Kila nguo za mademu siku hizi lazima ziwachore ule mstari wa pichu

Zero IQ

JF-Expert Member
Dec 21, 2016
13,130
2,000
Nguo wanazovaa mademu siku hizi ni kiboko ,nikikaa zangu hapa kwenye kakibanda kangu ka kiepe nawapimia vile mistari ya chupi inavyojichora vyema kupitia kwenye makinikia yao,


Yaani nguo zao za siku hizi lazima ziwachore tu wananiumiza hatari aisee


Zero Nitapona kweli mwaka huu unaokuja?

Cc Zerp IQ
 

f de solver

JF-Expert Member
Feb 12, 2017
1,978
2,000
Nguo wanazovaa mademu siku hizi ni kiboko ,nikikaa zangu hapa kwenye kakibanda kangu ka kiepe nawapimia vile mistari ya chupi inavyojichora vyema kupitia kwenye makinikia yao,


Yaani nguo zao za siku hizi lazima ziwachore tu wananiumiza hatari aisee


Zero Nitapona kweli mwaka huu unaokuja?

Cc Zerp IQ
Sio wew tu mkuuu hata mie shida kweli
 

Surya

JF-Expert Member
Jun 7, 2015
6,603
2,000
Kweli zero IQ wanawake watakuuwa
Nguo wanazovaa mademu siku hizi ni kiboko ,nikikaa zangu hapa kwenye kakibanda kangu ka kiepe nawapimia vile mistari ya chupi inavyojichora vyema kupitia kwenye makinikia yao,


Yaani nguo zao za siku hizi lazima ziwachore tu wananiumiza hatari aisee


Zero Nitapona kweli mwaka huu unaokuja?

Cc Zerp IQ
 

Leonardchama7

JF-Expert Member
Apr 14, 2018
2,739
2,000
Hao tumewaachia vijana mtusafishie njia kwanza,pia vingi havifahamu hata kuosha K zako ni mwendo wa shombo mixer mkojo,yaani ni kero tu.
Code:
 

Doto Dotto

JF-Expert Member
Aug 3, 2015
3,029
2,000
Nguo wanazovaa mademu siku hizi ni kiboko ,nikikaa zangu hapa kwenye kakibanda kangu ka kiepe nawapimia vile mistari ya chupi inavyojichora vyema kupitia kwenye makinikia yao,


Yaani nguo zao za siku hizi lazima ziwachore tu wananiumiza hatari aisee


Zero Nitapona kweli mwaka huu unaokuja?

Cc Zerp IQ
Habari na ka picha inafaa sana
 

MO11

JF-Expert Member
Mar 23, 2014
18,108
2,000
zama za mawe watu walikuwa wanaishi uchi ila wanaume waliamua kufanya kazi sio kufanya ngono
walipoona uchi unakera wakawatafutia nguo ili waconcetrate kwenye kazi

wabongo sijui tunakosea wapi ?

nb:sio msimamo wangu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom