Kile Tulichokisubiri Ni Hichi Hapa Kwa Wale Washabiki Wa EPL

King Ngwaba

JF-Expert Member
May 15, 2016
15,955
2,000
Salam Wakuu,

ucl-last-16-draw-graphic_1bj0meqjxx9sz1o4ikiscl0wwb.jpg



Juventus vs. Tottenham Hotspurs

Basel vs. Manchester City

Porto vs. Liverpool

Sevilla vs. Manchester United

Real Madrid vs. Paris Saint-Germain

Shakhtar Donetsk vs. Roma

Chelsea vs. Barcelona

Bayern Munich vs. Besiktas


Ratiba ya: LA LIGA v/s EPL

SEVILLA vs MAN UNITED

BARCELONA vs CHELSEA

Hili Ni Onyo Maalum Tunalojitayarisha Kuwakata Kidomodomo Wale Wapenzi Wa Kigenge Cha La Laliga ambacho Blindly wanabelieve Kuwa Ni Ligi Bora...

Nikimtazama Real Madrid vs PSG :D :D :D

Kiroho Safi Natamka Kuwa Hakuna Timu Hata Moja Ya La Liga itakayoingia Robo Finalis...

Na Hakuna Hata Timu moja Ya EPL itakayokosa Kuenda Robo Finali...

Na Hapa Wale Wasioiheshimu EPL Ndiyo Watakapoona Kuwa EPL Ni Ligi Bora kuliko La Liga manake Hatumuacha Mtu Salama... :D :D :D

[HASHTAG]#EPLFOREVER[/HASHTAG]
 

ThugMaster

JF-Expert Member
Aug 24, 2015
1,147
2,000
Salam Wakuu,

Ratiba ya: LA LIGA v/s EPL
SEVILLA vs MAN UNITED

BARCELONA vs CHELSEA

Hili Ni Onyo Maalum Tunalojitayarisha Kuwakata Kidomodomo Wale Wapenzi Wa Kigenge Cha La Laliga ambacho Blindly wanabelieve Kuwa Ni Ligi Bora...

Nikimtazama Real Madrid vs PSG :D :D :D

Kiroho Safi Natamka Kuwa Hakuna Timu Hata Moja Ya La Liga itakayoingia Robo Finalist...

Na Hakuna Hata Timu moja Ya EPL itakayokosa Kuenda Robo Finali...

[HASHTAG]#EPLFOREVER[/HASHTAG]
Isije kuwa ni ndoto ya mchana lakini..,
:):):):):):):):):):):):):)
 

bowlibo

JF-Expert Member
Dec 10, 2011
3,175
2,000
King Ngwaba sijasahau bangi za Klopp kupanga kikosi cha ajabu jana na mbaya zaidi sub ya Mo ndo ikamatumaliza. Sasa kwa Porto anaweza kuleta madudu tena tukapigwa kirejareja
 

NAKEMBETWA

JF-Expert Member
Apr 20, 2012
3,523
2,000
mkuu umeanza kushabikia lin mpira?

Kwahyo huu ndio msimu wa kwanza timu za La liga na Epl uchwara zimekutana?
 

King Ngwaba

JF-Expert Member
May 15, 2016
15,955
2,000
mkuu umeanza kushabikia lin mpira?

Kwahyo huu ndio msimu wa kwanza timu za La liga na Epl uchwara zimekutana?

Zamani Sikuwa Na Muda Wa Kuandika Post Zinazohusu La Liga Coz Bongo Hakukuwa na Washabiki Wa La Liga!
Washabiki Sote Tulikuwa EPL...
Ni Azam TV ndiye Aliyetuletea Washabiki Maandazi Wa La Liga...


So, Naandika Post Hizi Kwa Kuwajibu Wale Wanaoclaim Kuwa Kigenge Chao cha La Liga Ni Ligi bora Wakati Ni Upumbavu tu..
 

Midumare Ngatuni Iwato

JF-Expert Member
Jul 13, 2016
1,659
2,000
Zamani Sikuwa Na Muda Wa Kuandika Post Zinazohusu La Liga Coz Bongo Hakukuwa na Washabiki Wa La Liga!
Washabiki Sote Tulikuwa EPL...
Ni Azam TV ndiye Aliyetuletea Washabiki Maandazi Wa La Liga...


So, Naandika Post Hizi Kwa Kuwajibu Wale Wanaoclaim Kuwa Kigenge Chao cha La Liga Ni Ligi bora Wakati Ni Upumbavu tu..
Achakujifanya wewe matawi makubwa watu wanaijua laliga kabla Mzee wako atacheo ajapanda
 

M-mbabe

JF-Expert Member
Oct 29, 2009
12,381
2,000
Salam Wakuu,

View attachment 648592


Juventus vs. Tottenham Hotspurs

Basel vs. Manchester City

Porto vs. Liverpool

Sevilla vs. Manchester United

Real Madrid vs. Paris Saint-Germain

Shakhtar Donetsk vs. Roma

Chelsea vs. Barcelona

Bayern Munich vs. Besiktas


Ratiba ya: LA LIGA v/s EPL

SEVILLA vs MAN UNITED

BARCELONA vs CHELSEA

Hili Ni Onyo Maalum Tunalojitayarisha Kuwakata Kidomodomo Wale Wapenzi Wa Kigenge Cha La Laliga ambacho Blindly wanabelieve Kuwa Ni Ligi Bora...

Nikimtazama Real Madrid vs PSG :D :D :D

Kiroho Safi Natamka Kuwa Hakuna Timu Hata Moja Ya La Liga itakayoingia Robo Finalis...

Na Hakuna Hata Timu moja Ya EPL itakayokosa Kuenda Robo Finali...

Na Hapa Wale Wasioiheshimu EPL Ndiyo Watakapoona Kuwa EPL Ni Ligi Bora kuliko La Liga manake Hatumuacha Mtu Salama... :D :D :D

[HASHTAG]#EPLFOREVER[/HASHTAG]
mimi namwombea Sevilla apige mtu hapo. EPL wengine poa - washinde wote.

sababu unaijua!

samahani lakini...lol!!
 

Inartia

JF-Expert Member
Aug 24, 2016
1,285
2,000
Zamani Sikuwa Na Muda Wa Kuandika Post Zinazohusu La Liga Coz Bongo Hakukuwa na Washabiki Wa La Liga!
Washabiki Sote Tulikuwa EPL...
Ni Azam TV ndiye Aliyetuletea Washabiki Maandazi Wa La Liga...


So, Naandika Post Hizi Kwa Kuwajibu Wale Wanaoclaim Kuwa Kigenge Chao cha La Liga Ni Ligi bora Wakati Ni Upumbavu tu..
 

Heijah

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
1,612
2,000
Salam Wakuu,

View attachment 648592


Juventus vs. Tottenham Hotspurs

Basel vs. Manchester City

Porto vs. Liverpool

Sevilla vs. Manchester United

Real Madrid vs. Paris Saint-Germain

Shakhtar Donetsk vs. Roma

Chelsea vs. Barcelona

Bayern Munich vs. Besiktas


Ratiba ya: LA LIGA v/s EPL

SEVILLA vs MAN UNITED

BARCELONA vs CHELSEA

Hili Ni Onyo Maalum Tunalojitayarisha Kuwakata Kidomodomo Wale Wapenzi Wa Kigenge Cha La Laliga ambacho Blindly wanabelieve Kuwa Ni Ligi Bora...

Nikimtazama Real Madrid vs PSG :D :D :D

Kiroho Safi Natamka Kuwa Hakuna Timu Hata Moja Ya La Liga itakayoingia Robo Finalis...

Na Hakuna Hata Timu moja Ya EPL itakayokosa Kuenda Robo Finali...

Na Hapa Wale Wasioiheshimu EPL Ndiyo Watakapoona Kuwa EPL Ni Ligi Bora kuliko La Liga manake Hatumuacha Mtu Salama... :D :D :D

[HASHTAG]#EPLFOREVER[/HASHTAG]
Jamani msichukie, mpira ni furaha na utani ndio raha yenyewe. sisi ni wapenzi wa EPL haina maana nyinyi La liga ndio hamjui. Kuna ukweli mmoja tu hauwezi kubadilika hata hiyo miaka ambayo tulikuwa hatufanyi vizuri CL ila ndio kwanza EPL ikawa unavunja record ya pesa na kuangaliwa na watu wengi duniani. mwaka jana pesa aliyepokea aliyeshuka daraja alichukuwa pesa ndefu kuliko Athletico Madrid. kizuri kina bei yake haiji kwa bahati. tunajuwa kabisa huwezi kununua BMW kwa bei Hyundai.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom