kilicho jili kwenye rufaa ya Yanga


Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Naomba kujua kilicho jili kwenye kikao cha kuijadili rufaa ya Yanga...
 
Sabode

Sabode

Senior Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
160
Likes
7
Points
35
Sabode

Sabode

Senior Member
Joined Apr 11, 2008
160 7 35
Nasikia wamefunguliwa kifungo ila watapigwa faini hii ni kwa adhabu ya TFF ya CECAFA inaendelea ila habari kamili ni mida ya badaye.
 
johnj

johnj

Member
Joined
Jul 23, 2008
Messages
80
Likes
10
Points
15
johnj

johnj

Member
Joined Jul 23, 2008
80 10 15
habari za jana katika TV ni kwamba El Maamry atatoa tamko rasmi la kamati ya rufaa ya TFF leo saa sita mchana. kwa hiyo tusubiri. baadhi ya magazeti yanasema kwamba adhabu ta TFF imetenguliwa.
 
H

Hume

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
338
Likes
67
Points
45
H

Hume

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
338 67 45
Haya magazeti yaliyoandika nani kawaibia siri? Au kina Elimaamry wameivujisha, mi nilimsikia jana akisema hakuna anayejua maamuzi isipokuwa kamati hiyo tu.

Si Yanga wala Tff hadi watakapotoa tamko.
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,707
Likes
267
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,707 267 180
Hebu tupeni habari maana kuna jamaa hapa viroho vinawadunda sana, si tuliambiwa saa sita?
 
M

Middle

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2007
Messages
243
Likes
0
Points
33
M

Middle

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2007
243 0 33
nasubiri mtuambie kilichotokea
 
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
679
Likes
12
Points
0
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
679 12 0
Hebu tupeni habari maana kuna jamaa hapa viroho vinawadunda sana, si tuliambiwa saa sita?
....Roho zinawadunda kwa nini??? Mlivyokimbia uwanjani mlitegemea nini????
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
923
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 923 280
Ni kweli tulikimbia ila msimbazi mlitusaliti. Mlioko huko karibu na wanene tujulisheni
 
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
3,790
Likes
1,340
Points
280
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2007
3,790 1,340 280
Inamaana JF hakuna kachero aliyeweza kupata taarifa yeyote mpaka sasa, siamini! Hongera kamati ya TFF kwa kutovujisha taarifa.
 
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
12,389
Likes
1,170
Points
280
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
12,389 1,170 280
Salaam wakuu,,kwa mujibu wa mzee Msimbe(www.lukwangule.blogspot.com) Breaking news:ni kwamba timu ya wananchi Yanga imetoka katika kifungo chake na sasa ipo huru baada ya shika nikushike katika rufaa yake..Habari zaidi zitatolewa baadae
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Inamaana JF hakuna kachero aliyeweza kupata taarifa yeyote mpaka sasa, siamini! Hongera kamati ya TFF kwa kutovujisha taarifa.
Makachero wa JF wanashughulika na issue kubwa jamani, Yanga waliweka mpira kwapani

wakeleketwa wa Yanga wanaweza mpata Katibu wa TFF, Mwakalebela kwa mail hii dref6@yahoo.com
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
jamani inamaana saa sita haijafika hapa nilipo nataka kusikia viongozi wamefungiwa....
 
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2007
Messages
3,584
Likes
41
Points
0
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2007
3,584 41 0
jamani inamaana saa sita haijafika hapa nilipo nataka kusikia viongozi wamefungiwa....

nakuunga mkono,

Fungia viongozi wote (Vilaza wa Utawala) kujihusisha na mpira kwa miaka 5, fungulia yanga then wapigwe faini yanga kwa kutia mpira kwapani.
 
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
679
Likes
12
Points
0
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
679 12 0
Ni kweli tulikimbia ila msimbazi mlitusaliti. Mlioko huko karibu na wanene tujulisheni
..Malila,
Kuwa mkweli kaka hamjasalitiwa wala nini nyie kamati ya ufundi iliwaonya mkitia mguu mnakandamizwa so ikawa bora ya lawama kuliko fedheha tunazo hizo nyeti....
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,436
Likes
117,315
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,436 117,315 280
Mimi sisemi hili kwa ushabiki bali Yanga haistahili kufutiwa adhabu hiyo kwa uhuni ilioufanya ningesema hivyo kwa timu yeyote ile ya Tanzania. Kuna haja ya kuzitia adabu timu zetu na viongozi wao wanaochangia sana kudorora kwa soka la Tanzania.
 

Forum statistics

Threads 1,235,480
Members 474,585
Posts 29,223,906