya upya ili arudi kwenye mstari.
 
niachiemimi

niachiemimi

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
1,967
Likes
1,464
Points
280
Age
35
niachiemimi

niachiemimi

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
1,967 1,464 280
Ndoto buana.
 
ichenjezya

ichenjezya

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
847
Likes
220
Points
60
ichenjezya

ichenjezya

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2013
847 220 60
Habari,

Nimasikitiko yangu makubwa kuikosa Tunzo hii yakimataifa kupitia msanii wetu pekee na brand ya Afrika mashariki.
Bila kuooteza muda
Na hizi ni sababu zilimfanya chibu dangote

1) hakua na kazi inayoeleweka anbayo ingemfanya aongeleke au jina lake lizunguke vichwan mwa watu

2) kumanage wasanii kwake limekua pigo kuubwa maana imemfanya aache kusongombele akiamini amefika na ni muda wa kusaidia wengine.

3) kukosa baraka za mzazi mwenzake mama tiffah kutokana na usaliti alionfanyia mwenzake.

4) kurise up kwa Alikiba.

5) kuridhika na mafanikio

Hivyo chibu ajipange upya upya ili arudi kwenye mstari.
Kwa haya uliyoandika jiandae kwa mvua ya matusi,wanakuja soon kwanza waamke na wengine watoke kanisani....
 
Njou

Njou

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2014
Messages
761
Likes
215
Points
60
Njou

Njou

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2014
761 215 60
Mhh hapo kwenye Kazi zinazoweza kuongeleka kimataifa nimekuelewa. Sababu zingine naona chenga
 
carbamazepine

carbamazepine

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
36,198
Likes
214,516
Points
280
carbamazepine

carbamazepine

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
36,198 214,516 280
wenyewe wanakuja kukujibu sasa hivi
 
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
3,811
Likes
8,650
Points
280
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
3,811 8,650 280
Sbabu ambayo inaleta mantiki kidogo ni ya kwanza. Zingine zote porojo zako tu. Siku zote kwenye ushindani yupo mshindi mmoja. Msanii mwingine aliyekuwa akipewa nafasi kubwa ni Wizkid. Mbona naye kapigwa chini na ana kazi nyingi tu Kimataifa?
 
Cendy

Cendy

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2015
Messages
1,148
Likes
2,184
Points
280
Age
25
Cendy

Cendy

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2015
1,148 2,184 280
Habari,

Nimasikitiko yangu makubwa kuikosa Tunzo hii yakimataifa kupitia msanii wetu pekee na brand ya Afrika mashariki.
Bila kuooteza muda
Na hizi ni sababu zilimfanya chibu dangote

1) hakua na kazi inayoeleweka anbayo ingemfanya aongeleke au jina lake lizunguke vichwan mwa watu

2) kumanage wasanii kwake limekua pigo kuubwa maana imemfanya aache kusongombele akiamini amefika na ni muda wa kusaidia wengine.

3) kukosa baraka za mzazi mwenzake mama tiffah kutokana na usaliti alionfanyia mwenzake.

4) kurise up kwa Alikiba.

5) kuridhika na mafanikio

Hivyo chibu ajipange upya upya ili arudi kwenye mstari.
HIVI nyie wanaume wa dar kimewakuta nini???? asubuhi yote hii umeamka na kumuwaza chibu
 
Mbimbinho

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2009
Messages
6,634
Likes
3,629
Points
280
Mbimbinho

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2009
6,634 3,629 280
Zote naweza kukusapoti, ila No. 4 naaah!!! Zingekuwa tuzo za Kilimanjaro No 4 ingeleta maana.
 
above metal04

above metal04

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
272
Likes
219
Points
60
above metal04

above metal04

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
272 219 60
Wengine tupo porini. Who got the award??
 
beautifulonyinye

beautifulonyinye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2015
Messages
639
Likes
370
Points
80
beautifulonyinye

beautifulonyinye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2015
639 370 80
Habari,

Nimasikitiko yangu makubwa kuikosa Tunzo hii yakimataifa kupitia msanii wetu pekee na brand ya Afrika mashariki.
Bila kuooteza muda
Na hizi ni sababu zilimfanya chibu dangote

1) hakua na kazi inayoeleweka anbayo ingemfanya aongeleke au jina lake lizunguke vichwan mwa watu

2) kumanage wasanii kwake limekua pigo kuubwa maana imemfanya aache kusongombele akiamini amefika na ni muda wa kusaidia wengine.

3) kukosa baraka za mzazi mwenzake mama tiffah kutokana na usaliti alionfanyia mwenzake.

4) kurise up kwa Alikiba.

5) kuridhika na mafanikio

Hivyo chibu ajipange upya upya ili arudi kwenye mstari.
Hapo no 3 kamfanyia usaliti gani Bibi?
 
S

Stable lady

Member
Joined
Jun 25, 2016
Messages
73
Likes
82
Points
25
Age
32
S

Stable lady

Member
Joined Jun 25, 2016
73 82 25
Hapo no 3 inanipa utata. Mi nathani ungesema, kuza na mke wa mtu
 
makilo

makilo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
1,389
Likes
2,222
Points
280
makilo

makilo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
1,389 2,222 280
ab990b395a5f50907a99609077662fc0.jpg
umeandika umbeya bira kufanya uchunguzi,kama umefanya uchunguzi umeandika kwa chuki zakijinga sana.

Haya kama baraka ni izo hapo alizipata kwa mama tiffah.uo usaliti unaousema wewe kaufanya diamond ni upi? Kwa nani? Lini? Wapi? weka ushaidi usiandike kwa kusoma magazeti ya WEMBE na SHIGONGO.
Ndugu makalio
ukike wa uandishi wangu ni upi??
 
hantouch

hantouch

Senior Member
Joined
May 7, 2014
Messages
153
Likes
57
Points
45
hantouch

hantouch

Senior Member
Joined May 7, 2014
153 57 45
Habari,

Nimasikitiko yangu makubwa kuikosa Tunzo hii yakimataifa kupitia msanii wetu pekee na brand ya Afrika mashariki.
Bila kuooteza muda
Na hizi ni sababu zilimfanya chibu dangote

1) hakua na kazi inayoeleweka anbayo ingemfanya aongeleke au jina lake lizunguke vichwan mwa watu

2) kumanage wasanii kwake limekua pigo kuubwa maana imemfanya aache kusongombele akiamini amefika na ni muda wa kusaidia wengine.

3) kukosa baraka za mzazi mwenzake mama tiffah kutokana na usaliti alionfanyia mwenzake.

4) kurise up kwa Alikiba.

5) kuridhika na mafanikio

Hivyo chibu ajipange upya upya ili arudi kwenye mstari.
hivi we ulieandika uzi huu una akili
naomba unijibu unaakili kweli
kurise kwa ali kiba na bet wap na wap umeambiwa hizi ni tuzo za kili kwan...
Halafu blessing za mzaz mwenziwe na kura wap na wap....
Sema kula ndo hazijatosha na sio sababu zako zisizo eleweka apa
 

Forum statistics

Threads 1,237,380
Members 475,533
Posts 29,286,474