Kila ukikutana na mtu ukiwa naye, sifa kibao....!


K

Kipenzi Chao

Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
99
Likes
2
Points
0
K

Kipenzi Chao

Member
Joined Oct 12, 2010
99 2 0
Hivi kwa mfano una GF/BF wako ambaye mlikutana baada ya kumaliza chuo/shule, lakini ikatokea kuwa kila ukikutana na mtu ukiwa naye, ambaye aliwahi kumfahamu, labda huko sekondari au chuoni, na akafahamu kuwa ninyi ni kama nafsi moja, wengi wanakuwa wakimwagia sifa nyingi sana kama vile; mpole, katulia, busara nk, pia na kukupongeza kuweza kuchaguliwa naye kama BF/GF wake....! Je, utajiuliza nini? Utachezwa na machale gani?
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Hivi kwa mfano una GF/BF wako ambaye mlikutana baada ya kumaliza chuo/shule, lakini ikatokea kuwa kila ukikutana na mtu ukiwa naye, ambaye aliwahi kumfahamu, labda huko sekondari au chuoni, na akafahamu kuwa ninyi ni kama nafsi moja, wengi wanakuwa wakimwagia sifa nyingi sana kama vile; mpole, katulia, busara nk, pia na kukupongeza kuweza kuchaguliwa naye kama BF/GF wake....! Je, utajiuliza nini? Utachezwa na machale gani?

cjui maana mengine magumu kujibu ati.......................................... hee!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
M

MaMkwe

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2007
Messages
284
Likes
3
Points
0
M

MaMkwe

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2007
284 3 0
Hivi kwa mfano una GF/BF wako ambaye mlikutana baada ya kumaliza chuo/shule, lakini ikatokea kuwa kila ukikutana na mtu ukiwa naye, ambaye aliwahi kumfahamu, labda huko sekondari au chuoni, na akafahamu kuwa ninyi ni kama nafsi moja, wengi wanakuwa wakimwagia sifa nyingi sana kama vile; mpole, katulia, busara nk, pia na kukupongeza kuweza kuchaguliwa naye kama BF/GF wake....! Je, utajiuliza nini? Utachezwa na machale gani?
Sasa Ndugu yangu ulitaka wakwambie kuwa huyu mwizi, jambazi, kiwembe, mbumbumbu au kilaza wakati anastahiki sifa hizo za upole, kutuli na busara? Hata hivyo huyo anayemsifia ni wa jinsia moja au tofauti? Kama ni jinsia moja kwa nini uwe na wasiwasi? Kama ni jinsia tofauti tafuta mmoja wende naye chemba akuhakikishie asemayo. Hata hivyo haiwezekani kila unayekutana naye ammwagie misifa ya bure huenda kuna ukweli ndani yake.
 
K

Kipenzi Chao

Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
99
Likes
2
Points
0
K

Kipenzi Chao

Member
Joined Oct 12, 2010
99 2 0
Sasa Ndugu yangu ulitaka wakwambie kuwa huyu mwizi, jambazi, kiwembe, mbumbumbu au kilaza wakati anastahiki sifa hizo za upole, kutuli na busara? Hata hivyo huyo anayemsifia ni wa jinsia moja au tofauti? Kama ni jinsia moja kwa nini uwe na wasiwasi? Kama ni jinsia tofauti tafuta mmoja wende naye chemba akuhakikishie asemayo. Hata hivyo haiwezekani kila unayekutana naye ammwagie misifa ya bure huenda kuna ukweli ndani yake.
wapo wa jinsi yake na ya tofauti; yaani jinsia zote, lakini inatokea kuwa unakutana na jinsia tofauti naye wengi kuliko jinsia yake...!
 

Forum statistics

Threads 1,235,523
Members 474,641
Posts 29,225,644