Kilaini ataongoza misa wapi leo? nataka kwenda

Muite

JF-Expert Member
Sep 10, 2013
647
1,000
Wana JF mwenye taarifa zozote kama baba askofu kilaini atakuwa kanisa gani basi tujuzane. Wengine tunahitaji UPAKO wake.
 

crabat

JF-Expert Member
Dec 28, 2012
4,324
2,000
Pia usisahau kwenda kidirishani kuungama dhambi zako atakuwepo special kusamehe walokula fedha za escrow .....patamu hapo
 

GREGO

JF-Expert Member
Apr 3, 2014
4,173
2,000
Unataka uende misa atakayoendesha ili usitoe sadaka mkuu maana ashapokea.
 

MZAWA JF

JF-Expert Member
Apr 4, 2014
2,482
2,000
mm nikienda muda wa sadaka ctoi alefu mda wa kuombea sadaka nasema pokea sadaka toka kwa rugemalila kupitia askofu wetu ijenge kanisa letu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom