Kilichompoza profesa peter Msola kukosa uwaziri unakijua ?


L

lwangwa

Member
Joined
Sep 8, 2010
Messages
92
Likes
1
Points
0
L

lwangwa

Member
Joined Sep 8, 2010
92 1 0
Taraifa hii utaletewa si muda mrefu ,lakini kuwa ufupi tu Peter Msolla aliingilia maslahi ya jasusi wa shirika la Irani Rostam Azizi,Profesa peter msolla alipopeleka mswada wa sheria kwenye baraza la mawaziri ilikupata baraka ya kupitishwa uliokuwa ukiyataka makampuni yote ya mawasiliano pamoja na simu kuweka bayana mapato yao ikiwemo kampuni inayomilikiwa na Rostam Aziz vodacom ambayo anamiliki hisa asilimia sitini ya hisa zote kwenye kampuni hiyo.

Mswada ule ulipata baraka kwa baraza la mawaziri,Jk Rais asiye jiamini anayemtegemea Rostam Aziz na Edward Lowassa kutwala nchi kwakuwa anawaogopa na kweli anawaogopa tunajua ,na tunajua lakini profesa msolla akaitwa na Jakaya Kikwete kwa wakati mwingine weweze kubadili baadhi ya vipengele ili kuwalinda majambazi wezi wakubwa hao wa makampuni ya simu .ambao wanabadili majina ya kampuni kila baada ya miaka mitano ,msolla kwa uadilifu wake alipingana na ushauri wa bosi wake kikwete akakataa kufanya tofauti na vile baraza la mawaziri walivyopitisha mswaada huyo .

Nawambia watanzania Rostam Aziz ni jasusi hamtaki kunielewa huyu mtu anaivuruga nchi ,subirini taarifa kamili
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,592
Likes
1,523
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,592 1,523 280
Taraifa hii utaletewa si muda mrefu ,lakini kuwa ufupi tu Peter Msolla aliingilia maslahi ya jasusi wa shirika la Irani Rostam Azizi,Profesa peter msolla alipopeleka mswada wa sheria kwenye baraza la mawaziri ilikupata baraka ya kupitishwa uliokuwa ukiyataka makampuni yote mawasiliano pamoja na simu kuweka bayana mapato yao ikiwemo kampuni inayomilikiwa na Rostam Aziz vodacom ambayo anamiliki hisa asilimia sitini ya hisa zote kwenye kampuni hiyo.

Mswada ule ulipata baraka kwa baraza la mawaziri,Jk Rais asiye jiamini anayemtegemea Rostam Aziz NA Edward Lowassa kutwala nchi kwakuwa anawaogopa na kweli anawaogopa tunajua ,na tunajua lakini akakaitwa na profesa msolla na Jakaya Kikwete kwa wakati mwingine weweze kubadili baadhi ya vipengele ili kuwalinda majambazi wezi wakubwa hao wa makampuni ya simu .ambao wanabadili majina ya kampuni kila baada ya miaka mitano ,msolla kwa uadilifu alipingana na ushuri wa kidhaklimu wa kikwete akakataa kufanya tofauti na vile baraza la mawaziri walivyopitisha .

Nawambia watanzania Rostam Aziz ni jasusi hamtaki kunielewa huyu mtu anaivuruga nchi ,subirini taarifa kamili
Nilishasema.

Kikwete siyo Rais.

Ila anataka watu wamuite Rais kama sifa tu.

Nchi inaongozwa na wenyewe.


Nampongeza Prof. Msolla.

Nadhani kuna haja ya wasomi wa nchi hii kuungana na kujitenga na CCM.

Vinginevyo nchi hii itakuwa ya mahala pa mateso kwa kila mtu asiye na pesa.
 
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2009
Messages
2,373
Likes
1,087
Points
280
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2009
2,373 1,087 280
Nasubiri taarifa kamili mkuu ili nitoe maoni yangu, kwa sasa nakaa kando.
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Msolla ameharibu sana bodi ya mikopo ya elimu ya juu kaajili ndugu zake hawafanyi kazi yeyote !
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,592
Likes
1,523
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,592 1,523 280
Msolla ameharibu sana bodi ya mikopo ya elimu ya juu kaajili ndugu zake hawafanyi kazi yeyote !

Lakini hiyo haina uhusiano na wazo la kuyabana makampuni ya simu.
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,406
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,406 5,796 280
RA ana hisa 17% tu...hisa 65 ni za Vodafone Group zamani zilikuwa 65 ni za Vodacom SA...source www.vodacom.co.tz
 
S

Sir Leem

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
576
Likes
44
Points
45
S

Sir Leem

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
576 44 45
Kuna wakati Mwanakijiji alimshambulia sana Huyo Prof. Msola alipokuwa Waziri wa Elimu ya Juu kwa kutowajibika
 
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
448
Likes
1
Points
0
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
448 1 0
Juu ya Rostam lolote laweza kuwa kweli ila Reverend Masanilo una hakika na unalosema? uwe mkweli na unayosema tunajua ni kweli Prof Msollla hakufanikiwa sana kutengeneza Baraza la Mikopo na hata aliyetoka pia lakini hao ndugu katika Baraza la Mikopo ni akina nani hatuwezi kuamini tu unachosema give us facts?
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,881
Likes
151
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,881 151 160
Kama unakosa madaraka kwa kusimamia ukweli...ni ujasiri ambao wengi wetu hatunao.
 
S

Sir Leem

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
576
Likes
44
Points
45
S

Sir Leem

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
576 44 45
RA ana hisa 17% tu...hisa 65 ni za Vodafone Group zamani zilikuwa 65 ni za Vodacom SA...source www.vodacom.co.tz
Kuna watu wanjua kutunga sasa huyo iwangwa asilimia sitini anaitoa wapi?Kuna watu humu ndani kila mtu aki post jambo bila kuifanyia kazi ana ishabikia tu !
 
L

lwangwa

Member
Joined
Sep 8, 2010
Messages
92
Likes
1
Points
0
L

lwangwa

Member
Joined Sep 8, 2010
92 1 0
Msolla ameharibu sana bodi ya mikopo ya elimu ya juu kaajili ndugu zake hawafanyi kazi yeyote !
Kwa hili la kunyimwa uwaziri na kusimamamia anachokiamini msolla nampongeza ,kwenye elimu hilo ni jambo lingine tusihamishe mada ,msola kanyimwa uwaziri kwasababu aliingilia maslahi ya Rostam Aziz tena jasusi
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
Nilishasema.

Kikwete siyo Rais.

Ila anataka watu wamuite Rais kama sifa tu.

Nchi inaongozwa na wenyewe.


Nampongeza Prof. Msolla.

Nadhani kuna haja ya wasomi wa nchi hii kuungana na kujitenga na CCM.

Vinginevyo nchi hii itakuwa ya mahala pa mateso kwa kila mtu asiye na pesa.
Tuwakaribishe Chadema....
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,183
Likes
29,866
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,183 29,866 280
Taraifa hii utaletewa si muda mrefu ,lakini kuwa ufupi tu Peter Msolla aliingilia maslahi ya jasusi wa shirika la Irani Rostam Azizi,Profesa peter msolla alipopeleka mswada wa sheria kwenye baraza la mawaziri ilikupata baraka ya kupitishwa uliokuwa ukiyataka makampuni yote ya mawasiliano pamoja na simu kuweka bayana mapato yao ikiwemo kampuni inayomilikiwa na Rostam Aziz vodacom ambayo anamiliki hisa asilimia sitini ya hisa zote kwenye kampuni hiyo.

Mswada ule ulipata baraka kwa baraza la mawaziri,Jk Rais asiye jiamini anayemtegemea Rostam Aziz na Edward Lowassa kutwala nchi kwakuwa anawaogopa na kweli anawaogopa tunajua ,na tunajua lakini profesa msolla akaitwa na Jakaya Kikwete kwa wakati mwingine weweze kubadili baadhi ya vipengele ili kuwalinda majambazi wezi wakubwa hao wa makampuni ya simu .ambao wanabadili majina ya kampuni kila baada ya miaka mitano ,msolla kwa uadilifu wake alipingana na ushauri wa bosi wake kikwete akakataa kufanya tofauti na vile baraza la mawaziri walivyopitisha mswaada huyo .

Nawambia watanzania Rostam Aziz ni jasusi hamtaki kunielewa huyu mtu anaivuruga nchi ,subirini taarifa kamili
lwangwa, taarifa yako ni nzuri tuu tena yenye thamani kubwa kwa Watanzania, kuwadhibitishia Prof. Msolla ni bold kihivyo na ametendwa kwea sababu ya kutishia interest za watu.

Umeharibu, pale unapoweka feelings zako na emotions. Kwa ushauri tuu, sio vibaya ukiiga jinsi baadhi ya wana jf wanavyowasilisha mada mfano mzuri ni Mzee Mwanakijiji.

Hivyo ungeanza na kuweka facts kwenye para ya kwanza na kumalizia with para ya MY TAKE hapo sasa ndiyo unaweka maoni yako, mtazamo wako na feelings zako. ili kutenganisha hard facts na emotions zako. Kwenye taarifa yako kamili zingatia hili itakuwa more credible. Ni ushauri tuu, sio lazima uufuate!
 
L

lwangwa

Member
Joined
Sep 8, 2010
Messages
92
Likes
1
Points
0
L

lwangwa

Member
Joined Sep 8, 2010
92 1 0
Jitahidi kuzama katika fikra sio kila kitu anapojibu mtu ni kweli ,unajuje aliyekuletea taarifa hizi hataki kuunguza picha yake na data ulizopewa ni miongoni mwa kampuni ambayo hayaweki bayana mapato yake ,ndiyo kisa cha serikali kushituka kutunga mswada washeria, hii leo atakwambia nini huyo unayedhania mekuja na data sahihi p/se my dear friend go beyond of your scope.
 
A

asagulaga

Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
85
Likes
8
Points
15
A

asagulaga

Member
Joined Feb 8, 2010
85 8 15
Nilishasema.

Kikwete siyo Rais.

Ila anataka watu wamuite Rais kama sifa tu.

Nchi inaongozwa na wenyewe.


Nampongeza Prof. Msolla.

Nadhani kuna haja ya wasomi wa nchi hii kuungana na kujitenga na CCM.

Vinginevyo nchi hii itakuwa ya mahala pa mateso kwa kila mtu asiye na pesa.
Ninakushangaa sana ndugu. Unasema Kikwete siyo rais sasa rais nani? Je alipindua alipindua serkali? Je kuna sehemu unaweza kueleza kuwa alipitishwa na chama chake isivyo halali? Je hakuchaguliwa na wananchi wa Tanzania kupitia sanduku la kura? Kueleza kuwa Kikwete siyo rais ni kupingana na demokrasia ambayo imetengenezwa katika misingi ya katiba yetu. Tafadhali usiwadhalilishe watanzania na wewe mwenyewe ambaye ulipiga kura siku hiyo. Kama kuna matatizo kuna forum zake. Otherwise forum hii itaharibiwa na watu wenye uchu wa madaraka na madiktator.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,592
Likes
1,523
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,592 1,523 280
Ninakushangaa sana ndugu. Unasema Kikwete siyo rais sasa rais nani? Je alipindua alipindua serkali? Je kuna sehemu unaweza kueleza kuwa alipitishwa na chama chake isivyo halali? Je hakuchaguliwa na wananchi wa Tanzania kupitia sanduku la kura? Kueleza kuwa Kikwete siyo rais ni kupingana na demokrasia ambayo imetengenezwa katika misingi ya katiba yetu. Tafadhali usiwadhalilishe watanzania na wewe mwenyewe ambaye ulipiga kura siku hiyo. Kama kuna matatizo kuna forum zake. Otherwise forum hii itaharibiwa na watu wenye uchu wa madaraka na madiktator.
Unashangaa nini?

Kwanza: Sikumpigia kura. Naturally, mimi kama nafsi Kikwete siyo Rais.

Pili: Kuna watu wana maslahi yao binafsi katika nchi. Ili kufanikisha harakati zao za kimaslahi na biashara, waliona ni heri watafute mtu kutoka chama chenye nguvu, wampandikize, awe amiri jeshi, then wafanye mambo yao bila bughudha ... ndiye huyo Mkwere.
 

Forum statistics

Threads 1,235,787
Members 474,742
Posts 29,235,603