Kila MWARABU niliye mpenda aliniumiza moyo, hata huyu nimpendaye sasa ataniumiza.

KakaJambazi

JF-Expert Member
Jun 5, 2009
18,599
11,847
Mkuu nimeikimbilia hii thredi, hasa baada ya kuona umeumezwa afu na "Mwarabu" nikajua ni mambo yetu yaleeeee!!.

Pole sna kwa kukufikiria vibaya.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom